2 Hanyoyi don Ajiyayyen WhatsApp zuwa Mac
Abubuwan da ke cikin WhatsApp
- 1 WhatsApp Ajiyayyen
- Ajiye Saƙonnin WhatsApp
- WhatsApp Ajiyayyen Kan layi
- WhatsApp Auto Ajiyayyen
- WhatsApp Backup Extractor
- Ajiye Hotuna / Bidiyo na WhatsApp
- 2 WhatsApp farfadowa da na'ura
- Android Whatsapp farfadowa da na'ura
- Maida Saƙonnin WhatsApp
- Maida Ajiyayyen WhatsApp
- Maida Saƙonnin WhatsApp da aka goge
- Mai da Hotunan WhatsApp
- Free WhatsApp farfadowa da na'ura Software
- Mai da iPhone WhatsApp Saƙonni
- 3 WhatsApp Transfer
- Matsar da WhatsApp zuwa katin SD
- Canja wurin WhatsApp Account
- Kwafi WhatsApp zuwa PC
- Backuptrans Alternative
- Canja wurin saƙonnin WhatsApp
- Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa Android
- Fitar da Tarihin WhatsApp akan iPhone
- Buga Tattaunawar WhatsApp akan iPhone
- Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa iPhone
- Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa Android
- Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa iPhone
- Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa PC
- Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa PC
- Canja wurin WhatsApp Photos daga iPhone zuwa Computer
- Canja wurin Hotunan WhatsApp daga Android zuwa Kwamfuta
Mar 26, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Ka'idodin Zamantakewa • Tabbatar da mafita
WhatsApp shine aikace-aikacen aika saƙonnin da aka fi amfani dashi a duniya. Ana amfani da shi don sadarwar sirri da ƙwararru. Ana adana mahimman bayanai da yawa a cikin tarihin taɗi na WhatsApp. Kuna so a kiyaye keɓaɓɓen bayanan ku da na aiki amintattu da samun dama ga ku.
Wani lokaci yakan faru da cewa lokacin da ka sabunta your iOS ko da WhatsApp version, ka ayan rasa wasu daga cikin cewa data. Idan hakan ya faru da ku kuma, to kuna buƙatar adana bayanan WhatsApp ta hanyar goyan bayan shi akan na'urar Mac akai-akai. Bayarwa na yau da kullun yana da matukar mahimmanci. Wannan madadin za a iya yi zuwa ga girgije ajiya kamar iCloud da Google Drive kullum da. Kuna iya saita saitunan app ɗin ku ta yadda duk lokacin da kuka haɗa zuwa Wifi, bayanan za su sami tallafi ta atomatik. Kuna iya zaɓar bayanan da kuke son adanawa.
Amma ko da waɗannan mafita na hukuma suna da iyaka. Sun iyakance ga dandali ɗaya. Wannan shi ne inda mafita ga madadin WhatsApp to Mac zo a cikin m. Wannan hanya ba za ka iya kawai adana your data a kan rumbun kwamfutarka amma kuma iya canja wurin bayanai daga iPhone zuwa Android da mataimakin versa.
Part 1. Ajiyayyen WhatsApp zuwa Mac daga iPhone da Android:
Ko kana da wani android amfani ko wani iPhone mai amfani za ka iya amfani da Dr.Fone - WhatsApp Canja wurin zuwa madadin WhatsApp zuwa Mac sosai sauƙi. Kuna iya adana bayanai kai tsaye daga Android ko iPhone zuwa na'urar Mac ɗin ku kuma mayar da su zuwa sabuwar wayarku tare da dannawa ɗaya kawai. Za ka iya har ma amfani da wannan shirin don canja wurin zabe chat tarihi tsakanin iPhone da iPad ma. WhatsApp tarihi za a iya canjawa wuri daga iOS zuwa Android da kuma daga Android zuwa iOS.
Da farko, download da dr. fone Toolkit a kan kwamfutarka. Hakanan zaka iya samun gwaji kyauta don ganin idan yana aiki a gare ku ko a'a. Gudanar da saitin akan kwamfutar Mac ɗin ku
Mataki 1. Kaddamar da dr. fone Toolkit a kan kwamfutarka. Zaɓi zaɓin Canja wurin WhatsApp daga jerin kayan aikin
Mataki 2. Connect iPhone ko Android wayar zuwa kwamfuta
Mataki 3. Je zuwa WhatsApp shafin don nuna duk siffofin. Zaɓi "Ajiyayyen saƙonnin WhatsApp" zaɓi daga zaɓuɓɓukan da aka ba
Mataki 4. A madadin za ta atomatik fara da zarar na'urarka da aka gane
Mataki 5. Jira madadin da za a kammala, za ka iya ganin ci gaban mashaya don sanin nawa ne yi
Part 2. Ajiyayyen Whatsapp zuwa Mac Via iTunes daga iPhone:
Ajiyayyen WhatsApp zuwa Mac via iTunes daga iPhone:
Akwai fiye da daya hanya don adana your WhatsApp data daga iPhone. Zaka iya madadin WhatsApp zuwa Mac ta hanyar iTunes da.
Mataki 1. Tabbatar da kwamfutarka yana da latest version na iTunes shigar
Mataki 2. Connect iPhone zuwa kwamfutarka ta kebul na USB
Mataki 3. Launch iTunes
Mataki 4. Je zuwa fayil sannan zuwa na'urori
Mataki 5. Zaɓi madadin don ƙirƙirar madadin wayarka akan kwamfutarka
Mataki 6. Tabbatar cewa bayanan ba a ɓoye su ba
Don cire WhatsApp data daga wayar data, za ka bukatar wani ɓangare na uku kayan aiki da ake kira iPhone madadin extractor. Akwai kayan aikin cire kayan kyauta da yawa akwai. Za ka iya bude cikakken data madadin na iTunes da kuma duba shi don duba WhatsApp saƙonni a daki-daki. Kuna iya zaɓar waɗanda kuke son dawo da su kuma ku adana su akan kwamfutarku.
Sashe na 3. Mai da Whatsapp daga Ajiyayyen tare da Preview:
Da zarar ka adana bayanan WhatsApp ɗinka a kan kwamfutarka, za ka iya mayar da su zuwa iPad, iPhone, da Android phone. Wannan yana da amfani lokacin da kuke canza wayarku, haɓaka software ko kuna son adana bayanai daga na'urar hannu ɗaya zuwa waccan.
Babban kalubalen shine lokacin da kake mayar da bayanai zuwa iPhone yana iya haɗa bayanan WhatsApp na yanzu akan wayar. Kuma idan kuna shirin yin amfani da iTunes don dawo da bayanan, to kuna iya goge bayanan WhatsApp ɗin da ke kan wayarka. Kuna iya amfani da dr. fone yi shi sosai sauƙi, kuma daidai.
Don mayar da bayanai zuwa iOS na'urorin, bi wannan hanya:
A maido da WhatsApp data to your iPhone ko iPad ne m sauki tare da kayayyakin aiki, kamar dr. fone.
Mataki 1. Haɗa na'urarka zuwa kwamfuta
Mataki 2. Kaddamar da dr. fone
Mataki 3. A cikin WhatsApp canja wurin menu, zaɓi wani zaɓi "Mayar WhatsApp saƙonni zuwa iOS na'urorin"
Mataki 4. Your madadin fayiloli za a jera
Mataki 5. Za ka iya ko dai ya zaɓi fayil daga jerin da kuma danna 'na gaba', ko za ka iya duba fayil, sa'an nan kuma danna 'warke zuwa Na'ura'.
Kamar wannan, za a mayar da fayilolinku zuwa iPhone da iPad tare da dannawa ɗaya kawai!
Don mayar da bayanai zuwa na'urorin Android, bi wannan hanya:
Akwai hanyoyi guda biyu don mayar da WhatsApp madadin data. Na farko shine ta Google Drive wanda zai iya zama mai sauƙi amma yana da al'amurransa. Na farko shi ne lambobin wayar Google account su kasance daidai da asusun WhatsApp. Idan kuna da asusun WhatsApp sama da ɗaya to wannan ba shine mafita mai yiwuwa a gare ku ba. Amma idan kuna son dawo da bayanan da aka adana a baya ta Google Drive to:
Mataki 1. Uninstall da WhatsApp daga Android phone
Mataki 2. Sake shigar da shi daga playstore
Mataki 3. Tabbatar da lambar wayar ku
Mataki 4. Mayar daga Google Drive za a sa
Mataki 5. Danna Restore
Mataki 6. Zai ɗauki ɗan lokaci don aiwatarwa don kammala
Mataki 7. A saƙo za a nuna nuna kammala na mayar, danna "Ci gaba" don kammala tsari.
Batun tare da wannan tsari shine da farko, yana ɗaukar lokaci mai yawa don dawo da fayiloli ta wannan hanyar. Na biyu kuma, bayanan ba su cika rufa-rufa ba ko kariya a cikin Google Drive. Har ila yau, wariyar ajiya ta Google Drive za ta kawar da madadin Google Drive na baya wanda zai sa ba zai yiwu a dawo da bayanai ba.
Hanya na biyu mafi sauƙi kuma mafi sauƙi shine ta hanyar dr. fone. Duk abin da za ku yi shi ne:
Mataki 1. Connect Android na'urar zuwa kwamfutarka
Mataki 2. Kaddamar da dr. fone
Mataki 3. A cikin WhatsApp canja wurin taga zaɓi "Mayar WhatsApp saƙonni zuwa Android na'urar"
Mataki 4. Zaži fayilolin da kake son a mayar da kuma danna 'na gaba', ko za ka iya duba fayil da kuma danna 'warke to na'urar' da your data za a mayar ba tare da wata matsala.
Taƙaice:
Ajiyayyen bayanan WhatsApp zuwa Mac yana da matukar mahimmanci musamman idan kuna amfani da asusun WhatsApp fiye da ɗaya kuma kuna son adana bayanan daga duk asusun WhatsApp ɗin ku a cikin tsari. Tunda a zamanin yau galibin hanyoyin sadarwa, na sana’a ne ko na sirri, ana yin su ne ta hanyar WhatsApp don haka za ku so ku ajiye su don amfani da su daga baya. Don haka, Dr. fone madadin WhatsApp zuwa Mac zai baka damar ƙirƙirar your data ajiya ga dukan muhimman bayanai a kan WhatsApp asusun a kan iOS da Android na'urorin tare da 'yan akafi!
Bhavya Kaushik
Editan mai ba da gudummawa