Dr.Fone - Gyara Tsarin (Android)

Kayan aikin gyaran Android don gyara kuskuren "SIM ba a ba da MM#2 ba"!

  • Gyara daban-daban Android tsarin al'amurran da suka shafi kamar baki allo na mutuwa.
  • Babban rabo na gyara matsalolin Android. Ba a buƙatar ƙwarewa.
  • Karɓar tsarin Android zuwa al'ada cikin ƙasa da mintuna 10.
  • Yana goyan bayan duk samfuran Samsung na yau da kullun, gami da Samsung S22.
Zazzagewar Kyauta
Kalli Koyarwar Bidiyo

8 Gyaran aiki mai aiki zuwa SIM ba a tanadar Kuskuren MM#2

Mayu 06, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Wayar hannu ta Android • Tabbatar da mafita

0

Katunan SIM ƙananan guntu ne waɗanda ke aiki azaman hanyar haɗi tsakanin wayar salula da mai ɗaukar hoto. An tsara shi don taimakawa mai ɗaukar hoto gano asusun wayar ku tare da wasu bayanai. Kuma a ƙarshe, an ba ku damar yin kira da yin amfani da intanet ta wayar hannu. Yanzu, idan na'urarka tana nuna "Ba a samar da SIM ba" akan Android to hakan yana nuna cewa haɗin yanar gizon mai ɗaukar hoto ba zai iya kasancewa ba ko watakila, mai ɗaukar hoto ba zai iya gane asusun wayar ku ba.

Sashe na 1. Me yasa kuskuren "SIM ba a ba da MM#2 ba" ya tashi?

Akwai iya zama da yawa dalilai a baya pop up cewa karanta "SIM ba tanadi" a kan Android. Amma a zahiri, yana yiwuwa ya shafi masu amfani waɗanda suka yi rijistar sabon katin SIM. Idan kun fuskanci wannan batu a wasu yanayi ko kuma idan SIM ba ya aiki a cikin Android, to matsalar tana tare da katin SIM kuma yana buƙatar maye gurbin. Ko ta yaya, ga jerin yanayi lokacin da kuskuren "SIM ɗin da ba a ba da shi ba" na iya dame ku.

  • Kun sami sabon katin SIM don sabuwar wayar ku.
  • Kana canja wurin lambobinka zuwa sabon katin SIM.
  • Idan akwai, babu uwar garken izini na mai ba da hanyar sadarwar cibiyar sadarwa.
  • Watakila, kun kasance daga isar da wurin ɗaukar hoto da wancan kuma, ba tare da yarjejeniyar yawo mai aiki ba.
  • Ko da yake sabbin katunan SIM suna aiki mara aibi. Amma sau da yawa ya zama dole don kunna katin SIM ɗin ku saboda dalilai na tsaro.

Kawai idan baku sayi sabon katin SIM ba kuma wanda kuke amfani da shi yana aiki lafiya har yanzu, to ana iya lissafa dalilan da suka fi dacewa a baya:

  • Idan katin SIM naka ya tsufa, mai yiyuwa ya mutu, gwada maye gurbinsa.
  • Wataƙila, ba a shigar da katin SIM ɗin a cikin ramin da kyau ba ko kuma a sami ɗan datti tsakanin fil ɗin SIM da wayoyin hannu.

Wani dalili kuma na iya zama cewa an kashe katin SIM ɗinka ta mai bada sabis naka saboda ana iya kulle shi zuwa wata waya ta musamman. Yanzu, idan ka saka irin wannan katin SIM zuwa wata na'ura ko sabuwar na'ura ko da, za ka iya samun shaidar saƙon da ke karanta "SIM ba ya aiki".

Sashe na 2. 8 Magani don gyara kuskuren "SIM ba a ba da MM#2 ba"

2.1 Dannawa ɗaya don gyara kuskuren "SIM not provisioned MM#2" akan Android

Ba tare da ƙarin magana ba, bari mu kai tsaye zuwa hanya ta farko kuma mafi sauƙi don gyara batun SIM ba a samar da shi akan Android ba. Domin wannan dalili, muna farin cikin gabatar da Dr.Fone - System Repair (Android) , daya daga cikin irin kayan aiki da cewa shi ne iya gyara kusan duk wani nau'i na Android OS al'amurran da suka shafi a kawai wani al'amari na akafi zuwa. Ko SIM ba a tanadar akan Android ko SIM ba yana aiki a cikin Android ko na'urarka ta makale a cikin madauki na taya ko baki/fararen allo na mutuwa. Mafi yuwuwar dalilin waɗannan kurakuran shine Android OS lalata. Kuma tare da Dr.Fone – Gyara (Android) za ka iya nagarta sosai da kuma yadda ya kamata gyara Android OS a cikin wani matsala freeway.

Dr.Fone da Wondershare

Dr.Fone - Gyara Tsarin (Android)

Kayan aikin gyaran Android don gyara kuskuren "SIM ba a ba da MM#2 ba".

  • Tare da wannan m kayan aiki, za ka iya sauƙi gyara kusan kowane irin Android tsarin alaka al'amurran da suka shafi kamar baki allon mutuwa ko SIM ba tanadi a kan Samsung na'urar.
  • An gina kayan aikin ne ta wata hanya ta musamman wanda ko novice masu amfani za su iya gyara tsarin Android zuwa al'ada ba tare da wata matsala ba.
  • Yana ƙaddamar da jituwa tare da duk manyan samfuran wayoyin hannu na Samsung, gami da ƙirar kwanan nan: Samsung S9/S10.
  • The kayan aiki yana da mafi girma nasara kudi a kasuwa lõkacin da ta je gyara Android al'amurran da suka shafi.
  • Wannan kayan aiki yana goyan bayan duk nau'ikan OS na Android waɗanda suka fara daga Android 2.0 zuwa sabuwar Android 9.0.
Akwai akan: Windows
3981454 mutane sun sauke shi

Koyawa ta mataki-mataki don gyara kuskuren "SIM ba a ba da MM#2 ba".

Mataki 1. Connect Android na'urar

Download kuma kaddamar da Dr.Fone Toolkit a kan kwamfutarka, sa'an nan kuma ficewa ga "System Gyara" wani zaɓi daga babban dubawa. A halin yanzu, samun your Android na'urar da alaka da kwamfuta ta amfani da gaske na USB.

fix sim not provisioned on android - install the tool

Mataki 2. Fice don Android Gyara da key a cikin muhimman bayanai

Yanzu, buga a kan "Android Gyara" daga 3 zažužžukan a hagu, bi ta buga da "Fara" button. Daga allon mai zuwa, za a tambaye ku don maɓalli a cikin mahimman bayanai masu alaƙa da na'ura, kamar alama, samfuri, ƙasa, da cikakkun bayanan mai ɗauka. Danna "Next" daga baya.

fix sim not provisioned on android - select android repair

Mataki 3. Boot your na'urar a Download yanayin

Dole ne ku sanya na'urarku cikin Yanayin Zazzagewa don ingantaccen gyaran OS ɗin ku na Android. Kawai bi jagorar kan allo don kora Android ɗinku a yanayin DFU kuma buga "Next" bayan haka. Da zarar an gama, software ɗin za ta fara saukewa ta atomatik mafi dacewa kuma firmware na kwanan nan don na'urarka.

fix sim not provisioned on android - boot in download mode

Mataki 4. Fara Gyarawa

Da zarar an gama saukarwa, software ɗin tana tabbatar da firmware kuma ta fara gyara na'urar Android ta atomatik. A cikin ɗan gajeren lokaci, za ku lura cewa an yi nasarar gyara na'urar ku ta Android.

fix sim not provisioned on android - start repairing

2.2 Tabbatar cewa katin SIM ɗin bai datti ko rigar ba

A wasu lokuta, batun na iya zama mai sauƙi kamar tsaftace katin SIM da Ramin SIM ɗin yadda ya kamata. Tabbatar da cewa SIM shima bai jika ba sannan a mayar da shi wurinsa. Idan wannan yana aiki, to SIM ɗin baya aiki a cikin Android ya kasance saboda ƙazanta ko danshi wanda ke hana hulɗar dacewa tsakanin fil ɗin katin SIM da da'irar wayar hannu.

2.3 Saka katin SIM daidai

Idan katin SIM ɗin naka yana aiki yadda yakamata har yanzu, akwai yuwuwar cewa katin SIM ɗin ya ɗan motsa kaɗan daga ainihin wurin da yake. Daga ƙarshe, akwai rashin kyaun lamba tsakanin ma'aunin katin SIM da kewaye. Gwada saka katin SIM ɗinka da kyau tare da matakai masu zuwa.

  • Kashe na'urar Android ɗinku kuma tare da taimakon Q pin, fitar da mariƙin katin SIM daga ramin SIM na na'urarku.
  • Yanzu, Ɗauki fensir mai laushi na roba kuma a shafa shi a hankali a kan filayen zinare na katin SIM don tsaftace su da kyau. Sa'an nan, tare da taimakon zane mai laushi goge ragowar roba daga katin SIM.
  • Na gaba, tura SIM ɗin baya cikin mariƙin katin SIM da kyau kuma sake tura shi cikin ramin SIM ɗin yanzu.
  • Kunna na'urar ku baya kuma duba idan SIM ɗinku ba a tanadar akan batun Android an warware shi ko a'a.

2.4 Kunna katin SIM

Yawancin lokaci, lokacin da ka sayi sabon katin SIM, yana kunna ta atomatik a cikin sa'o'i 24 bayan shigar da sabuwar na'ura. Amma idan hakan ba ya faruwa a cikin yanayin ku kuma kuna mamakin yadda ake kunna katin SIM, yi amfani da zaɓuɓɓuka uku da ke ƙasa don kunna kunnawa:

  • Kira mai bada sabis na ɗauka
  • Aika SMS
  • Shiga gidan yanar gizon dillalan ku kuma nemo shafin kunnawa akansa.

Lura: Zaɓuɓɓukan da aka ambata suna da sauƙi kuma hanyoyi ne masu sauri don kunna kunnawa. Ya dogara da hanyar sadarwar mai ɗaukar hoto ko suna tallafa musu.

2.5 Tuntuɓi mai ɗaukar hoto

Ko da ba a kunna SIM naka ba, ɗauki wata na'ura mai aiki don yin kiran waya zuwa mai ɗauka ko hanyar sadarwa. Tabbatar, don bayyana duk halin da ake ciki da saƙon kuskure gare su. Yi haƙuri yayin da suke binciken lamarin. Yana iya cinye lokaci mai yawa ko kuma a iya warware shi cikin ƴan mintuna kaɗan waɗanda gaba ɗaya ya dogara da sarƙaƙiyar lamarin.

fix SIM not working in android - contact carrier

2.6 Gwada sauran ramin katin SIM

Wani dalili kuma da yasa SIM baya aiki a Android na iya zama saboda ramin katin SIM ɗin na iya lalacewa. Godiya ga fasahar SIM dual, ba dole ba ne ka yi gaggawar gaggawa don samun shi don dubawa ko gyarawa. Kuna iya kawai kawar da wannan yuwuwar ta hanyar fitar da katin SIM ɗin daga ramin SIM ɗin sa na asali sannan kuma musanya shi cikin sauran ramin katin SIM ɗin. Idan wannan maganin ya yi aiki a gare ku to a bayyane yake cewa matsalar ta kasance tare da ramin katin SIM ɗin da ya lalace. Kuma saboda haka, yana haifar da matsalar rashin amsa SIM.

fix SIM not responding - try another slot

2.7 Gwada katin SIM a wasu wayoyi

Ko kuma kawai a yanayin, har yanzu ba ku da farin ciki kuma SIM ɗin da ba a tanadar da saƙon Android yana damun ku. Gwada yin amfani da wata na'urar Android. Fitar da katin SIM daga na'urar da ke haifar da matsala kuma gwada shigar da shi cikin wasu na'urorin wayar hannu. Wataƙila, wannan zai sanar da kai ko batun yana tare da na'urarka kawai ko tare da katin SIM kanta.

2.8 Gwada sabon katin SIM

Har yanzu, kuna mamakin yadda ake gyara SIM ɗin ba a tanadar ba? Wataƙila, babu abin da ya yi maka aiki, daidai? Da kyau, akan wannan bayanin, dole ne ku je kantin sayar da kaya kuma ku nemi sabon katin SIM. Hakanan, sanar da su game da kuskuren "SIM ba a ba da MM2 ba", za su iya aiwatar da ingantaccen bincike akan tsohon katin SIM ɗin ku kuma da fatan a warware shi. Ko kuma, za su ba ku sabon katin SIM kuma su canza sabon katin SIM ɗin a cikin na'urar ku kuma a kunna shi kafin nan. Daga ƙarshe, maido da aikin na'urarka ta al'ada.

Alice MJ

Editan ma'aikata

( Danna don yin rating wannan post )

Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

Home> Yadda za a > Gyara Matsalolin Wayar hannu ta Android > Gyaran aiki 8 da za a iya aiki zuwa SIM ba a tanadar da Kuskuren MM#2