drfone app drfone app ios
Cikakken jagororin kayan aikin Dr.Fone

Nemo a nan mafi cikakkun jagororin Dr.Fone don sauƙin gyara matsalolin akan wayar hannu. Daban-daban iOS da Android mafita ne duka samuwa a kan Windows da kuma Mac dandamali. Zazzage kuma gwada shi yanzu.

Dr.Fone - Wuri Mai Kyau (iOS/Android):

A zamanin yau aikace-aikacen tushen wuri da wasanni suna haɓaka kuma suna sauƙaƙe rayuwarmu sosai. Amma kuma matsalolin suna tasowa. Ka yi tunanin wannan:

  • Jack ya zazzage ƙa'idar taɗi da ke ba da shawarar matches dangane da wurin da yake. Idan ya gamsu da waɗanda aka ba da shawarar, kuma yana son bincika waɗanda ke wasu yankuna fa?
  • Henry ya haukace don wasannin AR da ke buƙatar yin wasa yayin tafiya waje. Idan aka yi ruwa ko iska a waje, dare ya yi, ko hanyoyin ba su da aminci fa?

Irin wannan yanayin ba bakon abu ba ne. Shin dole Jack yayi tafiya mai nisa zuwa wasu yankuna? Shin dole Henry ya buga wasannin ba tare da la'akari da lamuran tsaro ba, ko kuma kawai ya bar wasannin da ake so?

Hakika ba, muna da yawa wayo hanyoyin da taimakon Dr.Fone - Virtual Location (iOS/Android).

Part 1. Teleport zuwa ko'ina a duniya

Hankali : Da zarar ka yi waya ko ka matsa zuwa wani wuri mai kama-da-wane, za ka iya dawowa ta danna maballin "reset location" da ke gefen dama, kuma idan ka yi amfani da sabis na VPN akan pc, za ka iya dawo da wurinka ta hanyar sake kunna wayarka.

start drfone

Da farko, kana bukatar ka download Dr.Fone - Virtual Location (iOS/Android). Sa'an nan kuma shigar da kaddamar da shirin.

* Dr.Fone Mac version har yanzu yana da tsohon dubawa, amma shi ba ya shafar da amfani da Dr.Fone aiki, za mu sabunta shi da wuri-wuri.

start drfone

  1. Danna "Virtual Location" daga duk zažužžukan, da kuma gama ka iPhone ko Android wayar zuwa kwamfutarka. Danna "Fara".
  2. start the virtual location feature

    Tips: Ga masu amfani da iPhone, yana samuwa don haɗa software tare da Wi-Fi ba tare da kebul na USB ba bayan an haɗa shi sau ɗaya.

    activate
  3. A sabuwar taga, zaku iya nemo wurin ku na yanzu akan taswirar ku. Idan ba za ka iya samun wurin da kake yanzu ba lokacin neman tabo akan taswira, za ka iya danna alamar "tsakiya" a gefen dama don nuna wurin da kake yanzu.
  4. locate yourself

  5. Kunna yanayin "teleport" ta danna alamar da ta dace (na farko) a hannun dama na sama. Shigar da wurin da kake son aikawa da wayar tarho zuwa cikin filin hagu na sama, kuma danna alamar "tafi". Bari mu ɗauki Roma a Italiya a matsayin misali.
  6. one stop teleport mode

  7. Tsarin yanzu ya fahimci wurin da kuke so shine Rome. Danna "Move Here" a cikin akwatin popup.
  8. teleport to desired location

  9. An canza wurin ku zuwa Roma yanzu. Wurin da ke kan na'urorin iOS ko Android an daidaita shi zuwa Rome, Italiya. Kuma wurin da ke cikin app na tushen wurinku, ba shakka, wuri ɗaya ne.
  10. Wurin da aka nuna akan kwamfutar

    current location in program

    Wurin da aka nuna akan wayarka

    current location in iPhone or android phones

Sashe na 2. Yi kwaikwayon motsi akan hanya (wanda aka saita ta tabo biyu)

Wannan shirin bazuwar wurin kuma yana ba ku damar kwaikwayon motsi ta hanyar da kuka ayyana tsakanin tabo biyu. Ga yadda:

  1. Je zuwa "yanayin tsayawa daya" ta hanyar zabar alamar da ta dace (na uku) a hannun dama na sama.
  2. Zaɓi wurin da kake son tafiya akan taswira. Akwatin popup yanzu ya bayyana yana gaya muku nisan sa.
  3. Jawo madaidaicin akan zaɓin gudun don saita saurin da kuke son yin tafiya, bari mu ɗauki saurin keke misali.
  4. set walking speed

  5. Hakanan zaka iya shigar da lamba don ayyana sau nawa kake son komawa da gaba tsakanin wuraren biyu. Sannan danna "Move Here".
  6. simulate movement in one-stop mode

    Yanzu zaku iya ganin matsayin ku yana motsawa akan taswira tare da saurin hawan keke.

    move as if your are cycling

Sashe na 3. Kwaikwayi motsi a kan hanya (wanda aka saita ta wurare da yawa)

Idan kana so ka wuce ta wurare da yawa tare da hanya akan taswira. Sannan zaku iya gwada yanayin "multi-stop" .

  1. Zaɓi "yanayin tsayawa da yawa" (na 4th) a hannun dama na sama. Sannan zaku iya zaɓar duk wuraren da kuke son wuce ɗaya bayan ɗaya.
  2. Lura: Ka tuna don zaɓar su a kan takamaiman hanya don hana mai haɓaka wasan daga tunanin kuna yaudara.

    multi-stop mode

  3. Yanzu gefen hagu yana nuna nisan da zaku yi tafiya akan taswira. Kuna iya saita saurin motsi kuma saka sau nawa don komawa da gaba, sannan danna "Fara Motsawa" don fara simintin motsi.
  4. simulate movement in multi-stop mode

    Hakanan zaka iya amfani da "tsalle yanayin teleport" don wucewa ta wurare da yawa tare da hanya .

    1. Zaɓi yanayin "tsalle teleport" (na biyu) a cikin dama na sama. Sannan zaɓi wuraren da kake son wuce ɗaya bayan ɗaya.

    jump teleport mode

    2. Bayan zabar spots, danna "Fara Motsi" don fara motsi.

    choose teleport mode destination

    3. Kuna iya danna maballin "Last point" ko "Next point" don tsalle zuwa wuri na ƙarshe ko na gaba.

    move with jump teleport mode

Sashe na 4. Yi amfani da joystick don ƙarin ikon sarrafa GPS

Yanzu Dr.Fone ya haɗa fasalin joystick zuwa shirin Virtual Location don adana 90% aiki don sarrafa GPS. A cikin yanayin teleport, koyaushe zaka iya samun joystick a ƙananan ɓangaren hagu. Hakanan zaka iya danna maɓallin joystick a hannun dama na sama (na 5) don amfani da fasalin jotstick.

joystick gps spoof

Joystick, kamar yanayin tsayawa ɗaya ko tasha, yana nufin sauƙaƙe motsin GPS akan taswira. Amma me ya fi? Allon joystick yana ba ku damar matsawa akan taswira ta hanyar canza kwatance a cikin ainihin lokaci. Anan akwai manyan wurare guda 2 inda tabbas zaku so joystick.

  • Motsi GPS ta atomatik: Danna maɓallin Fara a tsakiya kuma motsi ta atomatik yana farawa. Sai kawai canza kwatance yadda kuke so ta 1) danna kibiyoyi na hagu ko dama, 2) jan wurin kewaye da'irar, 3) danna maballin A da D akan madannai, ko 4) danna maɓallan Hagu da Dama akan madannai.
  • Motsi GPS ta hannu: Matsa gaba ta koyaushe danna kibiya ta sama a cikin shirin, danna dogon latsa maɓallin W ko sama akan madannai. Juya ta hanyar danna kibiya ta ƙasa koyaushe, ko kuma danna maɓallin S ko ƙasa akan madannai. Hakanan zaka iya tweak kwatance ta amfani da hanyoyi 4 da ke sama kafin motsawa gaba ko baya.
  • Lokacin da kuke wasa, kuna iya saduwa da abin da ba kasafai ba a kan hanyar da kuke tafiya; za ku iya ajiye shi idan kuna son sake ganinsa ko raba shi tare da abokan ku don yin wasa tare da hanya tare.

    Sashe na 5: Fitarwa da Shigo da GPX don adanawa da raba hanya ta musamman ko wuri

    1: Danna maɓallin fitarwa don adana hanyar azaman fayil gpx. 

    Drfone - Virtual Location (iOS / Android) yana goyan bayan adana hanyar da aka keɓance bayan amfani da yanayin tsayawa ɗaya, yanayin tsayawa da yawa ko yanayin tsalle-tsalle, a gefen hagu na gefen hagu, zaku ga gunkin "fitarwa".

    save-one-stop-route

    2: Shigo da shared gpx fayil zuwa Dr.Fone - kama-da-wane Location (iOS/Android)

    Da zarar ka sami fayil ɗin gpx daga abokanka ko kuma zazzage shi daga wani gidan yanar gizon, za ka iya shigo da shi daga kwamfutarka. A kan babban allon, danna maɓallin "Import" a ƙasan dama.

    import-gpx

    Ɗauki ɗan lokaci don shigo da fayil ɗin gpx kuma kar a kashe allon. 

    wait-import-gpx

    Sashe na 6: Ta yaya zan iya ƙara hanya ta a matsayin abin da aka fi so?

    Rubutun tarihi yana iyakance ga yin rikodin duk hanyarku. Idan kun sami hanya mai matukar mahimmanci da wurin kama-da-wane yana ba da damar ƙara ta zuwa waɗanda aka fi so. Don haka kuna iya buɗe shi kowane lokaci!

    1: Ƙara kowane tabo ko hanyoyi cikin abubuwan da kuka fi so 

    A kan allo mai kama-da-wane, za ka iya ganin hanyoyin da ka saita a gefen hagu, danna tauraro biyar kusa da hanyoyin don ƙara su zuwa abubuwan da ka fi so.  

    find-favorites

    2: Bincika kuma Nemo daga abubuwan da kuka fi so.

    Bayan kun tattara hanyar da kuka fi so cikin nasara, za ku iya danna alamar tauraro biyar a gefen dama don duba hanyoyin da kuka ƙara ko soke su. Danna maɓallin "Matsar", kuma za ku iya sake tafiya tare da hanyar da aka fi so.

    search favorites