Nemo a nan mafi cikakkun jagororin Dr.Fone don sauƙin gyara matsalolin akan wayar hannu. Daban-daban iOS da Android mafita ne duka samuwa a kan Windows da kuma Mac dandamali. Zazzage kuma gwada shi yanzu.
Dr.Fone - Phone Manager (iOS):
- Video Guide: Yadda za a Canja wurin Files Tsakanin iOS na'urorin da Computer?
- Yadda za a Canja wurin Media Files Tsakanin iTunes da iOS na'urorin?
- Yadda ake Shigo / Fitar da Hotuna / Bidiyo / Kiɗa daga Kwamfuta zuwa iOS?
1. Video Guide: Yadda za a Canja wurin Files Tsakanin iOS na'urorin da Computer?
Gwada Shi Kyauta Gwada Shi Kyauta
Kaddamar da Dr.Fone da kuma gama your iPhone, iPad ko iPod touch zuwa PC. Za a gane na'urarka kuma za a nuna a cikin firamare taga. Komai ka canja wurin hotuna , bidiyo ko kiɗa, matakan suna kama.
* Dr.Fone Mac version har yanzu yana da tsohon dubawa, amma shi ba ya shafar da amfani da Dr.Fone aiki, za mu sabunta shi da wuri-wuri.
2. Yadda za a Canja wurin Media Files Tsakanin iTunes da iOS na'urorin?
1. Canja wurin iPhone fayilolin mai jarida zuwa iTunes
Mataki 1. Da zarar ka iPhone, iPad, iPod Touch an haɗa, danna Canja wurin Na'ura Media zuwa iTunes a kan firamare taga.
Wannan aikin zai auto-gano bambance-bambance tsakanin fayiloli a kan na'urarka da iTunes da kawai kofe abin da ke bace a iTunes, ciki har da music, video, Podcast, audiobooks, lissafin waža, artworks, da dai sauransu Sa'an nan danna Fara don duba daban-daban fayilolin mai jarida.
Mataki 2. Canja wurin iPhone fayilolin mai jarida zuwa iTunes.
Zaži fayil iri kana so ka canja wurin zuwa iTunes library, da kuma danna Transfer don fara canja wurin su.
A cikin 'yan mintoci kaɗan, fayilolin mai jarida a kan iPhone za a canja su zuwa ɗakin karatu na iTunes nasara.
2. Canja wurin iTunes fayilolin mai jarida zuwa iOS na'urar
Mataki 1. A kan babban taga, danna kan Canja wurin iTunes Media zuwa Na'ura.
Mataki 2. Sa'an nan Dr.Fone zai duba fayilolin mai jarida a cikin iTunes library da kuma nuna duk kafofin watsa labarai fayil iri. Zaɓi nau'in fayil ɗin kuma danna Canja wurin. All zaba fayilolin mai jarida za a canjawa wuri zuwa alaka iOS na'urar nan da nan.
3. Yadda ake Shigo da / Fitar da Hotuna / Bidiyo / Music daga Computer zuwa iOS?
1. Import fayilolin mai jarida daga kwamfuta zuwa iOS na'urar
Mataki 1. Connect iPhone / iPad / iPod Touch zuwa kwamfuta.
Haɗa na'urar iOS zuwa kwamfuta ta amfani da kebul na walƙiya. Idan ka ga Trust Wannan Kwamfuta faɗakarwa a kan iDevice, matsa Trust.
Mataki 2. Import music / video / hotuna daga kwamfuta zuwa iOS
Da zarar na'urarka aka haɗa, je zuwa Music / Video / Photos tab a saman Dr.Fone. Matakan sarrafa/canja wurin kiɗa, bidiyo ko hotuna iri ɗaya ne. Anan bari mu ɗauki canja wurin fayilolin kiɗa azaman misali.
Mataki 3: Shigo da music fayil / babban fayil zuwa iOS
Danna alamar Ƙara Music a saman. Zaka iya zaɓar don ƙara fayil ɗin kiɗa ɗaya ko ƙara duk fayilolin kiɗa a cikin babban fayil.
Zaɓi fayil ɗin kiɗan kuma danna Ok. Duk fayilolin kiɗa da aka zaɓa za a ƙara su zuwa na'urar iOS a cikin 'yan mintuna kaɗan.
2. Export fayilolin mai jarida daga kwamfuta zuwa iOS na'urar
Zaɓi fayilolin kiɗa da kuke son adanawa daga na'urar iOS zuwa kwamfuta, sannan danna alamar Export. Yana goyon bayan fitarwa music fayiloli zuwa kwamfuta gida ajiya, kazalika da iTunes library.
Lura cewa iTunes U/Podcasts/Ringtone/Audiobooks yana samuwa don zaɓar nan kuma. Daga baya, duba music fayiloli kana so ka canja wurin zuwa kwamfuta, da kuma danna Export.
Bincika kuma zaɓi babban fayil ɗin da aka yi niyya akan kwamfutar don fitarwa. Kuma danna OK don fara aiwatar da fitarwa. The duk zaba music fayiloli za a fitar dashi zuwa PC / iTunes sauri.