Manyan Magani Don Gyara Matsalolin WhatsApp A Wayar Android

James Davis

Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Ka'idodin zamantakewa • Tabbatar da mafita

Duk mun san cewa WhatsApp shine mafi mashahuri aikace-aikacen da ake samu a kowace wayar hannu. Ana amfani da shi don aikawa da karɓar saƙonni da hotuna. A kowane wata WhatsApp yana alfahari da masu amfani da aiki sama da miliyan 6000. Dukkanmu muna son yin taɗi kamar yadda ƙirar ƙa'idar ke da kyau kuma tana aiki akan yawancin tsarin aiki.

Yayin da yawan masu amfani da shi ke karuwa, suna fuskantar matsaloli da dama ta amfani da WhatsApp. Wani lokaci yana haifar da rushewar aikace-aikacen ko mai amfani ya kasa buɗe aikace-aikacen. To, yanzu menene mafita gareshi? Ta yaya zaku gyara matsalolin WhatsApp akan Android phone? Ku bi jagorar da ke ƙasa wanda ke taimakawa masu amfani waɗanda ke fuskantar matsalolin gama gari na WhatsApp. Anan muna da mafita ga kowace tambayar ku.

Part 1. Manyan Matsalolin Whatsapp Da Magani A Wayar Android

Mun san cewa Android wani nau'i ne na dandamali wanda ke sabuntawa akai-akai kuma yana kawo sababbin masu amfani kullum. Android ya zo da sabbin abubuwa da haɓakawa waɗanda ke jan hankalin ƙarin masu sauraro. Yana ƙoƙari ya sa masu amfani su yi farin ciki kuma su ji lafiya. Android ta zo da sabbin abubuwa da yawa da kuma ƙara haɓakawa don jawo hankalin masu sauraro da faranta musu rai. Duk da wannan, Android har yanzu ba zai iya zama free daga matsaloli. Eh, akwai masu amfani da Android da yawa suna fuskantar matsala ta aikace-aikacen WhatsApp. Suna samun matsala yayin shigar da aikace-aikacen ko kuma a wani lokaci daga baya. Don haka don taimakawa waɗancan masu amfani da gyara abubuwan WhatsApp mun lissafa kaɗan daga cikin matsalolin gama gari da hanyoyin magance shi.

Rukunin WhatsApp

Akwai masu amfani da yawa da ke korafin cewa an rufe musu WhatsApp kai tsaye. Hakanan, akwai yanayi kamar faɗuwar WhatsApp akan Farawa akan Android bayan an sabunta sabbin abubuwa. Hakanan yana faruwa a lokacin da kuke sanya WhatsApp akan na'urar ku ta Android kuma WhatsApp ɗin ku ya rushe. Don haka yadda ake gyara matsalolin WhatsApp akan Android phone?

whatsapp-crash

  • Sake shigar da WhatsApp na iya zama mafita ɗaya.
  • Sabunta sabuwar sigar Android akan wayar Android lokacin da WhatsApp ɗin ku ya ci gaba da faɗuwa.
  • Sake kunna WhatsApp sau da yawa.
  • Haɓaka Space Storage na Android.

  • WhatsApp ya daina aiki

    Yana faruwa cewa WhatsApp ɗinku ba zai yi aiki da kyau ba saboda ba ku da haɗin Intanet daidai. Saboda wannan, baya ba da izinin loda hotuna, saƙonni ko bidiyo kuma ba za ku iya aika hotuna da saƙonni ba. To ta yaya zaku gyara matsalolin WhatsApp?

    WhatsApp stopped working

  • Tabbatar cewa haɗin Wi-Fi ɗin ku ya tabbata.
  • Kunna yanayin Jirgin sannan kuma kashe shi don samun amintaccen haɗi.
  • Bayanan bayanan suna buƙatar ci gaba da aiki kuma ba'a iyakance su akan na'urarka ba.

  • WhatsApp ya yi hatsari saboda Facebook App

    Akwai yuwuwar ta fado bayan kun zazzage da shigar da sabuwar manhaja wato Facebook. Akwai yuwuwar rushewar WhatsApp idan kun daidaita lambobinku tsakanin littafin adireshi na na'urar ku da app ɗin Facebook. To menene mafita don gyara matsalolin WhatsApp?

    WhatsApp crashed due to Facebook App

  • Kashe Facebook da Facebook Photo Sync na iya gyara matsalolin WhatsApp.
  • Gano wuri da upload lambobin sadarwa zabin kuma kashe kore button.

  • WhatsApp ya daina aiki saboda tsohon sigar

    A zamanin yau, ya zama mahimmanci cewa dole ne ku ci gaba da sabuntawa tare da sabon sigar tsarin aiki. Idan ba a sabunta sigar ba to akwai yuwuwar kasancewar bug ɗin a cikin Android wanda zai sa WhatsApp ɗinku ya faɗi a farawa. Don haka, gyara matsalolin WhatsApp akan wayar Android ta hanyar shigar da sabon salo.

    WhatsApp stopped working due to old version

  • A cikin kantin sayar da Google Play, danna maballin kwance a kusurwar hagu na allon.
  • Matsa alamar ƙa'idodina kuma bincika sabon sigar WhatsApp.

  • Ba za a iya haɗa WhatsApp ba ko WhatsApp ya ƙare

    Mutane suna fuskantar matsaloli da yawa waɗanda ke haifar da hanyar sadarwar Wi-Fi ko haɗin bayanai. Idan bazaka iya aika sako ba kuma WhatsApp dinka ya rage gudu yayin aika sakonni to ta yaya zaka gyara matsalolin WhatsApp?

    WhatsApp cannot be connected or WhatsApp is down

  • Tabbatar kana da sabon sigar kuma duba haɗin intanet.
  • Tabbatar cewa aikace-aikacen kisa ba ya shafar WhatsApp.
  • Cire cache na app.
  • Matsanancin mafita za su cire kuma su sake shigar da shi.

  • WhatsApp baya gane lambobin

    Yawancin masu amfani suna fuskantar matsaloli lokacin da ba za ku iya gano lambobin sadarwa ba kuma ba ku san yadda ake gyara batutuwan kamar yadda kuka riga kuka gwada hanyoyi daban-daban ba.

    WhatsApp is not recognizing the contacts

  • Tabbatar cewa kun ƙara daidai lambobin lambobi.
  • Tabbatar cewa duk lambobin sadarwar ku suna bayyane a lissafin lambobin ku.
  • Tabbatar cewa rukunin lambobin sadarwa an saita su zuwa 'bayyanannu' kuma a kiyaye 'ana iya gani' a cikin lissafin lambobinku.

  • Sashe na 2. Android Da Kanta Laifi? Canja wurin Bayanan WhatsApp zuwa Sabuwar Na'urar Android!

    Ko kun yarda ko ba ku yarda ba, wasu batutuwan WhatsApp masu taurin kai a haƙiƙanin kuskure ne na Android da kansa ke haifar da shi. Don haka, idan kun yi rashin sa'a, zaɓi ɗaya kawai shine don madadin Android WhatsApp zuwa PC , ko kuma kawai canja wurin bayanan WhatsApp ɗin ku zuwa sabon Android.

    Akwai da yawa hanyoyin da za a canja wurin WhatsApp saƙonni daga wannan na'urar zuwa wani. Amma muna ba da shawarar yin amfani da Dr.Fone - WhatsApp Transfer wanda zai iya canja wurin bayanan WhatsApp a tsakanin na'urori. Har ma yana aiki a duka Windows da Mac, kuma yana iya canja wurin bayanan WhatsApp a cikin 'yan dannawa.

    Anan muna da koyawa kan yadda wannan kayan aikin WhatsApp ke aiki don na'urarka da yadda zaku iya canja wurin tattaunawar WhatsApp ɗinku zuwa wasu na'urori.

    Matakai kan yadda za a canja wurin WhatsApp data tsakanin biyu Android na'urorin

    Mataki 1. Download kuma shigar Dr.Fone a kan kwamfutarka da kuma gudanar da kayan aiki. Zaɓi tsarin "Mayar da Social App".

    transfer whatsapp by selecting mode

    Mataki 2. A cikin na gaba taga, zaži "WhatsApp" sa'an nan "Transfer WhatsApp saƙonni".

    connect devices

    Mataki 3. Haɗa na'urorin ta hanyar kebul na igiyoyi kuma jira har sai an gano na'urorin da kyau. Tabbatar cewa kun ajiye na'urar a ƙarƙashin 'Source' daga abin da kuke son canja wurin bayanan WhatsApp kuma ku ajiye wata na'ura zuwa 'Manufa' inda kuke son karɓa. Kuna iya amfani da maɓallin 'Juyawa' don canza matsayi na na'urorin.

    confirm the source and target for whatsapp transfer

    Mataki 4. Danna "Transfer" to commence da WhatsApp canja wurin bayanai tsari.

    Mataki na 5. Sannan wannan wayayyun kayan aiki zai fara canja wurin bayanai na Whatsapp daga Android zuwa wata wayar Android. Canja wurin zai ƙare nan ba da jimawa ba.

    Lura: Abin da za ku yi ke nan. Shin ba shi da sauƙi don canja wurin duk bayanan ku daga Android zuwa Android tare da dannawa kaɗan kawai? Kawai tabbatar da cewa ba ku cire haɗin na'urorin ba har sai an kammala aikin.

    whatsapp transferred to new android

    Ta amfani da Dr.Fone - WhatsApp Transfer , za mu iya canja wurin da WhatsApp data tare da sauƙi tsakanin na'urorin. Me ya sa ba gwada wannan kayan aiki da canja wurin WhatsApp sauƙi. Ba wai kawai a canja wurin da bayanai amma kuma yana taimaka wa madadin WhatsApp saƙonni zuwa kwamfuta da mayar da wata rana.

    James Davis

    James Davis

    Editan ma'aikata

    Home> Yadda-to > Sarrafa Social Apps > Manyan Magani don Gyara Matsalolin WhatsApp akan Wayar Android