drfone app drfone app ios

Dr.Fone - Canja wurin Kasuwancin WhatsApp

Mafi kyawun Manajan Kasuwancin WhatsApp don Na'urorin ku

  • Ajiye saƙonnin kasuwanci na iOS/Android WhatsApp / hotuna zuwa PC.
  • Canja wurin saƙonnin Kasuwanci na WhatsApp tsakanin kowane na'urori biyu (iPhone ko Android).
  • Mayar da saƙonnin Kasuwanci na WhatsApp zuwa kowace na'urar iOS ko Android.
  • Amintaccen tsari yayin canja wurin saƙon Kasuwanci na WhatsApp, madadin & dawo da shi.
Zazzagewar Kyauta Kyauta
Kalli Koyarwar Bidiyo

Yanar Gizon Kasuwancin WhatsApp Amfani da Nasiha a gare ku

author

Mar 26, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Ka'idodin Zamantakewa • Tabbatar da mafita

WhatsApp, sabis ne na aika saƙonnin zamantakewa da Facebook ya siya akan dala biliyan goma sha tara a cikin 2014, mai yuwuwa shine app ɗin sadarwa mafi girma a duniya. Ya zuwa Maris 2016, mutane rabin biliyan a duk duniya sun kasance masu amfani da WhatsApp na yau da kullun. Waɗannan masu amfani suna raba kusan hotuna miliyan ɗari takwas da bidiyo miliyan ɗari biyu a kowace rana.

Ko kuna amfani da Kasuwancin WhatsApp ko ma nau'in kayan aikin na gargajiya, idan kuna son samun nasarar kasuwa tare da WhatsApp, yakamata ku duba mahimman shawarwari da yawa:

whatsapp business web

WhatsApp gajeriyar saƙo ce. Abin da ya sa kana buƙatar iyakance kanka ga mahimman bayanai lokacin yin la'akari da bayanai, wasiƙun labarai kuma kana buƙatar isa ga batun cikin sauri. Bayan haka, dama tana da yawa cewa mai adireshinku yana zaune a cikin tasi, bas, ko ɗakin jira lokacin da yake karanta saƙonku.

Kuna buƙatar amfani da duk dama

Wannan yana nufin sama da duka kada ka iyakance kanka ga aika rubutu kadai. Yi amfani da GIFs, hotuna, da bidiyoyi don sanya bayananku su zama masu ɗaukar ido kuma kuna buƙatar haɗa wasu iri-iri. Ko da yake, wannan ya shafi lokuta ne kawai inda aka tsara hoto ko GIF. Idan abokin ciniki yana son amsa cikin sauri ga takamaiman tambaya, ya kamata ku ba su daidai wannan.

Duk waɗannan suna da kyau; Anan akwai wasu shawarwari don taimaka muku amsa wasu tambayoyin da kuka daɗe suna mamakin Gidan Yanar Gizon Kasuwancin WhatsApp.

Zan iya amfani da Kasuwancin WhatsApp akan Yanar gizo?

Yana yiwuwa za ku iya amfani da Yanar Gizon Kasuwanci na WhatsApp akan tebur don samun sabbin fasalolin Kasuwancin WhatsApp. WhatsApp kwanan nan ya sanar da cewa yana jigilar abubuwa da yawa daga Kasuwancin WhatsApp zuwa gidan yanar gizon WhatsApp da tebur. Sabbin abubuwan da ke fitowa daga Kasuwancin WhatsApp suna da saurin amsawa wanda ke ba ku damar aika ra'ayoyi masu ban sha'awa ta hanyar buga maballin kawai Kamfanin na Facebook ya ce ta hanyar tallafawa ƙarin fasali akan gidan yanar gizo da kuma tebur zai rage lokacin kasuwanci, ta yadda za su iya samun. komawa ga abokan ciniki da sauri.

Yadda ake Amfani da Yanar Gizon Kasuwancin WhatsApp?

Hakazalika da asusun WhatsApp ɗin ku, zaku iya amfani da app ɗin kasuwanci ta WhatsApp tare da nau'in tebur kuma. Wannan yana sa ya fi sauƙi don yin hulɗa tare da adadi mai yawa na abokan ciniki.

Tsarin saitin don bambance-bambancen tebur bai bambanta da aikace-aikacen WhatsApp na yau da kullun ba. Je zuwa ku je zuwa saitunan a cikin gidan yanar gizon ku ta WhatsApp sannan ku duba lambar QR da aka bayar.

whatsapp business web

Kuna buƙatar adana lokaci tare da aiki da kai

Sabis na abokin ciniki tare da WhatsApp yana da tasiri, amma kuma yana haifar da kalubale. Shi ya sa kamfanoni da yawa ke dogara kan chatbots don amsa tambayoyin al'ada kai tsaye ko amsa sashin farko na tattaunawa. Ka tuna cewa a nan ma, a mafi ƙarancin lokacin buɗewa, ma'aikaci ya kamata koyaushe ya kasance cikin shiri don taimakawa a duk lokacin da mutum-mutumin ba zai iya jure buƙatar da kansa ba. Wannan shine kawai abin da abokan cinikin ku suke tsammani. Tare da ikon sarrafa kansa na Kasuwancin WhatsApp, zaku iya adana ɗan lokaci don samarwa abokan ciniki mafi ƙarancin tallafin manzo shima a wajen sa'o'in kasuwanci.

WhatsApp Business Weblink

Kasuwancin WhatsApp da WhatsApp suna da hanyar shiga yanar gizo iri ɗaya, zaku iya shiga kawai don shiga cikin asusunku: https://web.whatsapp.com/

Shafin Yanar Gizon Kasuwanci na WhatsApp

A ra'ayi na farko, haɗin yanar gizo na Kasuwancin WhatsApp yana kallon yaudara kamar nau'in Messenger na gargajiya. Bayanin kasuwanci na WhatsApp da fasali, Tushen:  https://www.whatsapp.com/business

Tare da bayanin martaba a Kasuwancin WhatsApp, zaku iya ba da mahimman bayanan kasuwanci ga abokan cinikin ku. Wannan ya ƙunshi wurin kasuwancin ku, lokacin farawa, adireshin gidan yanar gizon, da lambar waya. Tabbatarwa tare da koren sitika shima yana yiwuwa. Koyaya, lokacin da tabbatar da tabbatar da lambar wayar da aka haɗa ta yuwu kuma ya zama dole, WhatsApp kawai yana ba da tabbaci ga zaɓaɓɓun kamfanoni. A cewar mai badawa, abubuwa kamar ƙimar ƙima na alamar suna tabbata anan. A halin yanzu, bayanan bayanan kasuwanci kaɗan ne kawai suka sami tabbaci.

Shiga Yanar Gizon Kasuwancin WhatsApp

Hakanan yana yiwuwa a yi amfani da Kasuwancin WhatsApp akan Kwamfuta ta Keɓaɓɓen ta hanyar Yanar gizo ta WhatsApp.

Lura cewa ba za ku iya amfani da asusun WhatsApp na gargajiya da bayanan kasuwanci akan lambar waya ɗaya ba. Idan kuna son amfani da duka biyu akan wayoyi iri ɗaya, kuna buƙatar wayar SIM biyu.

whatsapp business web

Don saita Kasuwancin WhatsApp, ga waɗannan matakan:

  • Ziyarci Shagon Google Play kuma ku zazzage WhatsApp Business App.
  • Tabbatar da lambar wayar kasuwancin ku.
  • Idan kuna son musanya asusun sirri zuwa asusun kasuwanci, yana yiwuwa a maido da tarihin taɗin ku yanzu.
  • Sannan shigar da sunan kamfanin ku kuma kammala bayanin martabarku a Menu - Saituna - Saitunan Kamfani - Bayanan martaba.
  • Sannan duba lambar QR don shiga yanar gizo

Nasihu yayin amfani da Kasuwancin WhatsApp akan Yanar Gizo

  • Ingantacciyar inganci - abokin ciniki baya buƙatar yin ƙarin ayyuka waɗanda zasu sa ya fi dacewa.
  • Ya dace da kasuwancin WhatsApp - hanyar haɗin kanta daidai ce ga kowane WhatsApp. Musamman idan kuna da WhatsApp don kasuwanci.
  • Sauƙi don ƙirƙira - Ƙirƙirar hanyar haɗi mai sauƙi da sauƙi.
  • Saƙon da aka riga aka rubuta - Kuna iya samar da saƙon da aka riga aka shirya don duk lokacin da kuka danna shi, za a riga an rubuta saƙon yayin da abokin ciniki ya danna maɓallin "Aika" kawai.
  • Ba saƙonni kawai ba amma kira - wannan kuma yana buɗe aikace-aikacen WhatsApp ta amfani da kiran ku don abokin ciniki zai iya isarwa ko saƙo ko kiran ku ta WhatsApp.
  • Sauƙi don rabawa - Kuna iya raba wannan hanyar haɗin yanar gizon akan rukunin yanar gizon ku, Facebook, Instagram, Telegram, da kowane tashar talla guda ɗaya.
  • Tallace-tallacen Talla - Kuna iya tallatawa akan Facebook ko Instagram sakon da aka tallafa, ta danna shi, aikace-aikacen yana buɗewa.
  • Yanar Gizon Waya - Ana iya amfani da wannan hanyar haɗin yanar gizon duka a cikin wayar hannu da kuma a gidan yanar gizon WhatsApp.
  • Danna Bibiya - Kuna iya ƙirƙirar hanyar haɗin da aka gajarta don haka tsaya kan sauƙi akan hanyar haɗin yanar gizon.

Hakanan kuna iya aika gaisuwa ta atomatik zuwa sabbin abokan ciniki, tana adana lokaci da aiki mai mahimmanci.

Sabis na abokin ciniki yawanci yana fuskantar lodin buƙatun iri ɗaya. WhatsApp yana ba da amsoshi masu sauri da aka gyara waɗanda aka isa tare da gajarta ta ƙirƙira da slash (/) don haka ba lallai ne koyaushe ku sake rubuta amsar ku ba. A cikin sigar wayar hannu ta Kasuwancin WhatsApp, amsoshi masu sauri ba su iyakance ga rubutu kaɗai ba: za ku kuma yi amfani da kafofin watsa labarai kamar hotuna, GIF, ko bidiyo. Har yanzu ba a sami waɗannan na'urori masu salo akan sigar gidan yanar gizon ba.

Kammalawa

Sadarwar abokin ciniki ta WhatsApp ba ta da lahani a cikin lamuran da abokin ciniki ya fara fara hulɗa da ku, kamar yadda yawanci ke da cikakken yanayin tare da tambayoyin tallafi. Yanayin ya bambanta lokacin aika labarai. Anan an kafa shi don tambayar masu sha'awar su ajiye lambar asusun kamfanin ku zuwa wayarsu kuma su aika da sako tare da fara rubutawa. Don wannan, ba shakka yana buƙatar sanar da su, alal misali akan gidan yanar gizonku, game da tsarin, da kuma gaskiyar cewa za su iya soke bugawa tare da saƙon "Tsaya" a kowane lokaci. Hakanan, sirrin ku dole ne ya ƙunshi jumlar bayani.

Kasuwancin WhatsApp yana ba su damar sarrafa tallafin abokin ciniki ta waya ko ta hanyar Yanar Gizo na WhatsApp. Alamar alama da iya aiki da kai suna taimakawa adana lokaci da kiyaye buƙatun abokin ciniki. Kuma, ba lallai ba ne a faɗi, Hakanan ana iya amfani da Kasuwancin WhatsApp don amfani da mafi yawan sauran zaɓuɓɓukan da WhatsApp ke bayarwa, a matsayin misali a duk lokacin da ake aika wasiƙun labarai.

WhatsApp ɗaya ne kawai daga cikin mahimman tubalan gini don ingantaccen tallan kafofin watsa labarun. Kuna ci gaba da saka idanu akan kowannensu kuma kuna amfani da mafita da yawa waɗanda ke da babban tallan abun ciki, gudanarwar al'umma, da mafita na abokin ciniki.

Bayan sanin wannan idan kuna son samun asusun kasuwanci na WhatsApp, zaku iya kawai zuwa koyon yadda ake canza asusun WhatsApp zuwa Kasuwancin WhatsApp . Kuma idan kana so ka canja wurin da WhatsApp Data, kawai gwada Dr.Fone-WhatsApp Business Transfer .

article

Alice MJ

Editan ma'aikata

Home > Yadda-to > Sarrafa Social Apps > Yanar Gizon Kasuwancin WhatsApp Amfani da Nasiha gare ku