Hanyoyi 5 Don Buɗe Password Kulle Wayar Samsung Cikin Sauƙi
Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
An yaba wa Android don abubuwan tsaro. Don haka ne ake samun saukin gano kowace irin tambari, kuma bude wayar ba tare da ka’ida ba yana da matukar wahala. Duk da yake an fi son tsaro koyaushe, tunda bayanan sirri ne a kan gungumen azaba, wani lokacin tsarin yana aiki da mu. An sami lokuta da yawa inda kawai saboda ƴan al'amura, ba a baiwa ainihin mai amfani damar samun bayanansu ba.
A saboda haka ne ma'aikatan fasaha suka kirkiro hanyoyin da za su iya kewaya tsarin ta yadda masu amfani za su ci gaba da samun damar yin amfani da wayar su a kowane lokaci. Waɗannan ba dabaru ba ne waɗanda za su ba da damar ko da masu amfani da ba su da inganci su sami damar yin amfani da na'urorin wasu ba bisa ƙa'ida ba. Har yanzu suna da hanyoyin tabbatar da sahihancin mai amfani. Waɗannan hanyoyin suna taimaka muku a lokutan buƙata. Anan akwai 5 hanyoyin da za ka iya buše your Samsung waya.
- Part 1: Yadda buše Samsung Password da Dr.Fone - Screen Buše (Android)?
- Sashe na 2: Yadda za a buše Samsung Password tare da Samsung Find My Mobile?
- Sashe na 3: Yadda za a buše Samsung Password tare da Android Na'ura Manager?
- Sashe na 4: Yadda za a buše Samsung Password da Custom farfadowa da na'ura da Pattern Password kashe (SD katin da ake bukata)?
- Sashe na 5: Yadda za a buše Samsung Password tare da Factory Sake saitin?
Part 1: Yadda buše Samsung Password da Dr.Fone - Screen Buše (Android)?
Dr.Fone - Screen Buše (Android) ne mai rare software da ke sa data dawo da sauki alhãli kuwa tabbatar da babu bayanai da aka rasa. Lokacin da kake cikin yanayi mai ɗaki inda ba za ka iya amfani da wayarka ba, Dr.Fone ya zo don ceto. Dr.Fone ba ka damar cire kulle sanya a kan na'urarka bayan tabbatar da kai ne wani istinbadi mai amfani. Hakanan zaka iya amfani da wannan kayan aiki don buɗe wasu samfuran Android ban da Samsung da LG, kuma zai goge duk bayanan ku bayan buɗewa.
Dr.Fone - Buɗe allo (Android)
Cire nau'ikan Kulle allo na Android guda 4 ba tare da asarar bayanai ba
- Yana iya cire nau'ikan kulle allo guda 4 - tsari, PIN, kalmar sirri & alamun yatsa.
- Cire allon kulle kawai, babu asarar bayanai kwata-kwata.
- Babu ilimin fasaha da aka tambaya, kowa zai iya sarrafa shi.
- Yi aiki don jerin Samsung Galaxy S / Note / Tab, LG G2, G3, G4, Huawei, da Xiaomi, da sauransu.
Dole ne a ɗauki matakai masu zuwa lokacin da aka kulle mutum daga na'urarsa:
I. Bayan sauke Dr.Fone Toolkit a kan kwamfutarka, gudanar da software. Za ku ga menu don dawo da bayanai, daga wannan zaɓi "Buɗe allo". Haɗa wayarka zuwa kwamfutar kuma fara shirin.
II. Bayan haka, ya kamata a saka wayar a halin yanzu cikin yanayin saukewa. Don yin wannan, ya kamata ka fara kashe wayar. Sa'an nan a lokaci guda danna Home button, Power button da Volume saukar da button. Yanzu shigar da yanayin zazzagewa ta latsa maɓallin ƙara sama.
III. Bayan ayyukan da ke sama, kunshin dawo da zai fara saukewa. Ya kamata mai amfani ya jira har sai an sauke wannan kunshin gaba daya.
IV. Da zarar an sauke kunshin dawo da zai fara kashe makullin allo. Yanzu zaku iya samun sauƙin shiga bayanan ku!
Sashe na 2: Yadda za a buše Samsung Password tare da Samsung Find My Mobile?
Don amfani da wannan hanya mai amfani dole ne ya kafa wani Samsung lissafi a kan ce na'urar. Ana amfani da wannan da yawa, kodayake ya fi dacewa da lokacin da ka rasa wayarka. Idan mai amfani ya riga yana da asusun Samsung, matakai masu zuwa zasu buše wayoyinsu:
I. Je zuwa shafin Nemo Wayar hannu ta ta kwamfuta. Tabbatar cewa kuna kan gidan yanar gizon da ya dace saboda akwai na karya da yawa. Haɗin yanar gizon hukuma shine https://findmymobile.samsung.com/. A nan, danna "Find".
II. Log in tare da Samsung account id da kuma kalmar sirri.
III. Za ku ga yanzu jerin Samsung na'urorin, zabi daidai model na smartphone. Sannan danna "Find".
IV. Za ku ga daidaitattun zaɓuɓɓuka guda 3 waɗanda suke kama da Android Device Manager. Dabarar a nan ita ce faɗaɗa wannan jeri ta danna “ƙari”.
V. ƙarin zaɓuɓɓuka uku sun bayyana. Daga can, zaɓi "Buɗe na'urar tawa".
VI. Bayan an buɗe na'urar cikin nasara, mai amfani zai iya saita sabbin makullai, kalmomin shiga, da sauransu.
Sashe na 3: Yadda za a buše Samsung Password tare da Android Na'ura Manager?
Wannan hanyar ba ta buƙatar kowane aikace-aikacen da za a sauke. Hakanan baya ɗaukar lokaci mai yawa. Wadannan matakai gaya maka yadda za a buše Samsung wayar ta amfani da sauki na'urar sarrafa:
I. A kowace na'ura shiga gidan yanar gizon google.com/android/devicemanager
II. Shiga ta hanyar asusun Google ɗaya da ake amfani da shi akan wayar da aka kulle.
III. Zaɓi na'urar da yakamata a buɗe. Gabaɗaya, an zaɓi na'urar tukuna.
IV. Danna "Kulle". Za a tura ku zuwa shafi kuma a umarce ku da ku shigar da kalmar wucewa ta wucin gadi.
V. Shigar da kalmar wucewa ta wucin gadi, ƙayyade saƙon dawowa ba lallai ba ne. Danna "Kulle" kuma.
VI. Za ku ga maɓallan "Ring", "Lock", da "Goge". A wayarka, dole ne ka shigar da kalmar wucewa ta wucin gadi daga matakin da ya gabata.
VII. Bayan shigar da wannan kalmar sirri ta wucin gadi, wayarka zata buɗe. Tabbatar kashe kalmar wucewa ta wucin gadi kuma sanya sabbin zaɓuɓɓukan tsaro a wurin.
Sashe na 4: Yadda za a buše Samsung Password da Custom farfadowa da na'ura da Pattern Password kashe (SD katin da ake bukata)?
Wannan hanyar tana buƙatar ɗan sani game da dawo da al'ada da tushe. Hakanan kuna buƙatar katin SD. Tare da wasu taimako, zaku iya samun nasarar buše wayarku. Ko da yake yana da sauƙin sauƙi, dukan tsari yana ɗaukar ɗan lokaci. Matakan yin haka su ne:
I. Dole ne ku zazzage fayil ɗin zip mai suna "Pattern Password Disable" kuma ku kwafi wannan akan katin SD ɗinku.
II. Da zarar an sauke wannan fayil, saka katin SD a cikin na'urar da aka kulle.
III. Sake kunna na'urarka kuma sanya shi a cikin "Maidawa Yanayin".
IV. Samun dama ga fayil ɗin akan katin SD ɗin ku kuma sake kunna wayarka sau ɗaya.
V. Wayarka zata kunna ba tare da kalmar sirri ba. Idan kun ci karo da kulle motsi, kawai shigar da kowane shigarwar bazuwar, kuma na'urarku za ta buɗe tare da cikakkun bayananku.
Sashe na 5: Yadda za a buše Samsung Password tare da Factory Sake saitin?
Lokacin da komai ya gaza, wannan shine zaɓi na ƙarshe da aka yi amfani da shi. Har ila yau, ya bambanta dangane da na'urar, ko da yake ainihin hanya ne na kowa a cikin dukan android na'urorin. Rashin gazawar wannan hanya shine cewa bayananku sun ɓace da zarar an sake saita na'urar. Ga yadda za ka iya buše Samsung wayar ta amfani da factory sake saiti hanya:
I. Bude menu na Bootloader. Ana iya yin wannan a yawancin na'urori ta hanyar riƙe maɓallin wuta da ƙarar ƙara lokaci guda.
II. Tun da ba za ku iya amfani da fasalin taɓawa na allon taɓawa ba, dole ne ku kewaya ta amfani da maɓallin wuta da ƙarar. Danna maɓallin ƙarar ƙasa don isa "Yanayin farfadowa" daga zaɓuɓɓukan da aka jera. Danna maɓallin wuta don zaɓar shi.
III. Don shigar da "Yanayin Farko", danna maɓallin ƙara sama da maɓallin wuta na 'yan daƙiƙa.
IV. Zaɓi "Shafa bayanai/Sake saitin masana'anta" daga zaɓuɓɓukan da ake da su ta amfani da maɓallan ƙara da ƙarfi kamar yadda aka yi a Mataki na II.
V. Hakazalika, zaɓi "Sake yi System yanzu".
Na'urar ku yanzu za ta yi kyau a matsayin sabo a zahiri kamar yadda da an share duk bayanan ku. Yanzu wayarka ba za ta sami makullai ba, kuma za ka iya saita fasalin tsaro iri ɗaya kamar da.
Saboda haka, da sama hanyoyin ne sauki hanyoyin da saka mataki-mataki jagora a kan yadda za a buše your Samsung wayar. Akwai ƙarin hanyoyin da yawa, kuma masu haɓakawa suna ci gaba da haɓaka ƙarin ƙa'idodi waɗanda ke yin aiki iri ɗaya tare da ɗan inganta ayyuka. Hanyoyin da ke sama ko da yake su ne hanyoyin da aka gwada kuma an gwada su kuma sun dade suna ba su ƙarin tabbaci.
Buɗe Samsung
- 1. Buše Samsung Phone
- 1.1 Manta Samsung Password
- 1.2 Buɗe Samsung
- 1.3 Kewaya Samsung
- 1.4 Free Samsung Buše Code Generators
- 1.5 Samsung Buše Code
- 1.6 Lambar Sirrin Samsung
- 1.7 Samsung SIM Network Buše PIN
- 1.8 Lambobin Buše Samsung Kyauta
- 1.9 Free Samsung SIM Buše
- 1.10 Galxay SIM Buɗe Apps
- 1.11 Buɗe Samsung S5
- 1.12 Buɗe Galaxy S4
- 1.13 Samsung S5 Buše Code
- 1.14 Hack Samsung S3
- 1.15 Buɗe Kulle allo na Galaxy S3
- 1.16 Buɗe Samsung S2
- 1.17 Buɗe Samsung Sim kyauta
- 1.18 Samsung S2 Lambar Buɗe Kyauta
- 1.19 Samsung Buše Code Generators
- 1.20 Samsung S8/S7/S6/S5 Kulle allo
- 1.21 Kulle Sake kunnawa Samsung
- 1.22 Samsung Galaxy Buše
- 1.23 Buše Samsung Lock Password
- 1.24 Sake saita Samsung Wayar da ke Kulle
- 1.25 Kulle Daga S6
Alice MJ
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)