Hanyoyi 4 don Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa Android
Abubuwan da ke cikin WhatsApp
- 1 WhatsApp Ajiyayyen
- Ajiye Saƙonnin WhatsApp
- WhatsApp Ajiyayyen Kan layi
- WhatsApp Auto Ajiyayyen
- WhatsApp Backup Extractor
- Ajiye Hotuna / Bidiyo na WhatsApp
- 2 WhatsApp farfadowa da na'ura
- Android Whatsapp farfadowa da na'ura
- Maida Saƙonnin WhatsApp
- Maida Ajiyayyen WhatsApp
- Maida Saƙonnin WhatsApp da aka goge
- Mai da Hotunan WhatsApp
- Free WhatsApp farfadowa da na'ura Software
- Mai da iPhone WhatsApp Saƙonni
- 3 WhatsApp Transfer
- Matsar da WhatsApp zuwa katin SD
- Canja wurin WhatsApp Account
- Kwafi WhatsApp zuwa PC
- Backuptrans Alternative
- Canja wurin saƙonnin WhatsApp
- Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa Android
- Fitar da Tarihin WhatsApp akan iPhone
- Buga Tattaunawar WhatsApp akan iPhone
- Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa iPhone
- Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa Android
- Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa iPhone
- Canja wurin WhatsApp daga iPhone zuwa PC
- Canja wurin WhatsApp daga Android zuwa PC
- Canja wurin WhatsApp Photos daga iPhone zuwa Computer
- Canja wurin Hotunan WhatsApp daga Android zuwa Kwamfuta
Mar 26, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Ka'idodin Zamantakewa • Tabbatar da mafita
- Hanyar 1: Canja wurin Saƙonni na Whatsapp daga Android zuwa Android tare da PC ɗin ku (Shawarar)
- Hanyar 2: Canja wurin Saƙonnin WhatsApp daga Android zuwa Android ta Ajiyayyen Gida
- Hanyar 3: Canja wurin WhatsApp Saƙonni daga Android zuwa Android via Google Drive
- Hanyar 4: Canja wurin WhatsApp Saƙonni daga Android zuwa Android ta Email
Hanyar 1: Canja wurin Whatsapp daga Android zuwa Android tare da PC (Shawarar)
Saboda Google Drive yana da iyakataccen sarari da lokacin ingancin ajiya ga masu amfani, asarar bayanai yawanci yana faruwa yayin canja wurin WhatsApp ta Google Drive. A gefe guda kuma, akwai babban rashin nasara lokacin da kake amfani da ma'adana na gida don mayar da Android WhatsApp zuwa wani Android, wani bangare saboda sabon ɓoyayyen algorithm na WhatsApp.
Shin akwai kayan aiki mafi inganci da sauri don canja wurin saƙonnin WhatsApp daga Android zuwa Android?
Dr.Fone - WhatsApp Transfer ne irin wannan kayan aiki da damar kai tsaye WhatsApp data canja wurin tsakanin Android na'urorin. Canja wurin yana faruwa ne kawai tare da dannawa ɗaya.
Wadannan matakai kawai gaya yadda za a canja wurin WhatsApp daga Android zuwa Android. Bi su don canja wurin WhatsApp akan Android naka.
1. Download kuma shigar da Dr.Fone software. Sannan kunna shi kuma zaɓi "WhatsApp Transfer" daga allon gida.
2. Lokacin da mahaɗin wannan fasalin ya bayyana, zaɓi shafin "WhatsApp" kuma haɗa duka na'urorin Android zuwa kwamfutarka.
3. Danna "Transfer WhatsApp messages" don fara WhatsApp canja wurin daga Android zuwa Android.
4. Lokacin da aka gano na'urorin ku na Android, tabbatar da cewa suna nan a wuraren da suka dace, kuma danna "Transfer".
5. Yanzu Dr.Fone kayan aiki fara WhatsApp tarihi canja wurin tsari. Kuna iya duba sandar ci gaban canja wuri a cikin taga mai zuwa.
6. Lokacin da WhatsApp chats aka canjawa wuri zuwa sabon Android, za ka iya je ka saita your Android don duba saƙonnin WhatsApp a can.
Hakanan zaka iya komawa zuwa bidiyo na gaba don sanin yadda ake amfani da wannan software mataki-mataki. Bugu da ƙari, za ka iya gano ƙarin koyawa daga Wondershare Video Community .
Hanyar 2: Canja wurin Whatsapp daga Android zuwa Android ta hanyar Ajiyayyen Gida
Canja wurin ta hanyar madadin gida
Matakai masu sauri
Ajiye abubuwan hirarku ta WhatsApp akan tsohuwar wayarku.
Je zuwa WhatsApp > Maɓallin Menu > Saitunan Taɗi da kira > Ajiye taɗi .
Yanzu canja wurin katin SD ɗin ku na waje zuwa sabuwar wayar ku idan babban fayil ɗin WhatsApp/Database ɗinku yana cikin katin SD ɗin ku na waje.
Tabbatar duba cikakken matakan matakan da ke ƙasa idan babban fayil ɗin WhatsApp ɗin ku yana cikin ƙwaƙwalwar ciki na na'urar ku.
- Sanya WhatsApp akan sabuwar wayar ku.
- Tabbatar da lambar wayar a cikin WhatsApp da kuke da ita lokacin da kuka yi wa tattaunawarku baya.
- Yanzu danna Mayar da lokacin da aka sa don mayar da tarihin saƙon ku.
Cikakken matakai
Don canja wurin madadin gida daga wannan wayar Android zuwa waccan, da fatan za a bi waɗannan matakan:
Don farawa, adana mafi kyawun taɗi da hannu.
Je zuwa WhatsApp > Maɓallin Menu > Saituna > Taɗi da kira > Ajiye taɗi .
Bayan haka, canja wurin wannan madadin zuwa sabuwar wayar ku ta Android.
1. Idan wayarka tana da katin SD na waje, cire katin SD ɗin daga tsohuwar wayarka, sa'annan ka saka shi cikin sabuwar.
2. Wayoyin da ke da memory na ciki ko na ciki na SD (kamar yawancin na'urorin Samsung), kuna buƙatar canja wurin fayil ɗin /sd card/WhatsApp/ daga tsohuwar wayar zuwa babban fayil ɗin da ke sabuwar wayar ku. Akwai hanyoyi guda biyu da zaku iya yin wannan. Kuna iya amfani da mai binciken fayil ko ma canza wurin ajiyar fayilolin zuwa kwamfutarka.
Lura: Idan baku sami /sdcard/WhatsApp/ babban fayil ba, kuna iya ganin manyan fayilolin "internal storage" ko "main storage".
3. Yana yiwuwa a rasa wasu fayiloli yayin canja wuri. Da fatan za a bincika sau biyu don tabbatar da duk fayilolin da kuke son canjawa wuri zuwa sabuwar wayarku suna cikin maajiyar.
4. Idan ba ku da tabbas game da irin katin SD da kuke da shi, muna ba da shawarar duba ƙayyadaddun bayanan wayarku akan gidan yanar gizon masana'anta na wayarku.
Da zarar kun canza wurin ajiyar ku cikin aminci, zaku iya shigar da WhatsApp akan sabuwar wayar ku ta Android.
WhatsApp zai nemo maajiyar ku ta atomatik yayin aikin shigarwa kuma ya tambaye ku ko kuna son mayar da shi. Da zarar an dawo da su, tsoffin maganganunku za su bayyana akan sabuwar wayar ku.
Ribobi
- Kyauta.
Fursunoni
- Tushen wayar Android za ta adana har zuwa kwanaki bakwai na ƙarshe na fayilolin ajiyar gida.
- Mai rikitarwa idan kuna son maidowa daga madaidaicin gida na kwanan nan.
Hanyar 3: Yadda ake Canja wurin Saƙonnin Whatsapp daga Android zuwa Android ta Google Drive
WhatsApp a halin yanzu an canza masa app zuwa nau'in da ke da sassauci don kwafi tarihin hira, saƙonnin murya, hotuna, da bidiyo zuwa Google Drive. A Google Drive madadin sa shi mai yawa sauki don canja wurin WhatsApp saƙonni daga Android zuwa Android.
Don amfani da madadin Google Drive, kana so ka mallaki asusun Google da aka kunna akan wayarka da kuma saka sabis na Google Play a ciki. Hakanan, kuna son samun isasshen yanki na Google Drive kyauta don samar da madadin.
1. Kwafi tarihin WhatsApp na baya zuwa Google Drive
A tsohuwar wayar ku ta Android, buɗe WhatsApp kuma je zuwa Maɓallin Menu> Saituna> Hira da kira> Ajiye taɗi. Daga nan, za ku iya kwafi hirarku da hannu zuwa Google Drive ko saita shi zuwa kwafi na inji akai-akai yadda kuka fi so.
2. Canja wurin Ajiyayyen zuwa Sabuwar Wayar ku ta Android
Shigar da WhatsApp akan sabuwar wayar ku, da zarar kun tabbatar da lambar wayar ku, ƙila a sa ku farfaɗo da tattaunawa da kafofin watsa labarai daga Google Drive. Da zarar an kammala hanyar maidowa, yakamata duk saƙonnin ku sun bayyana akan sabuwar wayar ku ta Android.
Ribobi
- Magani kyauta.
Fursunoni
- Sabon madadin Google Drive zai sake rubuta madadin baya. Ba za a iya ajiye ajiyar A da B a lokaci guda ba.
- Bukatar isasshen sarari kyauta akan wayarka don ƙirƙirar madadin.
Hanyar 4: Yadda ake Canja wurin Data WhatsApp daga Android zuwa Android ta Imel
WhatsApp yana ba da damar fitar da taɗi daga hira ɗaya ko taɗi ta rukuni. Koyaya, akwai takura saboda matsakaicin girman imel. Idan kuna fitarwa ba tare da kafofin watsa labarai ba, zaku iya aika sabbin saƙonni har 40,000. Tare da kafofin watsa labarai, zaku iya aika saƙonni 10,000.
1. Buɗe hira ɗaya ko rukuni
2. Matsa Ƙarin zaɓuɓɓuka (digegi uku) > Ƙari > Fitarwa taɗi
3. Zaɓi don fitarwa tare da kafofin watsa labarai ko a'a
Ka tuna fayil ɗin da aka fitar da takaddun txt ne kuma WhatsApp ba zai iya gano shi ba. Ba za ku iya samun ko mayar da su a cikin WhatsApp akan sabuwar na'urar Android ba.
Ribobi
- Kyauta.
- Sauƙi don aiki.
Fursunoni
- Ba a tallafawa wannan fasalin a Jamus.
- Bukatar isasshen sarari kyauta akan wayarka don ƙirƙirar madadin.
Shawarwari: Idan kuna amfani da faifan girgije da yawa, kamar Google Drive, Dropbox, OneDrive, da Akwatin don adana fayilolinku. Mun gabatar muku Wondershare InClowdz zuwa ƙaura, Daidaita, da sarrafa duk girgije drive fayiloli a wuri guda.
Wondershare InClowdz
Ƙaura, Daidaita, Sarrafa Fayilolin Gajimare a Wuri ɗaya
- Ƙaura fayilolin girgije kamar hotuna, kiɗa, takardu daga wannan tuƙi zuwa wani, kamar Dropbox zuwa Google Drive.
- Ajiye kiɗan ku, hotuna, bidiyoyi ɗaya na iya tuƙi zuwa wani don kiyaye fayiloli lafiya.
- Daidaita fayilolin girgije kamar kiɗa, hotuna, bidiyo, da sauransu daga wannan tuƙi zuwa wani.
- Sarrafa duk abubuwan sarrafa girgije kamar Google Drive, Dropbox, OneDrive, akwatin, da Amazon S3 a wuri guda.
Alice MJ
Editan ma'aikata