Shin Har Yanzu Kuna Amfani da Vpn Don Shiga Tiktok Bayan Amurka Ta Hana Shi
Afrilu 29, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Na'urar Wayar hannu ta iOS • Tabbatar da mafita
Aikace-aikacen bidiyo mai saurin girma (TikTok) yana da babban damar dakatar da shi a cikin Amurka A ranar 6 ga Agusta 2020, Donald Trump, shugaban Amurka, ya ba da umarnin zartarwa ga masu TikTok na China na kwanaki 45 don siyar da su. app zuwa wani kamfani na Amurka. TikTok ya haɗu tare da Musically.ly don zama dandamali ɗaya a ƙarƙashin sunan TikTok bayan an ƙaddamar da shi a cikin Satumba 2016 don haka ya zama ɗaya daga cikin mafi yawan aikace-aikacen da aka sauke a duniya. Abin farin ciki, Shugaba Trump yana ƙarfafa masu jefa ƙuri'a su rattaba hannu kan wata takarda ta hana TikTok.
Sashe na 1: Babban tambaya shine me yasa aka haramta TikTok a cikin U.S?
Dalili kuwa shi ne saboda matsalolin tsaron kasa. An ce TikTok na tattara bayanai masu yawa kan masu amfani da shi, kuma babban abin da ke damun Amurka da alama shi ne cewa gwamnatin China za ta iya samun damar yin amfani da wannan bayanan da kuma yin amfani da su don lalata.
A cikin sojojin ruwa da sojojin Amurka, an dakatar da TikTok app kuma an goge shi daga na'urorin soja a watan Disamba 2019 don amintar da bayanansu. Daga rahotannin, duk da cewa TikTok na bin diddigin bayanan da suka wuce kima daga masu amfani da su, ba a adana bayanan a kan sabar Sinawa. Amurka ta ba da umarni ga TikTok don su goge duk bayanan da suka tattara daga gare su
Koyaya, wannan yunƙurin ya haifar da rikice-rikice daga wasu masu amfani.
- Yayin da wasu ke kallon hakan a matsayin wata kyakkyawar damuwa ga dimokuradiyya, sauran masu amfani da ita sun bayyana halin damuwa, suna masu kallon matakin a matsayin rage hazakar intanet. A gaskiya ma, wasu mutane suna samun abin da suke samu ta irin waɗannan hanyoyin. Ta hanyar intanet ne da kuma aikace-aikacen da ake da su waɗanda suka ba wa ɗimbin jama'a damar amfani da kasuwancin kasuwanci da sauran abubuwan ƙirƙira don inganta rayuwarsu.
Ka'idar sadarwar zamantakewa (TikTok) galibi matasa ne ke amfani da ita, tare da kiyasin masu amfani da miliyan 100 a Amurka saboda haka haramcin TikTok a cikin sage na Amurka.
Hakazalika, shafukan sada zumunta suna ba da damar dandamalin faɗar albarkacin baki da kuma gudanar da harkokin gwamnati.
A cikin tsaka mai wuya tsakanin masu TikTok da gwamnatin Amurka, masu amfani da mashahuran Amurka da masu tasiri za su sami tasiri kan kasuwar ketare, wato, idan TikTok ya yi asara kuma an dakatar da shi.
Masu tayar da kayar baya sun tashi, kuma ana rattaba hannu kan koke kan haramcin TikTok. Yawancin masu tayar da kayar baya matasa ne tun lokacin da wannan aikace-aikacen zamantakewa ke taimaka musu su karya keɓe kansu
Har yanzu akwai bege a gare su tunda za su sami damar shiga TikTok ta amfani da VPN (Cibiyar Sadarwar Masu Zaman Kaya ta Farko).
Baya ga ketare haramcin ƙasa, VPN yana da mahimmanci tunda:
- Bayanan ku yana da cikakken tsaro daga kowa, gami da Leken asirin China.
- Za a kiyaye na'urarka daga abun ciki mara kyau.
- Kuna iya samun damar TikTok lokacin da kuke tafiya da ketare ƙasashe tare da sauƙin hana.
Yayin zabar VPN don amfani, duba sosai cikin fasali kamar;
- Kusancin sabobin - Matsakaicin kusancin sabar zuwa gare ku, saurin VPN zai yi aiki.
- Gudun sauri - Zaɓi VPN wanda saurinsa ba shakka, kuma suna aiki a duk duniya. Zai zama babban mafarki mai ban tsoro don amfani da jinkirin VPN don kallo ko loda bidiyon TikTok.
- Babu rajistan ayyukan - Yana da muhimmin fasali inda za a ba ku tabbacin amincin bayanan ku da kyau kuma ya zama ba a san su ba.
Koyaushe guje wa amfani da VPN kyauta tunda wasu suna siyar da bayanan ku, har ma suna iya sace asusun kafofin watsa labarun ku.
Mafi kyawun VPNs kamar Nord, Surfshark, CyberGhost, da Express VPN suna da gwaji na kyauta don ku iya amfani da su kyauta na ɗan lokaci.
Kuna iya samun VPN wanda ke goyan bayan amfani da na'urori da yawa. Anan za ku iya raba shi tare da abokai, kuma biyan kuɗi zai dogara ne akan yarjejeniyar ku.
Sashe na 2: Hanyoyi na samun Tiktok a kan iPhone bayan da aka dakatar
A cikin neman warware dokar hana tiktok a cikin mu, bari mu kalli yadda ake samun TikTok akan dandamali na tsarin aiki daban-daban.
IPhone yana buƙatar ƙarin ƙoƙari idan aka kwatanta da na'urorin Android idan ya zo ga faking da GPS
Dole ne ku yi amfani da kwamfutarku ta hanyar samun tebur mai spoofer wuri. Akwai aikace-aikace irin su iSpoofer da Dr.fone, waɗanda suke da babban shawarwarin.
- Haɗa iPhone zuwa kwamfutarka, sannan kaddamar da aikace-aikacen da kuka fi so.
- Danna Yanayin Teleport (yana saman) don nemo duk wani wuri da aka yi niyya akan mu'amala.
- Sauke fil ɗin kuma karya wurin iPhone ɗinku. Daga nan, an riga an yi bogi a wurin ku.
Bayan canza wurin GPS, za ku yi
- Je zuwa kantin sayar da apple kuma zazzage VPN don zaɓinku kuma shigar da shi.
- Shiga cikin asusun aikace-aikacen VPN. Tabbatar kana da sabon adireshin IP tare da wani wuri daban daga ƙasashen da aka dakatar. Yawancin VPNs suna ba ku damar zaɓar wurin da kuke so yayin da wasu ke ba da shawarar mafi kyawun sabar VPN ta atomatik sannan kunna ta.
- Canja wurin kantin sayar da app ɗin ku kuma zaɓi ƙasar da ba a hana TikTok ba.
- Zazzage aikace-aikacen TikTok daga shagon Apple kuma shigar da shi a cikin na'urar ku ta iOS.
- Dole ne ku kunna haɗin bayanan wayar ku da kuma VPN don ɓoye adireshin IP ɗinku yayin da kuke nema a cikin TikTok, kuma kuna shirye ku tafi.
Sashe na 3: Hanyoyin shiga TikTok akan Android
A cikin na'urorin Android, yana da sauƙin yin karyar wurin GPS tun lokacin da app don faking GPS yana cikin google play store.
1. Kunna GPS-kawai azaman yanayin wuri. Yawancin wayoyi suna amfani da wifi da bayanan wayar hannu don samun damar wurin da kuke. Ana yin shi ta zuwa saitunan> bayanin wuri / bayanin tsaro> GPS kawai.
2. Zazzagewa kuma shigar da app spoofing GPS. Akwai shi a cikin google playstore. Akwai ƙa'idodi da yawa na spoofing. Zaɓi dangane da abubuwan da kuke so.
3. Kunna Zaɓin Haɓakawa -
Je zuwa Saituna> Game da waya> Lamba gini. Sannan danna Lamba Gina da sauri har sai kun ga saƙon sanarwa mai tasowa "you are now a developer."
4. Saita aikace-aikacen wurin izgili -
Dole ne ku koma zuwa saitunan> Zaɓuɓɓukan haɓakawa> Debugging>Mock location app>GPS na karya
5. Karya wurin ku. Koma kan aikace-aikacen, zaɓi sabon wurin ku, tabo kuma yi masa alama, sannan danna maɓallin kunna kore.
Idan kun gama da saitunan GPS,
- Je zuwa google playstore, zazzage kuma shigar da VPN ɗin da kuke so
- Tabbatar cewa VPN naka yana da adireshin IP na daban, ba shi damar aiki.
- Canza wurin shagon Google play ɗin ku kuma zaɓi ƙasar da ba a hana TikTok ba.
- Zazzage TikTok app daga kantin sayar da Google Play kuma shigar da shi a cikin na'urar ku ta android.
- Kunna bayanan wayar ku da VPN, sannan ku ji daɗin amfani da aikace-aikacen TikTok.
Matsalolin iPhone
- Matsalolin Hardware iPhone
- Matsalolin Maɓallin Gida na iPhone
- Matsalolin Allon madannai na iPhone
- Matsalolin kunne na iPhone
- iPhone Touch ID ba ya aiki
- IPhone overheating
- IPhone Flashlight Ba Aiki
- IPhone Silent Switch Ba ya aiki
- Ba a Goyi bayan iPhone Sim
- Matsalolin software na iPhone
- IPhone Passcode Ba ya aiki
- Google Maps Ba Ya Aiki
- IPhone Screenshot Ba Ya Aiki
- IPhone Vibrate Ba Ya Aiki
- Apps sun ɓace Daga iPhone
- Faɗakarwar Gaggawa ta iPhone Baya Aiki
- Kashi na Batirin iPhone Ba Ya Nuna
- IPhone App Ba Ana ɗaukakawa ba
- Kalanda Google baya Aiki tare
- Lafiya App Ba Bibiya Matakai
- IPhone Auto Kulle Ba Aiki
- Matsalolin Batirin iPhone
- IPhone Media Matsalolin
- Matsalar iPhone Echo
- Black Kamara ta iPhone
- iPhone ba zai kunna kiɗa ba
- iOS Video Bug
- Matsalar Kiran iPhone
- Matsalar Ringer iPhone
- Matsalar Kamara ta iPhone
- IPhone Matsalar Kamara ta Gaba
- IPhone Ba Ring
- iPhone Ba Sauti ba
- Matsalolin IPhone Mail
- Sake saita kalmar wucewa ta saƙon murya
- Matsalolin Imel na iPhone
- Imel ɗin iPhone ya ɓace
- Saƙon murya na iPhone baya Aiki
- Saƙon murya na iPhone ba zai kunna ba
- iPhone ba zai iya samun haɗin Mail ba
- Gmail Ba Ya Aiki
- Yahoo Mail ba ya aiki
- Matsalolin Sabunta iPhone
- iPhone Makale a Apple Logo
- An kasa Sabunta software
- Sabunta Tabbatar da iPhone
- Ba za a iya Tuntuɓar Sabar Sabunta Software ba
- Matsalar sabunta iOS
- IPhone Connection/Matsalolin Network
Alice MJ
Editan ma'aikata