Yadda ake Mai da Hotuna daga Ajiyayyen iCloud akan Mac ko PC
Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Sarrafa Bayanan Na'ura • Tabbatar da mafita
Me zai faru a lokacin da ka rasa your iPhone? Ka sayi sabo. Amma tare da sabuwar waya ta zo da sabuwar ƙwaƙwalwar ajiya kuma kwatsam sai ka gane cewa ka rasa wannan hoton ko eBook ɗin da ka saya. Sa'an nan kuma, kai mai wayo ne mai amfani kuma ka adana duk bayananka akan iCloud. Lalle ne, tambaya a yanzu taso, "yadda za a mai da hotuna daga iCloud?"
Bayanai na nan, an yi wa ajiya a sararin girgijen ku amma yana buƙatar a mayar da shi zuwa sabuwar na'urar ku. Rasa waya abu ne mai sauƙi (kuma mai ban tausayi) amma dawo da bayanan da aka ɓace yana da wahala sosai. Me yasa kuke zargin ku ba gaira ba dalili? Wataƙila kana kawai sauyawa zuwa sabuwar sigar iPhone amma matsalar yadda za a dawo da hotuna daga iCloud ta rage.
Don haka, idan Apple ya ba ku damar adana fayilolinku, yana da hanyoyin da za su taimaka muku dawo da su. Bayan wannan, akwai masu ba da sabis na ɓangare na uku, kamar Dr.Fone, wanda ke ba da hanya mafi sauƙi don cimma sakamako iri ɗaya. Amma da farko, gano abin da iPhone da iCloud ta zanen kaya yi muku.
- Part 1: Apple ta hanyar mai da hotuna daga iCloud madadin
- Part 2: Dr.Fone ta hanyar mai da hotuna daga iCloud Daidaita fayiloli
Part 1: Apple ta hanyar mai da hotuna daga iCloud madadin
Da zaran ka ƙirƙiri asusu kuma ka shiga cikin asusunka na iCloud, Apple zai ba ka 5GB na sararin ajiya kyauta da farko. Za a sami ƙarin sarari akan siye. Tare da wannan akwai yanzu, zaku iya adana duk abinda ke cikin wayarku cikin Cloud.
Don dawo da hotunanku daga na'urarku ta baya, dole ne ku bi matakai masu zuwa:
Mataki 1 Update your iOS idan da ake bukata
Zaton cewa ka riga ya yi madadin fayil uploaded zuwa iCloud, za ka bukatar ka hažaka your OS farko.
- Je zuwa Saituna.
- • Matsa Gaba ɗaya.
- • Danna kan Sabunta software.
Idan akwai sabuntawa, bi matakan shigarwa kuma sabunta na'urarka. Idan babu sabuntawa, kawai tsallake zuwa mataki na gaba.
Mataki 2 Bincika don kwanan nan madadin fayil
Kuna buƙatar yanke shawarar wane kwanan wata da lokacin da kuke son iPhone ɗinku ya koma ciki. Don wannan,
- • Danna kan Saituna.
- • Je zuwa iCloud.
- • Matsa Ajiye.
- • Sannan akan sarrafa ma'aji.
Wannan shafin zai nuna maka jerin fayilolin ajiya tare da kwanan wata da lokaci. Yi bayanin kula na kwanan nan. Mataki na gaba yana da mahimmanci, don haka yana da kyau ku ƙirƙiri madadin fayilolin wayarku na yanzu yayin da kuke cikin iCloud.
Mataki na 3 Goge duk abinda ke ciki da saituna
Ee, dole ne ka goge saitunan da ke akwai don sabuntawa ya fara aiki.
- Je zuwa Saituna.
- • Matsa Gaba ɗaya.
- • Danna kan Sake saiti.
- • Matsa kan Goge Duk Abun ciki da Saituna.
Bayan wayar ku ta yanke duk alakar ta na baya, yanzu ta shirya don sabuntawa.
Mataki 4 Mayar da iPhone
Shiga cikin asusun iCloud ta amfani da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Danna kan madadin fayil da kuke so a mayar da su kuma ba na'urarka 'yan mintuna. IPhone zai sake yi, kuma za ku dawo da abubuwan ku.
To, me kuka yi kawai?
Ka kawai wuce ta 4 m matakai don mai da hotuna daga iCloud. Idan wayar sabuwa ce, to maidowa baya haifar da barazana sosai. Amma idan kuna ƙoƙarin dawo da wani abu akan wayarku da take aiki, ƙila dole ne ku sadaukar da abubuwan da kuke ciki don ƴan hotuna kaɗan. Tabbas, zaku iya sake yin baya, sannan zaku sake bin matakan da ke sama gaba ɗaya.
Aiki da yawa hakika! Abin da ya sa kuke buƙatar sabis na Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (iOS) , mai ba da sabis na ɓangare na uku wanda ke yin duk waɗannan a cikin sauƙi mai sauƙi. A mafi sauki kalmomi, idan kana so ka kawai mai da hotuna daga iCloud, Dr.Fone ba ka damar yin shi ba tare da jimlar maido.
Part 2: Dr.Fone ta hanyar mai da hotuna daga iCloud Daidaita fayiloli
Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (iOS) ne Multi-dandamali data dawo da software ci gaba da Wondershare. Yana yana da jituwa versions duka biyu Mac da Windows OS da kuma yi da dawo da aiki a cikin 'yan sauki matakai. Dukansu iTunes da iCloud dawo da za a iya samu ta amfani da wannan software.
Dr.Fone zai ba ka damar zaɓar da mai da hotuna da bidiyo daga apps kamar VLC da Aviary, WhatsApp da Facebook saƙonnin, haše-haše, kamara yi hotuna, kalanda events, murya memos, Safari alamun shafi da yafi. Ƙarin fasalulluka na wannan software sun haɗa da:
Dr.Fone - Data farfadowa da na'ura (iOS)
Mai da Hotuna daga iCloud lafiya, sauƙi & sassauƙa.
- Dubawa da zaɓin maidowa.
- Amintacce kuma mai sauƙin amfani. Dr.Fone ba zai taba tuna your iCloud kalmar sirri.
- Fitarwa daga iCloud kai tsaye zuwa tebur tare da fasalin bugu.
- Ana tallafawa tsarin fayiloli da yawa.
- An tabbatar da jituwa tare da sigar iPhone 13 tare da iOS 15.
- Mai sauƙin amfani da shi kamar yadda ya dace da duk sabbin nau'ikan Windows da Mac.
Yadda za a mai da hotuna daga iCloud amfani da Dr.Fone?
Tabbas, tsari ya fi sauƙi. All kana bukatar ka yi shi ne bi na gaba 'yan matakai (zaton ka riga shigar Dr.Fone a kan PC):
Mataki 1. Kaddamar Dr.Fone
Idan an riga an shigar, za ku fara ƙaddamar da software don farawa. Allon zai tashi yana nuna muku zaɓuɓɓukan dawo da abubuwa uku:
- • Ana murmurewa kai tsaye daga na'urar iOS.
- • farfadowa da na'ura daga iTunes.
- • farfadowa da na'ura daga iCloud Daidaita fayiloli.
A cikin wannan oda da aka bayar, tare da zaɓin "Ƙarin Kayan aiki".
Mataki 2. Shiga cikin asusunka
A halin yanzu mayar da hankali kan maidowa da hotuna da baya daga iCloud kawai, danna kan "warke daga iCloud Daidaita Files." Hakanan za'a iya amfani da sauran zaɓuɓɓuka biyu, kodayake.
A login page zai sa'an nan bude tambayar ka shigar da iCloud account details. Wannan tsari yana da aminci gaba ɗaya, kuma kalmar sirri ba a adana shi a ko'ina.
Jerin fayilolin ajiyar da aka adana a cikin asusunku zai bayyana sannan. Zaɓi fayil ɗin da kuke son dawo da hotunanku daga ciki kuma danna maɓallin zazzagewa. Wannan zai buɗe sabon shafin.
Mataki 3. Mai da hotuna daga iCloud
Danna maɓallin "Download" akan shirin don sauke fayilolin da aka daidaita na iCloud don hotunan da kuke buƙata. Bayan 'yan mintoci kaɗan, jerin hotuna a cikin manyan manyan fayilolin da kuka zaɓa za su buɗe. Kuna iya duba ta cikin hotuna kuma zaɓi waɗanda kuke son mayarwa.
Bayan selection, danna kan "Mai da zuwa Computer" button a kasa dama kusurwa. Wannan zai nemi izinin wurin zazzagewa. Bayan zaɓin danna maɓallin ajiyewa.
Me kuka cimma tare da Dr.Fone?
Manyan abubuwa guda hudu:
- 1. Na farko, ka kawai ceci kanka daga faruwa ta hanyar dukan yawa hadaddun hannu tare da Apple hanya.
- 2. Bayan haka, zaku dawo da hotunanku kawai ba tare da kun dawo da duk matsayin wayarku ba.
- 3. Na uku, ba lallai ne ka goge duk wani bayanan da ke akwai ba don maido da abubuwan da suka gabata.
- 4. Last, yana da hanya kasa m da kuma lokaci-cinyewa fiye da Apple ta ko wata hanya.
Zaɓin dawo da fasalin yana zuwa da amfani lokacin da buƙatun ajiyar fayilolin ajiyar ku ya fi kasancewar na'urar ku sarari. Kuna iya zaɓar zazzagewa kawai waɗancan bayanan waɗanda ke da alaƙa a yanzu. Babu shakka, Dr.Fone na samar da wani yawa mafi tsauri da m Hanyar mai da hotuna daga iCloud.
Tunani na ƙarshe:
Idan iCloud ne your ajiya dakin, Dr.Fone ne mabuɗin ga cewa kofa. Ana samun sigar gwaji kyauta yanzu akan gidan yanar gizon su tare da zaɓi na ƙima. 'Yan dannawa ne duk abin da kuke buƙata don dawo da duk bayanan.
iCloud Ajiyayyen
- Ajiyayyen Lambobin sadarwa zuwa iCloud
- Ajiyayyen Lambobin sadarwa zuwa iCloud
- Saƙonnin Ajiyayyen iCloud
- iPhone ba zai Ajiyayyen zuwa iCloud
- iCloud WhatsApp Ajiyayyen
- Ajiyayyen Lambobin sadarwa zuwa iCloud
- Cire iCloud Ajiyayyen
- Shiga iCloud Ajiyayyen abun ciki
- Shiga Hotunan iCloud
- Sauke iCloud Ajiyayyen
- Mai da Hotuna daga iCloud
- Mai da Data daga iCloud
- Free iCloud Ajiyayyen Extractor
- Mai da daga iCloud
- Mayar da iCloud daga Ajiyayyen Ba tare da Sake saiti ba
- Mai da WhatsApp daga iCloud
- Mayar da Hotuna daga iCloud
- iCloud Ajiyayyen al'amurran
Selena Lee
babban Edita