Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Wayar hannu ta Android • Tabbatar da mafita
Shin kun taɓa samun kuskuren daskare allon gida na na'urar Android? Ko hasken sanarwar yana ci gaba da kiftawa ba tare da an nuna komai akan nuni ba? Sannan kana fuskantar Android black allo na mutuwa.
Wannan yanayin ya zama ruwan dare tare da yawancin masu amfani da wayar hannu ta Android, kuma koyaushe suna farautar mafita don kawar da wannan matsalar baƙar fata ta Android. Anan akwai wasu ƙarin yanayi waɗanda zasu iya tabbatar muku da cewa kuna fuskantar Android baki allon mutuwa.
- Hasken wayar yana kyalli amma na'urar ba ta amsawa.
- Wayar tana rataye kuma tana daskarewa akai-akai.
- Wayar hannu tana sake kunnawa kuma tana faɗuwa akai-akai kuma baturin yana raguwa da sauri.
- Wayar ta sake farawa da kanta.
Idan kun fuskanci waɗannan yanayi, kuna iya fuskantar matsalar baƙar fata ta Android. Bi wannan labarin, kuma za mu tattauna yadda za a kawar da wannan matsala mai ban haushi cikin sauƙi.
Part 1: Me ya sa Android na'urar samun baki allon mutuwa?
Na'urorin Android na iya fuskantar wannan baƙar fata ta Android saboda wasu yanayi kamar:
- Shigar da ƙa'idodi ko ƙa'idodi marasa jituwa tare da kwari da ƙwayoyin cuta
- Ci gaba da cajin wayar hannu na dogon lokaci bayan ya cika cikakke.
- Amfani da caja mara dacewa.
- Amfani da tsohon baturi.
Idan kun fuskanci yanayin da aka ambata a sama, wannan lamari ne a fili na baƙar fata na Android. Yanzu, kuna buƙatar bin labarin da ke ƙasa don kawar da wannan yanayin da kanku.
Sashe na 2: Yadda za a ceci data lokacin da Android samun baki allo na mutuwa?
Wannan baƙar fata na Android mai ban haushi yana sa ba zai yiwu ba don samun damar bayanan ciki na ku. Don haka, yuwuwar ita ce kuna iya rasa duk bayanan. Muna da mafita ga duk matsalolin dawo da bayanan ku daga na'urar Android da ta lalace.
Maganin dawo da bayanai shine Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android) Toolkit ta Wondershare. Wannan kayan aikin yana da matukar godiya a duk duniya kuma yana shahara sosai don fasalin mai amfani mai amfani. Wannan kayan aiki na iya yin ayyuka da yawa waɗanda za su iya samun nasarar dawo da bayanan daga na'urar da ta lalace.
Yi amfani da wannan kayan aikin juyin juya hali don dawo da bayanan daga allon allo na baki na mutuwa. Haɗa na'urar tare da PC bayan shigar da wannan kayan aikin kuma bi umarnin kan allo, kuma za a canza duk bayanan ku zuwa PC ɗin ku. Abin baƙin ciki, da kayan aiki da aka goyan bayan a zabi Samsung Android na'urorin kamar na yanzu.
Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (Android)
Software na dawo da bayanai na farko a duniya don karyewar na'urorin Android .
- Hakanan ana iya amfani da shi don dawo da bayanai daga na'urori da aka karye ko na'urorin da suka lalace ta kowace hanya, kamar waɗanda ke makale a cikin madauki na sake kunnawa.
- Mafi girman ƙimar dawowa a cikin masana'antu.
- Mai da hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, saƙonni, rajistan ayyukan kira, da ƙari.
- Mai jituwa tare da na'urorin Samsung Galaxy.
Sashe na 3: 4 mafita gyara black allon mutuwa na Android
3.1 Dannawa ɗaya don gyara baƙar allo na mutuwa
Fuskantar na'urar Android mai baƙar fata na mutuwa, na yi imani, yana ɗaya daga cikin mafi ƙanƙanta lokacin rayuwar mutum, musamman ga waɗanda ba su da masaniya game da ɓangaren fasaha na Android. Amma a nan shi ne gaskiyar da ya kamata mu yarda: mafi yawan lokuta na baƙar fata allon mutuwa suna tasowa saboda glitches na tsarin a cikin Android.
Me za a yi? Shin za mu sami wanda yake da masaniyar fasaha don neman taimako? Ku zo, wannan shi ne karni na 21, kuma koyaushe akwai hanyoyin da za a danna sau ɗaya don magance al'amurran fasaha ga 'yan ƙasa kamar ku da ku.
Dr.Fone - Gyara Tsarin (Android)
Gyara baƙar allo na mutuwa don Android a danna ɗaya
- Gyara duk matsalolin tsarin Android kamar baƙar fata na mutuwa, gazawar sabunta OTA, da sauransu.
- Sabunta firmware na na'urorin Android. Babu fasaha da ake buƙata.
- Goyi bayan duk sabbin na'urorin Samsung kamar Galaxy S8, S9, da sauransu.
- Danna-ta hanyar ayyuka don fitar da Android daga bakin allo na mutuwa.
Anan akwai matakai masu sauƙi don fitar da na'urar ku ta Android daga baƙar fata na mutuwa:
- Download kuma shigar da Dr.Fone kayan aiki. Bayan kaddamar da shi, za ka iya ganin wadannan allon pop up.
- Zaɓi "Gyara Tsarin" daga layin farko na ayyuka, sannan danna maɓallin tsakiya "Android Repair".
- Danna "Fara" don fara gyaran tsarin Android. A cikin allo na gaba, zaɓi kuma tabbatar da bayanan ƙirar Android ɗinku kamar suna, ƙirar, ƙasa, da sauransu kuma ci gaba.
- Buga Android ɗinku zuwa yanayin Zazzagewa ta bin zanga-zangar kan allo.
- Sa'an nan kayan aiki za su sauke Android firmware da filashi da sabon firmware zuwa Android na'urar.
- Bayan wani lokaci, za a gyara na'urar ku ta Android gaba ɗaya, kuma za a gyara baƙar allo na mutuwa.
Jagorar bidiyo: Yadda za a gyara Android baki allon mutuwa mataki-mataki
Matsalolin Android
- Matsalolin Boot na Android
- Android Makale akan Boot Screen
- Ci gaba da Kashe Waya
- Flash Dead Wayar Android
- Android Black Screen of Mutuwa
- Gyara Soft Bricked Android
- Boot Loop Android
- Android Blue Screen na Mutuwa
- Farar allo
- Sake kunna Android
- Gyara Wayoyin Android Masu Bricked
- LG G5 ba zai kunna ba
- LG G4 ba zai kunna ba
- LG G3 ba zai kunna ba
Alice MJ
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)