Yanayin Snooze Bumble: Abubuwan da Whitney bata Fada ba

avatar

Afrilu 28, 2022 • An yi fayil ɗin zuwa: Maganin Wuri Mai Kyau • Tabbatar da mafita

“Na ci karo da kalmar da ake kira Bumble snooze . Menene shi? Za a iya taimaka min fahimtar?"

A duniyar fasaha ta yau, yawancin mu na fuskantar matsalolin da suka shafi fasaha, wayoyin da ke kan gaba a jerin abubuwan da ke haifar da damuwa. Me tare da sanarwa mara iyaka, faɗakarwa, saƙonni, da tallace-tallace waɗanda ke lalata na'urorinmu kuma suna damun kwanciyar hankali da shiru, duk abin da ya rage. Idan da akwai maɓallin KASHE mai mahimmanci don rufe duk hayaniyar dijital! Mun ƙare zama bayi ga aikace-aikacen kafofin watsa labarun, kuma za mu kusan mutuwa ba tare da su ba. Aƙalla, abin da muka kai kanmu ga imani ke nan.

Abin farin ciki, akwai irin wannan maɓallin da ake kira yanayin snooze. Tare da wannan yanayin snooze na Bumble , zaku iya hutawa, hutawa, tunawa da dawowa cikin kwanciyar hankali kuma ku dawo kan amfani da app ɗin! A halin yanzu ana samunsa akan Bumble kawai.

Sashe na 1: Game da Bumble Snooze

Yanayin snooze na Bumble fasalin fasalin Bumble ne wanda Whitney Wolfe Herd, wanda ya kafa Bumble kuma Shugaba. Kamar yadda ta sanya shi a cikin wata sanarwa, ƙungiyar ta ta himmatu wajen saka hannun jari a aminci da walwalar masu amfani da Bumble.

Yanzu, kunna kan Bumble yana ƙyale masu amfani da shi su dakatar da ayyukan ko ɓoye bayanan su yayin da suke ci gaba da daidaitawa. Yana goyan bayan zaɓin masu amfani da shi don cire filogi akan ƙa'idar don aiki, tafi hutu, tunani, ko ɗaukar lalatawar dijital. Ta wannan hanyar, idan kun dawo, kun kasance mafi koshin lafiya, tsararru, da tattarawa.

Lokacin da kuka yi shiru akan Bumble, bayanin martabarku yana ɓoye daga yuwuwar matches na awanni 24, awanni 72, da mako ɗaya ko fiye, ya danganta da adadin lokacin da kuka yanke shawarar zuwa layi. Idan kana so ka guje wa barin wasanninku masu aiki a cikin duhu game da inda kuke, akwai zaɓi don saita matsayi a kan bayanan martaba don su gani.

Bugu da ƙari, lokacin da kuka kashe yanayin snooze akan Bumble , matches naku suna samun sanarwar cewa kun dawo! Yin amfani da snooze yana da sauƙi kuma mai sauƙi daga saitunan Bumble. Gano yadda na gaba.

Sashe na 2: Jagora don kunna ko kashe Bumble Snooze

Don saita Bumble snooze akan ƙa'idar Bumble, tabbatar da cewa kayi amfani da mafi sabuntar sigar ƙa'idar, sannan bi matakan da ke ƙasa.

Mataki 1: Kaddamar da Bumble app kuma je zuwa Saituna.

A kan saitunan saituna, nemo yanayin Snooze a saman saman gefen dama na allon. Matsa shi don kunna yanayin Snooze.

bumble snooze 4

Mataki na 2: Zaɓi lokacin snoozing

Za ku ga zaɓuɓɓuka huɗu game da tsawon lokacin da kuke son zama a kashe app. Kuna iya zaɓar sa'o'i 24, awanni 72, sati ɗaya, ko har abada don kasancewa daga wurin saduwar a Bumble.

bumble snooze 5

Mataki na 3: Matsayin 'Away'

Bayan zabar tsawon lokacin, za ku sami faɗakarwa don saita matsayin 'baya' don wasannin ku na rayuwa don ganin su san cewa ba ku samuwa. Hakanan zaka iya faɗi dalilin da yasa kake hutu daga Bumble. Wannan matakin bai zama tilas ba, ko da yake.

bumble snooze 6

Don kashe yanayin snooze akan Bumble , je zuwa Saituna kuma danna Yanayin Snooze a saman kusurwar dama. Sannan danna Yanayin Snooze don kashe shi.

Za a sanar da wasannin ku game da matsayin ku lokacin da kuka dawo daga yin shiru.

bumble snooze 1

Sashe na 3: Kuna iya yin hulɗa tare da matches a cikin Yanayin Snooze na Bumble?

Lokacin da kuka kunna yanayin snooze na Bumble , bayanin martabarku ya zama marar ganuwa, kuma kun daina bayyana a cikin jerin swiping. Bugu da ƙari, ba za ku iya samun dama ga matches na Bumble ba, goge su, ko yin hulɗa tare da su da zarar kun shiga snoozing. Don yin haka, dole ne ka fara kashe yanayin Snooze.

Maimakon yin shiru da barin ashana a cikin duhu, kuna tunanin an ƙi su, yi amfani da yanayin snooze. Yana taimakawa sosai don guje wa motsin rai marar hankali ta hanyar sanar da matches ku san kun yanke shawarar yin hutu daga app (da wayar ku gaba ɗaya) kuma za ku dawo lokacin da kuka yi. 

Kuna iya kuma son:

Yanayin Snooze Bumble: Abubuwan da Whitney bata Fada ba

7 Mafi Kyau-Kamar Apps ko Sabis don Ma'aurata Madaidaici

Sashe na 4: Yadda ake duba wani yana da Snooze on?

Babu wata hanya kai tsaye ta sanin ko wani snooze na Bumble yana aiki. Sai dai idan kun kasance kuna hulɗa da su sosai kuma sun sanar da ku cewa za su yi snoozing na ɗan lokaci, ba za ku iya sani ba.

Ba kamar yawancin aikace-aikacen kafofin watsa labarun kamar Facebook da Instagram ba, Bumble ba ya gaya muku lokacin da mai amfani ke kan layi. Masu amfani da bumble sun rungumi wannan fasalin saboda ba su da wani matsin lamba don yin hulɗa tare da masu saɓani da masu rarrafe waɗanda ke cin gajiyar ayyukan kan layi a cikin wasu ƙa'idodi. Ta hanyar ɓoye ayyukan masu amfani akan layi, Bumble yana taimakawa haɓaka keɓantawa da tsaro.

Hanya madaidaiciya don ganin idan wani yana aiki akan Bumble shine ta aika musu saƙon rubutu. Ana buƙatar ku jira sa'o'i 24 masu sanyi (awanni 48 ya danganta da biyan kuɗin ku) don su dawo da rubutu. Da zarar sun ba da amsa, da zarar ka gano ko suna kan layi.

bumble snooze 3

Koyaya, idan kun kasance cikin jahannama akan gano cewa wani yana jin daɗin bumble, za a buƙaci ku tafi nisan mil.

Mataki 1: Ƙirƙiri sabon bayanin martaba

Shiga kuma yi sabon bayanin martaba na Bumble, kuma sanya shi abin ban sha'awa. Sannan daidaita da 'wani' da ake tambaya. Idan daidaitawar nan da nan ya ɗauka, to suna aiki sosai akan Bumble, don haka ana kashe bumble snooze .

bumble snooze 2

Sashe na 5: Bumble Snooze vs. Fitarwa: bambanci?

Yanzu, idan kun rikice game da snoozing na Bumble da fita, ga tebur da ke nuna bambanci tsakanin waɗannan biyun. Ba iri daya bane.

Yi shiru

Fita

  • Snoozing akan Bumble yawanci na wani lokaci ne, kuma koyaushe kuna iya dawowa.
  • Ana sanar da matches masu rai cewa kuna ɗaukar ɗan lokaci daga ƙa'idar kuma za su dawo.
  • Bayanan martaba na ku yana iya kasancewa a bayyane ga matches masu rai kawai kuma na ɗan lokaci ganuwa ga wasu har sai kun kashe yanayin snooze akan Bumble.
  • Har yanzu ana biyan ku akan biyan kuɗin Bumble na wata-wata, kamar Bumble Boost.
  • Kashe yanayin noze akan Bumble kuma ci gaba daga inda kuka tsaya.
  • Lokacin da kuka fita daga Bumble, kuna share asusun ku na Bumble, kuma ba za ku taɓa samun damar shiga asusunku ba.
  • Ba a bayar da sanarwar ga matches masu aiki waɗanda kuka share daga asusunku.
  • An goge bayanin martabar ku daga bayanan Bumble gaba ɗaya.
  • Ba za ku jawo wani caji ba matuƙar kun soke duk kuɗin shiga na Bumble.
  • Don amfani da ayyukan Bumble, dole ne ka ƙirƙiri sabon bayanin martaba a cikin sabon asusu.

Don haka, zuwa ƙarshen wannan labarin, Ina fatan kun koyi abubuwa da yawa game da yanayin snooze na Bumble . Dole ne ku kuma gane cewa snoozing da fita daga Bumble ya bambanta. Don haka, duk lokacin da kuka ji damuwa kuma matsin lamba don ci gaba da saduwa ta kan layi yana ƙaruwa sosai, jin daɗin amfani da zaɓin snooze akan Bumble . Ta wannan hanyar, ba lallai ne ku shiga cikin yunƙurin ƙirƙirar sabon asusu ba lokacin da kuka yanke shawarar nemo wasa akan Bumble.

avatar

Selena Lee

babban Edita

Home> Yadda-to > Maganin Wuri Mai Kyau > Yanayin Snooze: Abubuwan da Whitney Bai Fada ba