Yadda Ake Share Wuri Na Whatsapp
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Ka'idodin zamantakewa • Tabbatar da mafita
- Raba wurin WhatsApp akan iPhone
- Raba Wuraren Whatsapp akan wayoyin Android
- Abubuwan tunatarwa na abokantaka don Raba Wurin WhatsApp
Raba wurin WhatsApp akan iPhone
Mataki 1 Zazzage aikace-aikacen
Nemo aikace-aikacen WhatsApp daga kantin Apple kuma zazzage shi. Bi umarnin kan allo don shigar da app akan wayar. Aikace-aikacen yana amfani da lambar waya da suna don yin rajista da fara sadarwa tare da abokan hulɗa da ke cikin littafin waya. Masu amfani suna da damar loda hoton nuni da matsayi. Za su iya canza hoto da matsayi daga lokaci zuwa lokaci ta ziyartar sashin bayanin martaba a ƙarƙashin menu na saiti.
Mataki 2 Aiki tare da lambobi
Bayan an gama shigarwa, aikace-aikacen yana neman tabbatarwa. Yana aika lamba zuwa lambar wayar da aka shigar don tabbatarwa. Bayan nasarar tabbatarwa, lokaci yayi da za a daidaita lambobin sadarwa. Wartsake da favorites list zai taimaka a aiki tare da samuwa lambobi a cikin iPhone. Lambobin da aka nuna a cikin aikace-aikacen WhatsApp sune waɗanda suka riga sun zazzage app kuma suna amfani da su. Idan wani sabon lamba ya sauke app ɗin, za su bayyana ta atomatik a cikin jerin lambobin sadarwa na WhatsApp. Yana da mahimmanci don kunna haɗin gwiwar lambobin sadarwa a ƙarƙashin saitunan keɓanta don ba da damar ƙari na lambobin sadarwa zuwa ƙa'idar.
Mataki 3 Zaɓi lamba don aika saƙo
Bude aikace-aikacen WhatsApp kuma zaɓi lambar da aka fi so don aika saƙo. Hakanan app ɗin yana ba da damar ƙirƙirar ƙungiya don aika saƙo ɗaya zuwa lambobin sadarwa da yawa a lokaci guda. Ƙirƙiri ƙungiyar ta buɗe allon Taɗi kuma zaɓi sabon zaɓin Ƙungiya. Ƙayyade suna ga ƙungiyar. Ƙara lambobin sadarwa zuwa ƙungiyar ta danna maɓallin +. Ƙarshen ƙirƙirar ƙungiyar ta zaɓi maɓallin ƙirƙira.
Mataki 4 Zaɓi gunkin kibiya
Matsa alamar kibiya da ke bayyana a gefen hagu na mashigin rubutu. Yana da mahimmanci don zaɓar wannan maɓallin kawai bayan buɗe tattaunawa tare da lamba ko ƙungiya, inda ake buƙatar raba wurin.
Mataki na 5 Zaɓi 'Share My Location'
Bayan buga gunkin kibiya, lissafin pop-up yana bayyana. Zaɓin Raba Wuri yana bayyana a layi na biyu na jerin faɗo. Matsa shi don kunna zaɓuɓɓukan da ke ƙasa.
Mataki na 6 Raba wurin
Bayan zaɓar zaɓin Raba Wuri, WhatsApp yana jagorantar zuwa wani allo wanda ya ƙunshi zaɓuɓɓuka uku - Raba na awa ɗaya, Raba har zuwa ƙarshen rana, kuma Rabawa har abada. GPS yana zaɓar ainihin wurin ko lissafin ya bayyana tare da abubuwan jan hankali na gama gari kusa da wurin. Masu amfani za su iya zaɓar daga lissafin kuma WhatsApp ya saka iri ɗaya a cikin tattaunawar. A madadin, za su iya zaɓar kowane wuri ta hanyar bincike daga taswirar kuma saka shi a cikin taga tattaunawa.
Dr.Fone - iOS WhatsApp Canja wurin, Ajiyayyen & Dawo
Sauƙaƙe da sassauƙa Maɓalli Abubuwan Abubuwan WhatsApp naku!
- Fast, sauki, m da kuma abin dogara.
- Canja wurin duk abin da WhatsApp saƙonnin da kuke so accross Android da iOS na'urorin
- Zaɓi madadin da mayar da saƙonnin WhatsApp kamar yadda kuke so.
- Cikakken jituwa tare da iOS 10, iPhone 7, iPhone 6s Plus, iPad Pro, da duk sauran nau'ikan na'urorin iOS.
Raba Wuraren Whatsapp akan wayoyin Android
Mataki 1 Zazzage aikace-aikacen daga Play Store
Zazzage app daga Play Store kuma bi umarnin kan allo don saita app. WhatsApp yana yin rijistar aikace-aikacen ta hanyar neman lambar waya da sunan mai amfani. Maɓalli cikin cikakkun bayanai don kunna ƙa'idar. Masu amfani za su iya loda hoto da matsayi zuwa bayanin martaba.
Mataki 2 Aiki tare da lambobi
Bayan shigar da aikace-aikacen, buɗe shafin Lambobin sadarwa da ke bayyana akan allon. Jeka maɓallin Menu kuma sake sabuntawa. Tsarin yana aiki tare da samuwa lambobin sadarwa a cikin littafin waya zuwa aikace-aikacen WhatsApp. Aikace-aikacen yana nuna lambobin sadarwa waɗanda tuni suke amfani da WhatsApp. Lokacin da sabuwar lamba ta sauke aikace-aikacen, WhatsApp yana nuna lambar sadarwa ta atomatik a cikin lissafin lambobin sadarwa.
Mataki 3 Buɗe tagar taɗi
WhatsApp yana ba masu amfani damar ƙirƙirar rukuni don aika saƙo ɗaya ga masu amfani da yawa. Zaɓi ƙungiyar ko lamba ɗaya yana buɗe taga taɗi a cikin aikace-aikacen. Zaɓin mai amfani zai buɗe sabuwar taga tattaunawa ko taga data kasance. Masu amfani za su iya ƙirƙirar ƙungiya ta zaɓi maɓallin Menu da zaɓar zaɓin Sabon Ƙungiya. Zaɓin yana ba mai amfani damar ƙara lambobi da yawa kuma ya samar da suna ga ƙungiyar. Zaɓi maɓallin '+' yana kammala ƙirƙirar ƙungiyar.
Mataki 4 Zaɓi gunkin haɗe-haɗe
A cikin taga tattaunawar, masu amfani za su nemo gunkin abin da aka makala (gunkin takarda) a gefen dama na taga. Zaɓuɓɓuka da yawa suna bayyana lokacin da mai amfani ya taɓa gunkin. Domin aika bayanan wurin, ya zama dole a zaɓi zaɓin Wuri wanda ya bayyana a lissafin.
Mataki 5 Aika wurin
Bayan danna zaɓin Wuri, WhatsApp yana ba da damar aika ainihin wurin zuwa rukunin da aka zaɓa ko mutum ɗaya. Bugu da kari, aikace-aikacen kuma yana samar da wurare kusa da wuraren da aka ajiye. Masu amfani kuma suna da zaɓi don zaɓar wani wuri na musamman daga jerin da ke akwai kuma aika zuwa lambobin sadarwa. Zaɓin wurin zai saka shi ta atomatik a cikin tattaunawar.
Matakai masu sauƙi da aka bayyana zasu samar da hanya mai sauƙi don sababbin masu amfani don koyo game da raba wurin su ta amfani da WhatsApp.
Dr.Fone - Android Data farfadowa da na'ura (WhatsApp farfadowa da na'ura a kan Android)
- Mai da bayanan Android ta hanyar bincika wayar Android da kwamfutar hannu kai tsaye.
- Preview da selectively mai da abin da kuke so daga Android phone & kwamfutar hannu.
- Yana goyan bayan nau'ikan fayil daban-daban, gami da Saƙonni & Lambobi & Hotuna & Bidiyo & Audio & Takardu & WhatsApp.
- Yana goyan bayan 6000+ Android Na'ura Model & Daban-daban Android OS.
Abubuwan tunatarwa na abokantaka don Raba Wurin WhatsApp
Raba wuri akan WhatsApp shine hanya mafi sauƙi don halartar taro, taro, bikin aure, ko liyafa. Koyaya, yana da mahimmanci a raba wurin na yanzu tare da mutanen da suke ’yan uwa da waɗanda suke da aminci. Akwai buƙatar fahimtar yanayin kafin raba wurin don tabbatar da keɓewa da kariya. Hanya mai hankali da aiki mai tunani zai hana matsalolin da ba'a so waɗanda suka haɗa da tsaro na mai amfani.
Matakai masu sauƙi da aka bayyana zasu samar da hanya mai sauƙi don sababbin masu amfani don koyo game da raba wurin su ta amfani da WhatsApp.
Tips & Dabaru na WhatsApp
- 1. Game da WhatsApp
- Madadin WhatsApp
- Saitunan WhatsApp
- Canja Lambar Waya
- Hoton Nuni na WhatsApp
- Karanta sakon WhatsApp Group
- WhatsApp Ringtone
- WhatsApp An Gani Karshe
- WhatsApp Ticks
- Mafi kyawun Saƙonnin WhatsApp
- Matsayin WhatsApp
- WhatsApp Widget
- 2. Gudanar da WhatsApp
- WhatsApp don PC
- WhatsApp Wallpaper
- WhatsApp Emoticons
- Matsalolin WhatsApp
- WhatsApp Spam
- WhatsApp Group
- WhatsApp ba ya aiki
- Sarrafa Lambobin WhatsApp
- Raba Wuri na WhatsApp
- 3. WhatsApp leken asiri
James Davis
Editan ma'aikata