Yadda za a Mirror iPhone zuwa Mac?
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Waya ta madubi • Ingantattun mafita
An gane madubin allo a matsayin wani muhimmin fasali a cikin ƙwararrun yanayi waɗanda suka haɗa da nuna abun ciki yayin ganawa ga abokan haɗin gwiwa da ke wurin. Ko da yake nuna abun ciki a kan ƙaramin allo zuwa adadi mai yawa na mutane a cikin ɗaki na iya zama mai matukar damuwa da wahala a kashe su a tafi guda ɗaya, yawancin masu amfani suna la'akari da zaɓin samuwar aikace-aikacen madubi na allo don nuna abun ciki ga abokan aiki. ko abokai akan manyan allo. A irin waɗannan lokuta, zaku iya madubi allon ku akan allon kwamfutar tafi-da-gidanka wanda za'a iya tsara shi don bayyana shi ga duk wanda yake halarta. Wannan labarin yayi la'akari da tattauna daban-daban mirroring dandamali da za a iya amfani da su bauta wa manufar. Bayan haka, za a kuma yi la'akari da jagorar mataki-mataki don ba da ilimi mai kyau ga masu karatu.
- Q&A: Zan iya allon madubi iPhone zuwa Mac?
- Sashe na 1: Me ya sa ya kamata mu yi la'akari da yin amfani da allo mirroring?
- Part 2: Yadda za a madubi da iPhone zuwa Mac da kebul? - QuickTime
- Sashe na 3: Yadda za a madubi da iPhone zuwa Mac wayaba? - Reflector App tare da Airplay
- Bonus Tukwici: Yadda za a zabi allo mirroring apps?
Q&A: Zan iya allon madubi iPhone zuwa Mac?
Idan akai la'akari da amfanin allo mirroring na'urorin uwa ya fi girma fuska, za ka iya samun your iPhone ta allo madubi uwa da Mac. Don haka, ana iya amfani da aikace-aikacen madubin allo iri-iri don cika buƙatunku daidai da sanya wani abu akan allo gwargwadon buƙatun ku.
Sashe na 1: Me ya sa ya kamata mu yi la'akari da yin amfani da allo mirroring?
Madubin allo yana da fa'ida mai fa'ida idan an yi la'akari da shi. Duk da haka, babban abin da ya kamata a yi la'akari da shi shine ikonsa na sarrafa tsarin ɗakin da za a raba shi. Sai dai kallon allon iPhone guda ɗaya, zai fi kyau idan ana nuna irin wannan allon zuwa babban allo, kamar kwamfutar tafi-da-gidanka wanda yake gani ga duk wanda ke cikin ɗakin yayin da yake kula da kayan ado na ɗakin. Idan muka yi la'akari da yanayin ofishi, za mu ceci gazawar da ke tattare da raba abubuwan tare da mutanen da ke wurin yayin gabatarwa ba tare da bayani ba. Sabanin haka, idan muka ɗauki misalin aji a cikin makaranta, yin kama da allon iPhone zuwa Mac yana ceton al'amuran ladabtarwa da yawa kuma zai kiyaye duk masu halarta a cikin aji har zuwa matsayinsu.
Part 2: Yadda za a madubi da iPhone zuwa Mac da kebul? - QuickTime
Yawancin aikace-aikacen ɓangare na uku suna samuwa don yin amfani da manufar mirroring iPhone zuwa Mac. Dalilin da ya sa ya zama mai wahala ga yawancin ku shine zaɓin mafi kyawun aikace-aikacen da zai hana ku yin nesa da ku a cikin tsari. Irin wannan aikace-aikacen da ke kiyaye sauƙi na amfani da abokantaka ya kamata a yi la'akari da su. QuickTime ya gabatar da wani alamari girma ta samar da wani sosai dadi da kuma madaidaiciya jagora ga madubi da iPhone allo zuwa Mac. Don fahimtar hanya shafe mirroring iPhone allo zuwa Mac ta QuickTime, kana bukatar ka duba a kan wadannan.
Mataki 1: Connect iPhone kuma Kaddamar QuickTime
Cikakken tsarin madubi ya kamata a yi ta hanyar haɗin kebul na USB. Bayan a haɗa your iPhone zuwa Mac via kebul, kana bukatar ka bude QuickTime don fara aiwatar.
Mataki 2: Shiga Zabuka
Bayan wannan, kana bukatar ka sami damar "File" tab ba a saman taga don zaɓar wani zaɓi na "New Movie Recording" daga drop-saukar menu.
Mataki 3: Tabbatar da Connection na iPhone
Bayan fara sabon taga rikodi, kuna buƙatar kewaya zuwa kibiya da take a gefen maɓallin rikodi. Idan ka sami your iPhone ba a cikin jerin, kana bukatar ka matsa a kan shi zuwa madubi ta allo uwa taga. Koyaya, idan kun kasa gano shi akan allon, yana buƙatar cire haɗin yanar gizo mai sauƙi, sannan sake haɗawa da Mac. The ja rikodi button bayar da ku wani ƙarin alama na rikodin your mirrored iPhone allo ya cece shi domin nan gaba.
Sashe na 3: Yadda za a madubi da iPhone zuwa Mac wayaba? - Reflector App tare da Airplay
Wani aikace-aikace da ya sami shahararsa a mirroring yayin da samar da na kwarai wurare ne Reflector 3. Wannan aikace-aikace na sa ido ga sauki-tafi connectivity inda shi attenuates tare da AirPlay alama na Apple kuma yana da allon madubi uwa Mac ba tare da wani fasaha kisa. Yawancin masu amfani da Apple sun ba da shawarar yin amfani da Reflector 3 don kwatanta allon iPhone zuwa Mac. Domin cewa, kana bukatar ka bi sauki mataki-by-mataki jagora na yin amfani da Reflector 3 domin a haɗa your iPhone da Mac via da AirPlay alama.
Mataki 1: Zazzagewa, Shigar da Ƙaddamarwa
Kuna iya kawai zazzage aikace-aikacen daga gidan yanar gizon sa kuma shigar da shi akan Mac ta bin jerin jagororin kan allo. Dole ne ku rufe gaskiyar cewa an haɗa na'urorin ta hanyar haɗin intanet ɗaya don guje wa bambance-bambance a nan gaba. Bayan haka, kuna buƙatar buɗe aikace-aikacen Reflector daga babban fayil a sauƙaƙe.
Mataki 2: Amfani da Control Center of iPhone
Bayan kun yi nasarar kaddamar da aikace-aikacen, kuna buƙatar ɗaukar wayarku kuma ku goge Cibiyar Kulawa daga ƙasa don matsa zaɓin "Screen Mirroring."
Mataki 3: Zaži Mac daga List
Bayan zabi da Screen Mirroring alama, za a shiryar da ku zuwa wani sabon allo dauke da jerin daban-daban kwakwalwa da na'urorin da suke AirPlay-sa masu karɓa. Kuna buƙatar zaɓar Mac ɗinku daga waɗannan kuma ku riƙe na'urorin don haɗawa da iPhone da za a yi kama da nasara a kan Mac. Bayan haka, zaku iya jin daɗin komai akan allon tare da sake kunna sauti na iPhone ta hanyar kallon Mac cikin sauƙi.
Bonus Tukwici: Yadda za a zabi allo mirroring apps?
Zaɓin aikace-aikacen madubi na iya zama da wahala fiye da yadda ake la'akari da shi. Tare da jerin aikace-aikacen da aka gabatar a kasuwa a farkon taɓawa, za ku iya jin rashin bambanta aikace-aikacen tare da ɗayan, barin ku a ƙarshen zaɓin da ba a shiryarwa ba. Irin waɗannan lokuta yawanci suna haifar da zaɓi mara kyau, suna sa ku yi nadama rasa lokaci da sake kimanta hanya daga karce. Don haka, wannan labarin yayi la'akari da jagorantar ku mafi kyawun hanyar zabar aikace-aikacen mirroring. Domin cewa, a kwatanta da rarrabe binciken za a yi amfani da ta hanyar tattaunawa daban-daban mirroring aikace-aikace da cewa samar da ayyuka na mirroring iPhone allo zuwa Mac.
Mai tunani
A Reflector ne daya daga cikin na kowa allo mirroring aikace-aikace da ake amfani da ko'ina cikin duniya da iOS masu amfani ga mirroring su na'urar uwa girma fuska. Wannan aikace-aikacen, kodayake yana nuna sauƙin amfani, har yanzu yana tambayar ku don siyan fakitin sa don amfani da kayan aikin sa ba tare da cikas ba.
Reflector ba wai kawai ke iyakance ayyukan sa ga madubin allo ba, amma yana jagorantar wasu fitattun siffofi kamar rikodi, yin muryoyin murya, da raba rafukan kai tsaye akan dandamali daban-daban kamar YouTube. Reflector yana da fitattun siffa na yin rikodin allo da yawa a lokaci guda, sannan ƙarfafa su akan bidiyo ɗaya. Reflector ba ka damar madubi your iPhone zuwa Mac amfani da m zamani dubawa.
AirServer
Ana iya ɗaukar wannan aikace-aikacen azaman zaɓi don manyan shenanigans na gida, inda yake ba da ingantaccen yanayi don nishaɗin gida, wasanni, da yawo kai tsaye. AirServer yana ba da damar tabbataccen zaɓin haɗin kai, inda baya hana masu amfani da Android ko iPhone haɗa na'urorin su akan Macs ko PC.
AirServer yana ba da damar nunin bidiyo mai inganci kuma yana ba da damar yin rikodi a ƙarƙashin ƙudurin 4K a 60fps, yana mai da shi aikace-aikacen madubi na farko don ba da damar irin wannan sakamako mai ma'ana. Idan kuna neman madubi na iPhone akan Mac ta amfani da AirServer, yana tabbatar da ingancin hoto mai kyau ga mutanen da ke kallon mafi girman fuska. Kuna iya haɗa na'urori har zuwa na'urori 9 zuwa AirServer a lokaci ɗaya kuma ku raba abubuwan ku kai tsaye zuwa dandamali daban-daban kamar YouTube.
LetsView
LetsView wani dandamali ne wanda ke ba da damar faɗaɗa haɗi ba tare da ƙuntatawa na na'ura ba. Ƙwararriyar ƙa'idar da LetsView ke bayarwa ya zo tare da fasalulluka waɗanda aka keɓe ƙarƙashin sassan don ba ku damar zaɓar zaɓi mafi dacewa don nan take. Siffar Scan zuwa Haɗin da aka tanadar a cikin wannan dandali yana ba ku damar bincika lambar QR ta iPhone ɗin ku don ganin ta a kan kwamfutar cikin sauƙi. Bugu da ƙari, LetsView yana ba masu amfani da shi Haɗin PIN don samun damar na'urori da yawa akan dandamali a lokaci guda. Ana iya la'akari da wannan aikace-aikacen a matsayin babban aji a ci gaban gabatarwa, inda fasalin Whiteboard da Rikodi yana ba ku damar haɓaka abun ciki mai ban sha'awa daga gare ta.
Kammalawa
Wannan labarin ya bayar da wani bayyananne bayyani na mafi bayyane da kuma ban sha'awa hanyoyin da za a iya soma ga mirroring iPhone zuwa Mac tare da wani tabbataccen jagora a kan yadda za a zabi mafi m allo mirroring aikace-aikace bauta wa manufar. Tabbas yakamata ku duba don ƙarin sani game da tsarin.
Madubi tsakanin Waya & PC
- Mirror iPhone zuwa PC
- Mirror iPhone zuwa Windows 10
- Mirror iPhone zuwa PC via kebul na USB
- Mirror iPhone zuwa Laptop
- Nuna iPhone Screen akan PC
- Jera iPhone zuwa Computer
- Yawo iPhone Video zuwa Computer
- Yawo Hotunan iPhone zuwa Kwamfuta
- Mirror iPhone Screen zuwa Mac
- iPad Mirror zuwa PC
- iPad zuwa Mac Mirroring
- Raba allon iPad akan Mac
- Raba allon Mac zuwa iPad
- Mirror Android zuwa PC
- Mirror Android zuwa PC
- Mirror Android zuwa PC Wirelessly
- Yi Waya zuwa Kwamfuta
- Jefa Wayar Android zuwa Kwamfuta ta amfani da WiFi
- Huawei Mirrorshare zuwa Computer
- Screen Mirror Xiaomi zuwa PC
- Mirror Android zuwa Mac
- Mirror PC zuwa iPhone / Android
James Davis
Editan ma'aikata