Yadda za a Canja wurin Music & Playlist daga iPad zuwa iTunes
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: iPhone Data Canja wurin Magani • Tabbatar da mafita
"My music makale a kan iPad kuma ga alama iTunes ya ƙi taimaka mini kwafa su zuwa ta iTunes Library a kan kwamfuta ta. Yana kore ni mahaukaci. Shin kowa ya san yadda zan canja wurin kiɗa daga iPad zuwa iTunes?"
Wannan tambaya ce da ke damun mutane da yawa. Yawancin masu amfani suna samun kiɗa zuwa iPad daga kowane nau'in tushe maimakon iTunes Store. Wani lokaci za su sha wahala da Ana daidaita tsarin daga iTunes. Bayan rasa music fayiloli a kan iPad akai-akai, da iPad masu amfani shakka so wani madadin bayani don canja wurin kiɗa tsakanin iPad da iTunes Music Library, Abin farin ciki, wannan post da yake faruwa amsa tambaya na " yadda za a canja wurin kiɗa & playlist daga iPad to iTunes Library " tare da amsa mai gamsarwa.
Part 1. Yadda za a Canja wurin Music & Playlist daga iPad zuwa iTunes tare da Dr.Fone
Lokacin da ya zo don canja wurin kiɗa da lissafin waža daga iPad zuwa iTunes, mutane da yawa za su yi tunanin iTunes da farko. Amma a gaskiya, iTunes kawai taimaka don canja wurin fayilolin kiɗa da aka saya a cikin iTunes Store. Ga fayilolin kiɗan da ba a siye ba, kamar kwafin CD, waƙoƙin da aka sauke wasu wurare da sauransu, ba za su iya canja wurin su zuwa ɗakin karatu na kiɗa na iTunes ba. Saboda haka, idan za ka canja wurin duk music fayiloli daga iPad zuwa iTunes, za ku ji bukatar taimako daga ɓangare na uku iPad canja wurin dandamali. Daga cikin duk iPad canja wurin dandamali a kasuwa, Dr.Fone - Phone Manager (iOS) ne a matsayin mafi kyau a gare ku don canja wurin kiɗa, playlist daga iPad zuwa iTunes, domin wannan software iya gama da aiki a cikin gajeren lokaci, kuma ba ka damar. don canja wurin duk fayilolin kiɗa da aka ajiye a cikin iPad ɗinku. Wannan sashe zai amsa tambayarka "yadda za a canja wurin kiɗa da lissafin waža daga iPad zuwa iTunes", duba shi.
Dr.Fone - Phone Manager (iOS)
Manajan Waya mai ƙarfi da Shirin Canja wurin - Kayan aikin Canja wurin iPad
- Canja wurin, sarrafa, fitarwa / shigo da kiɗan ku, hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, SMS, Apps da sauransu.
- Ajiyayyen your music, photos, videos, lambobin sadarwa, SMS, Apps da dai sauransu zuwa kwamfuta da mayar da su sauƙi.
- Canja wurin kiɗa, hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, saƙonni, da dai sauransu daga wannan wayar zuwa wani.
- Canja wurin fayilolin mai jarida tsakanin iOS na'urorin da iTunes.
- Cikakken jituwa tare da iOS 7, iOS 8, iOS 9, iOS 10, iOS 11 da iPod.
Matakai kan Yadda za a Canja wurin Music & Playlist daga iPad zuwa iTunes
Mataki 1. Kashe iTunes Atomatik Daidaita
Bude iTunes a kan kwamfutarka. Nemo kuma danna "Preferences" zaɓi a cikin iTunes. A kan Windows PC, yana cikin menu na "Edit"; A kan Mac, yana cikin menu na iTunes wanda ke kusa da gunkin Apple a saman hagu. A cikin popped up taga, duba "Hana iPods, iPhones, da iPads daga Ana daidaita aiki ta atomatik". Idan ba ka kashe atomatik Ana daidaita aiki, za ku ji kasa don canja wurin kiɗa daga iPad zuwa iTunes.
Mataki 2. Shigar Dr.Fone on Your Computer
Idan kana bukatar ka canja wurin kiɗa daga iPad zuwa iTunes Library a kan Windows PC, shigar Dr.Fone. Fara shi kuma zaɓi "Phone Manager" daga firamare taga. Sa'an nan amfani da iPad kebul na USB gama ka iPad da kwamfuta. Shirin za ta atomatik gane your iPad, da kuma nuna muku duk sarrafa fayil Categories a cikin babban dubawa.
Mataki 3.1. Matsar da Music daga iPad zuwa iTunes
Zaɓi nau'in Kiɗa a cikin babban haɗin gwiwa, kuma za ku sami sassan duk fayilolin mai jiwuwa a mashigin hagu, tare da abubuwan da ke cikin ɓangaren dama. Yanzu zaku iya zaɓar fayilolin da kuke buƙata, sannan danna maɓallin fitarwa . Bayan haka, zabi Export to iTunes a cikin drop-saukar menu, da kuma shirin zai fara canja wurin kiɗa daga iPad zuwa iTunes.
Mataki 3.2. Matsar da lissafin waƙa daga iPad zuwa iTunes
Za a nuna lissafin waƙa na iPad ɗinku a ƙasan sassan fayilolin mai jiwuwa a mashigin hagu. Idan za ka canja wurin lissafin waža daga iPad zuwa iTunes Music Library, ku kawai bukatar zuwa dama-danna lissafin waža, kuma zaži Export to iTunes a cikin pop-up maganganu. Sa'an nan Dr.Fone zai canja wurin lissafin waža daga iPad zuwa iTunes Music Library.
Mataki 3.3. Canja wurin Media Media zuwa iTunes
Wannan iPad Transfer kayan aiki kuma iya taimaka maka sake gina iTunes library da music & playlist daga iPad to iTunes azumi. Kamar danna Canja wurin Na'ura Media zuwa iTunes daga gida taga lokacin da ka gama iPad to Dr.Fone. Dr.Fone zai duba fayilolin mai jarida a kan iPad sa'an nan kuma danna Fara don canja wurin zaba fayilolin mai jarida zuwa iTunes.
Part 2. Abũbuwan amfãni daga Canja wurin Music daga iPad zuwa iTunes
Don zama daidai kuma zuwa ga batu, akwai dubban abũbuwan amfãni ga dalilin canja wurin kiɗa da sauran fayilolin mai jarida daga iPad zuwa iTunes. Masu amfani ba kawai suna jin daɗin wuri mafi aminci ba dangane da ajiyar kafofin watsa labaru amma kuma yana fita daga haɗarin asarar kiɗa da duk wani ɓarna saboda na'urar mara kyau. Wasu daga cikin abũbuwan amfãni na canja wurin kiɗa daga šaukuwa na'urar zuwa iTunes an bayyana kamar haka.
Gudanarwa
Kiɗa da sarrafa kafofin watsa labarai sun zama mai sauƙi kuma madaidaiciya. Tare da ginannen ayyuka na iTunes, mai amfani ne iya samun mafi kyau management wurare a kan iTunes ta ceton da music. Wannan fa'ida kuma ya haɗa da kwafin kiɗan zuwa wurare masu yawa, ƙirƙirar madadin da canja wurin zuwa iDevices lokacin da ake buƙata.
Ajiya
A ajiya sarari na PC ne nisa fiye da kowane šaukuwa iDevice. Yanzu an gabatar da Terabytes na ajiya idan ya zo ga rumbun kwamfyuta na PC. Don wannan dalili, yana da mahimmanci a lura cewa wannan sarari na dindindin yana ba masu amfani damar samun dubban waƙoƙi a wuri ɗaya don a iya gina tarin tarin yawa. Har ila yau, ba wai kawai yana iyakance ga kiɗa ba, mai amfani kuma yana iya ƙarawa da adana wasu nau'i kamar mov, mp4 da dai sauransu.
Nazari
Akwai ban mamaki adadin free kayan aikin samuwa online don nazarin bayanai bayan canja wurin zuwa iTunes. Masu amfani za su iya gyara da share abun ciki daga wancan. Har ila yau, damar masu amfani don ware da songs bisa ga zamanin, mawaka da kuma overall rating.
Sauran fa'idodi
Bayan fa'idodin da aka ambata a sama, akwai sauran fa'idodi waɗanda ba za a iya taƙaita su ba a cikin wannan ɗan gajeren labarin. Haka kuma an lura akwai babba bukatar masu amfani don canja wurin da babbar girman kafofin watsa labarai zuwa wani wuri kamar PC ko Mac. ITunes yana taimakawa masu amfani da apple don cimma burin. Saboda madadin daga iTunes, masu amfani iya mayar da fayiloli zuwa iPad ba tare da wani al'amurran da suka shafi.
Hakanan zaka iya karanta batunmu mai alaƙa amma ba tare da iTunes ba:
- Yadda za a Canja wurin Video to iPad ba tare da iTunes
- Yadda za a Canja wurin MP4 to iPad tare da kuma ba tare da iTunes
- Canja wurin Music daga Computer zuwa iPad Tare da Ba tare da iTunes
Tips & Dabaru
- Yi amfani da iPad
- iPad Photo Transfer
- Canja wurin Music daga iPad zuwa iTunes
- Canja wurin Abubuwan da aka Sayi daga iPad zuwa iTunes
- Goge Hotunan Kwafin iPad
- Zazzage Kiɗa akan iPad
- Yi amfani da iPad azaman External Drive
- Canja wurin bayanai zuwa iPad
- Canja wurin Photos daga Computer zuwa iPad
- Canja wurin MP4 zuwa iPad
- Canja wurin fayiloli daga PC zuwa iPad
- Canja wurin Photos daga Mac zuwa ipad
- Canja wurin Apps daga iPad zuwa iPad / iPhone
- Canja wurin Videos zuwa iPad ba tare da iTunes
- Canja wurin Music daga iPad zuwa iPad
- Canja wurin Notes daga iPhone zuwa iPad
- Canja wurin iPad Data zuwa PC/Mac
- Canja wurin Photos daga iPad to Mac
- Canja wurin Photos daga iPad to PC
- Canja wurin Littattafai daga iPad zuwa Computer
- Canja wurin Apps daga iPad zuwa Computer
- Canja wurin Music daga iPad zuwa Computer
- Canja wurin PDF daga iPad zuwa PC
- Canja wurin Notes daga iPad zuwa Computer
- Canja wurin fayiloli daga iPad to PC
- Canja wurin Videos daga iPad to Mac
- Canja wurin Videos daga iPad to PC
- Daidaita iPad zuwa Sabuwar Kwamfuta
- Canja wurin bayanan iPad zuwa Ma'ajiyar Waje
Bhavya Kaushik
Editan mai ba da gudummawa