Hanyoyi 8 don Magance Faɗuwar App na YouTube akan Android

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Wayar hannu ta Android • Tabbatar da mafita

0

Ana iya ɗaukar YouTube a cikin ƙa'idodin da masu amfani ke amfani da su sosai. Kuma ganin kuskuren "Abin takaici YouTube ya daina" akan allon nunin Android abu ne da ba za ku iya tsayawa ba. Dalilan na iya zama da yawa don dalilin da yasa YouTube baya aiki ko yana ci gaba da faɗuwa. Misali, ƙa'idar da ta ƙare, ba sabunta OS ba, ƙaramin ma'ajiya, ko ɓoyayyen cache. Komai abin da ya jawo matsalar akan na'urarka, muna da mafita gare shi. Da fatan za a karanta kuma ku bi wannan labarin don warware matsalar.

Sake kunna app

Matsalolin kamar YouTube yana ci gaba da faɗuwa galibi suna ɓacewa ta hanyar barin kawai da sake kunna app. Wannan yana taimakawa don ba da sabon farawa ga ƙa'idar kuma sake kunnawa zai dawo da na'urar ku zuwa al'ada. Don haka, ƙuduri na farko da muke so mu ba da shawara shine sake kunna app ɗin ku. Bi matakai don yin wannan.

    • Je zuwa "Settings" kuma matsa "Apps & Fadakarwa" ko "Aikace-aikace".
    • Zaɓi "YouTube" daga jerin aikace-aikacen kuma buɗe shi.
    • Matsa kan "Force Close" ko "Force Stop".
Youtube not working android - fix by restarting app
  • Yanzu zaku iya sake kunna na'urar ku sannan kuma sake ƙaddamar da app ɗin. Duba idan wannan yana aiki ko a'a.

Sake kunna Android

Irin wannan manhaja, idan ka sake kunna na’urar, za ta fara aiki yadda ya kamata, ta yadda manhajar YouTube ta yi aiki fiye da da. Don haka, azaman tukwici na gaba, da fatan za a sake kunna na'urar ku.

  • Dogon danna maɓallin "Power".
  • Danna "Sake farawa" kuma tabbatar.
Youtube not working android - fix by restarting android

Yi amfani da VPN

Akwai yuwuwar an haramta YouTube a yankin ku. Hana wasu apps ana yin su ne saboda wasu dalilai na tsaro. Sabili da haka, kuna buƙatar bincika idan an yi haka a yankinku ko a'a. Idan eh, to bai kamata mu ambaci dalilin da yasa YouTube baya aiki akan Android ba. A irin wannan yanayin, yi amfani da VPN don shiga YouTube.

Share Cache na YouTube

Lokacin da fayilolin cache ɗin da aka adana suka fara yin karo, "Abin takaici YouTube ya tsaya" nau'in kurakurai na iya bayyana. Don haka, idan hanyar da ke sama ba ta yi aiki ba, gwada wannan don magance matsalar. Za mu share cache na YouTube don yin aiki da kyau.

  • Je zuwa "Settings" kuma matsa "Apps & Fadakarwa"/"Aikace-aikace".
  • Yanzu, zaɓi "YouTube" daga jerin apps.
  • Bude "Ajiye" kuma danna kan "Clear Cache".
Youtube not working android - clear cache

Sake shigar da YouTube daga Play Store

Idan YouTube ya ci gaba da faɗuwa, tabbatar da cirewa kuma sake shigar da shi daga Play Store. Yin wannan zai sa app ɗin ya wartsake, cire glitches, kuma ya sa ya zama al'ada a sakamakon. Anan ga matakai don shi.

  • Da fari dai, cire shi ta "Settings"> "Apps"> "YouTube"> "Uninstall".
  • Yanzu, je zuwa "Play Store" da kuma bincika "YouTube". Matsa "Install".

Sake saita Saitunan hanyar sadarwa

Aikace-aikacen da ke gudana akan intanit na iya fara rushewa saboda matsalolin haɗin kai. Don haka, sake saitin saitunan cibiyar sadarwa sau ɗaya zai iya aiki azaman babban magani don bi lokacin da YouTube ya tsaya akan na'urar ku ta Android. Wannan zai cire duk saitunan cibiyar sadarwar ku kamar kalmomin sirri na Wi-Fi da sauransu.

  • Matsa kan "Settings" sannan "Ajiyayyen kuma sake saiti".
  • Nemo "Sake saitin Saitunan Yanar Gizo".
Youtube not responding - reset network settings

Lura: A wasu wayoyi, za ka iya samun zaɓi a cikin "System"> "Advanced"> "Sake saitin".

Sake kunna ROM na Android a cikin dannawa ɗaya

Akwai lokutan da tsarin lalacewa ya ba ku irin waɗannan kurakurai. Sabili da haka, yakamata ku gwada sake kunna ROM ɗin hannun jari akan na'urar ku ta Android. Kafin ka yi mamakin yadda za mu so mu gabatar da kayan aiki da aka ba da shawarar sosai don wannan. Yana da Dr.Fone - System Repair (Android). Yana riƙe da ƙwarewa don kunna ROM ɗin haja a cikin dannawa kawai. Don haka, lokacin da YouTube ɗin ku baya amsawa saboda tsarin gurɓataccen tsari, yi amfani da wannan kayan aikin don warware shi. Amfanin da ke tattare da wannan kayan aiki sune kamar haka.

style arrow up

Dr.Fone - Gyara Tsarin (Android)

Kayan aikin gyaran Android don kunna ROM ɗin hannun jari na Android

  • Sauƙi don amfani da sauri gyara al'amura
  • Yana da ikon gyara duk wata matsala ta tsarin Android
  • Ana tallafawa nau'ikan Android 1000+
  • Ba ya ɗaukar ilimin fasaha na musamman don amfani
  • Ƙimar nasara mafi girma tare da kyakkyawan sakamako
Akwai akan: Windows
3981454 mutane sun sauke shi

Mataki 1: Kaddamar da Kayan aiki

Fara tare da ziyartar gidan yanar gizon akan PC ɗin ku kuma zazzage kayan aikin Dr.Fone. Shigar kuma buɗe kayan aiki. Yanzu, daga babban allon, zaɓi "Gyara tsarin".

Youtube not responding - fix with drfone

Mataki 2: Haɗa Na'urar

Tare da taimakon kebul na USB, haɗa na'urarka zuwa kwamfutar. Danna kan "Android Gyara" yanzu daga hagu panel.

Youtube not responding - connect device to pc

Mataki 3: Shigar da Bayani

Yanzu, a matsayin mataki na gaba, kana buƙatar tabbatar da cikakkun bayanai na na'urarka. Da fatan za a shigar da sunan da alamar wayar. Ƙasa, yanki, da sana'a kuma za a ƙara su. Danna "Next" da zarar an yi.

Youtube not responding - enter details

Mataki 4: Zazzage Firmware

Yanzu, bi umarnin da aka bayar akan allon bisa ga na'urarka. Danna kan "Next" kuma shirin zai fara sauke firmware.

Youtube crashing on Android - download firmware

Mataki 5: Gyara Batun

A ƙarshe, lokacin da aka sauke firmware, tsarin zai fara gyara shi da kansa. Kuna buƙatar jira har sai an sanar da ku game da kammala aikin.

Youtube crashing on Android - start repairing

Sake saita Saitunan masana'anta na wannan Na'urar

Lokacin da babu abin da ke aiki, makoma ta ƙarshe da zaku iya tafiya tare da ita shine sake saita na'urar zuwa yanayin masana'anta. Yin hakan zai kawar da duk wani nau'in kwari masu karo da juna da sauran abubuwa. Koyaya, wannan zai cire bayanan daga na'urar ku. Don haka tabbatar da adana duk abin da aka yi kafin tafiya tare da wannan hanyar. Matakan sune:

  • Bude "Settings" kuma danna "Ajiyayyen & sake saiti".
  • Je zuwa "Sake saitin bayanan masana'anta" kuma danna "Sake saitin waya"
Youtube crashing on Android - factory reset android

Alice MJ

Editan ma'aikata

( Danna don yin rating wannan post )

Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

Home> Yadda za a > Gyara Matsalolin Wayar hannu ta Android > Magani 8 don Magance Crashing App na YouTube akan Android