drfone app drfone app ios

Yadda za a Share Mac zuwa iPad?

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Waya ta madubi • Ingantattun mafita

Wataƙila ku duka kun ji dandamali na madubi na allo suna ba da sabis na asali na haɓaka ƙwarewar mai amfani daga ƙaramin ra'ayi zuwa babban ra'ayi, kamar, daga allon iPad zuwa Mac OS PC.. Kuna iya samun shi na musamman, amma tsarin kuma yana tafiya ta wata hanyar. Yin la'akari da buƙatar sa'a, akwai wasu masu amfani waɗanda ba za su iya kallon babban allo ba kuma sun fi son yin aiki a kan ƙaramin allo don adana lafiyarsu da lokacinsu. Yayin hutawa a kan kujera, mai amfani koyaushe zai fi son samun ƙaramin allo don dubawa. Maimakon ɗaukar nauyin babbar na'ura tare da babban allo don sarrafawa, za ku iya kawai jefa ta zuwa ƙaramin kewayo. A saboda wannan, wannan labarin yana neman samar da wani hankula jagora zuwa uku sauki da kuma ingantaccen dabaru da za a iya sauƙi amfani da su allo share Mac to iPad.

Part 1. Yadda za a allo share Mac zuwa iPad da Apple ta bayani?

Idan kun zo kan hanyoyin da ke da hannu wajen raba allo akan Mac akan iPad, akwai ɓangarorin asali guda biyu waɗanda yakamata a ba su nan da nan don aiwatarwa. Tun da Mac da iPad suna cikin manyan masu haɓaka, manyan masu haɓaka fasahar fasaha, Apple, yana da yuwuwar zaku iya raba allo kawai a cikin na'urorin ta hanyar hanyar Apple. Hanya ta farko kawai ta ƙunshi wani magani wanda masu haɓakawa da kansu suka gabatar. Ko da yake babu wata mafita da Apple ya samar da farko, sun fito da ra'ayin nasu sadaukarwar dandalin raba allo a cikin macOS Catalina da aka saki a watan Oktoba 2019. Wannan sakin ya ba masu amfani da Apple damar samun sauƙin amfani da iPad ɗin su. azaman allo na biyu don Mac. Wannan zaɓi ya bawa masu amfani damar aiwatar da tsare-tsare daban-daban guda biyu a cikin madubin allo, watau,

Sidecar ya fito azaman zaɓi na Apple sadaukarwa tare da tsare-tsaren haɗin kai daban-daban guda biyu. Mai amfani yana da 'yancin kai don toshe iPad ɗin su tare da Mac ta hanyar haɗin USB ko samun haɗin Bluetooth don raba allo mara waya daga Mac ɗin su zuwa iPad. Wannan ingantaccen dandamali ya jagoranci masu amfani da su zuwa wani sabon zamani na madubi na allo, inda bambancin da dandamali ke bayarwa ya fi duk wani dandamali na allo da ke wanzuwa a kasuwa.

p

Me kuke Bukata?

  • Ya kamata a sabunta Mac ɗin ku zuwa MacOS Catalina - tare da Mac wanda ke dacewa da Catalina kuma yana ba ku damar sarrafa Sidecar.
  • iPad wanda ke gudana akan iPadOS 13 ko sama.
  • Ya kamata a shigar da iPad da Mac a ƙarƙashin asusun iCloud irin wannan don rabon allo mai nasara.
  • Haɗin mara waya yana buƙatar ka tsaya tsakanin 10m na ​​harabar Mac ɗin ku.

iPads masu jituwa da Sidecar

  • 12.9-inch iPad Pro
  • 11-inch iPad Pro
  • 10.5-inch iPad Pro
  • 9.7-inch iPad Pro
  • iPad (6th tsara ko daga baya)
  • iPad mini (ƙarni na 5)
  • iPad Air (ƙarni na 3)

Macs masu jituwa da Sidecar

  • MacBook Pro (2016 ko kuma daga baya)
  • MacBook (2016 ko kuma daga baya)
  • MacBook Air (2018 ko kuma daga baya)
  • iMac (2017 ko kuma daga baya, da kuma 27in iMac 5K, marigayi 2015)
  • iMac Pro
  • Mac mini (2018 ko kuma daga baya)
  • Mac Pro (2019)

Yin amfani da iPad azaman allo na biyu akan macOS Catalina

Tare da Mac da iPad masu jituwa da aiki, zaku iya saita yanayin madubi na allo cikin sauƙi a cikin na'urorinku ta bin ƙa'idodin da aka bayar kamar haka.

Mataki 1: Connect iPad

Kuna buƙatar saita saita iPad ɗinku ta hanyar haɗin USB tare da Mac ko ta hanyar haɗin Bluetooth. Ya fi dacewa a saita hanyar haɗin waya don mafi inganci da inganci, sakamako mara lahani.

Mataki 2: AirPlay Zabuka

Ku kusanci Mac ɗin ku kuma danna gunkin "AirPlay" wanda yake a saman mashaya menu. Ana iya lura da shi a saman saman dama na allon Mac ɗin ku.

Mataki 3: Haša da iPad

Tare da iPad da aka jera a cikin zaɓuɓɓukan, kawai danna shi don ƙara allon Mac ɗin ku akan iPad cikin sauƙi.

select your ipad device

Mataki 4: Canja Zaɓuɓɓukan allo

Idan kun kasance don mirgine allon Mac ɗin ku akan iPad, kuna buƙatar ɗan gyara saitunan da ke akwai. Matsa gunkin "Screen" wanda ake nunawa a fadin matsayi bayan haɗin da aka yi nasara. Canja saituna daga "Amfani azaman Nuni Na dabam" zuwa "Madubi Gina-in-Turan Nuni." Hakanan za'a iya aiwatar da irin wannan hanya ta hanyar shiga sashin "Sidecar" daga "Preferences System" na Mac ɗin ku.

tap on mirror built in retina display option

Ƙarin Fasalolin da Aka Bayar a Sidecar

Ba a gabatar da Sidecar azaman tsarin madubin allo mai sauƙi wanda ke taimaka muku tsawaita filin aikinku ko neman sauƙi wajen aiwatar da ɗawainiya ba. Yana ba da jerin wasu fasalulluka waɗanda yawanci sun haɗa da kama-da-wane "Touch Bar" wanda ke nan akan iPad don sarrafa allon Mac ta iPad tare da fasalin da takamaiman mashaya ke bayarwa. Kamar yadda akwai ban da shigarwar babu taɓawa tare da Sidecar, amfani da Fensir na Apple zai iya taimaka muku rufe wannan aikin cikin sauƙi, sa iPad ɗinku ta zama kwamfutar hannu mai hoto. Jerin iPads da ke ƙasa na iya samar da irin wannan fasalin Sidecar don yin aiki azaman kwamfutar hannu mai hoto.

  • 12.9 a cikin iPad Pro
  • 11 a cikin iPad Pro
  • 10.5in iPad Pro
  • 9.7 a cikin iPad Pro

Yadda za a yi amfani da iPad a cikin Mirroring Screen a cikin Tsohon Macs

Kodayake macOS Catalina ya kawo kwanciyar hankali ta amfani da fasalin madubi na allo a duk na'urorin Apple ɗin ku, akwai 'yan dandamali waɗanda har yanzu za su iya zama da amfani sosai wajen sarrafa madubi na allo a cikin tsoffin Macs. Amfani da kayan aikin ɓangare na uku na iya jagorantar ku wajen sarrafa Mac ɗin ku a duk faɗin iPad ɗin, wanda har yanzu yana buƙatar ku rufe wasu abubuwa kafin matsawa zuwa haɗin.

Me kuke Bukata?

  • Walƙiya zuwa Kebul na USB.
  • iPad da Mac suna da macOS 10.13.3 ko baya.
  • Ya kamata ku kasance da samun software kamar Duet Display, iDisplay, ko AirDisplay.

Sashe na 2. Yadda za a allo share Mac zuwa iPad tare da ɓangare na uku software?

Hanya ta biyu ta zo tare da raba allo akan Mac ɗin ku a cikin iPad ɗin ya ƙunshi amfani da kayan aikin ɓangare na uku. Akwai kayan aiki iri-iri waɗanda ke samuwa a duk faɗin kasuwa don sauƙin daidaita tsarin; duk da haka, wannan labarin Figures fitar da biyu mafi kyau zažužžukan cewa gudanar a cohesive dabara to allo madubi your Mac zuwa iPad.

LetsView

Wannan kayan aiki yana ba ku kyakkyawan yanayi a allon madubi na Mac ɗin ku a cikin iPad. Tare da keɓancewa na kyauta da tsarin mara waya don aiwatar da aikinku, zaku iya rufe gabatarwar ku cikin sauƙi tare da samar da raba hotuna a cikin iPad cikin sauƙi. LetsView ya yi niyya mafi kyawun dandamali na madubi na allo a cikin kasuwancin kuma ya jagoranci masu amfani zuwa ga ingantacciyar ƙwarewa. Don fahimtar kwanciyar hankali a cikin kayan amfani da LetsView ke bayarwa, kuna buƙatar bi ta matakan da aka bayar kamar haka.

    • Zazzagewa kuma shigar da aikace-aikacen LetsView a cikin Mac da iPad ɗinku lokaci guda kuma a ƙaddamar da su.
    • Matsa a kan "Computer Screen Mirroring" zaɓi kuma samar da dandamali tare da lambar PIN na iPad don kafa haɗin gwiwa.
enter the pin
  • Tare da nasarar kutsawa na lambar PIN, an sami nasarar kafa haɗin madubi.

ApowerMirror

Wani kayan aiki mai ban sha'awa wanda zai iya zuwa cikin zuciyar ku yayin neman hanyar madubi shine ApowerMirror. Wannan kayan aiki ya gabatar da daidaituwa mai ban sha'awa sosai a cikin madubi na allo a cikin kewayon na'urori kuma yana fatan bayar da sakamako mai inganci wanda ke da alƙawarin duka da tasiri a haɗin haɗin mara waya. Ko da yake masu amfani da yawa sun gabatar da shakku a cikin amfani da haɗin kai mara waya, ApowerMirror ya rufe ƙasa mai yawa a cikin na'urorin madubi na allo, inda zaku iya fahimtar ainihin haɗin allo da ke nuna Mac ɗinku tare da iPad ta hanyar kallon jagorar kamar haka.

  • Kuna buƙatar zazzagewa da shigar da aikace-aikacen a cikin Mac da iPad ɗinku.
  • Kaddamar da aikace-aikace a kan iPad da kuma matsa a kan "Mirror" button. A cikin jerin da ya bayyana a kan allo, matsa a kan sunan your Mac, da kuma ci gaba da zabi "Mirror PC to Phone." Kuna iya saita madubi mai kama da sauƙin allo ta hanyar amfani da kebul na walƙiya tare da shigar da direbobi masu dacewa.
select mirror pc to phone feature
Dr.Fone da Wondershare

Wondershare MirrorGo

Mirror your iPhone zuwa babban-allon PC

  • Dace da latest iOS version for mirroring.
  • Mirror da baya sarrafa iPhone daga PC yayin aiki.
  • Ɗauki hotunan kariyar kwamfuta kuma ajiye kai tsaye akan PC
Akwai akan: Windows
3,347,490 mutane sun sauke shi

Kammalawa

Labarin ya gabatar da masu amfani da sabon jagora na musamman kan yadda ake raba Mac ɗin su akan iPad tare da hanyoyi guda biyu na asali da na musamman. Waɗannan hanyoyin za su iya jagorantar masu amfani don sauƙaƙe aiwatar da tsarin ba tare da fuskantar matsaloli masu yawa ba. Dubi labarin daki-daki don haɓaka fahimtar hanyoyin da ke tattare da samun nasarar raba Mac zuwa iPad ba tare da bambance-bambance daban-daban ba.

James Davis

Editan ma'aikata

Home> Yadda-to > Mirror Phone Solutions > Yadda za a allo Share Mac to iPad?