Hanya mafi kyau don raba allon iPad akan Mac
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Maganganun Waya ta madubi • Ingantattun mafita
Nuni na allo yana cikin ƴan ci gaban fasaha waɗanda suka gabatar da kudurori na alama da arha ga al'amuran da ke da hannu wajen haɗa haɗin gwiwar amfani da na'ura. An sami jerin mafita waɗanda suka ba da hanyar da za a yi amfani da manyan allo don nuna ƙaramin allo ga ƙungiyar mutane a lokaci guda. Babban dalilin aiwatar da wannan sabis ɗin a cikin babban sikelin shine don haɓaka tsarin sarrafa gabatarwa ta hanyar ƙananan na'urori akan manyan fuska tare da sauƙi. Yawancin masu amfani waɗanda yawanci ke amfani da iPad don babban aikinsu na iya fuskantar wahala lokacin nuna fayil ga ƙungiyar mutane a cikin kwamfutar hannu. A irin waɗannan lokuta, yana da mahimmanci don fitar da bayanan akan babban allo don bawa masu amfani damar kiyaye bayanan da aka gabatar tare da ta'aziyya.
Part 1. Yi amfani da QuickTime Player a raba iPad allo a kan Mac
Kuna iya lura cewa kasuwa yana cike da mafita masu yawa waɗanda ke neman bayar da hanyar da za a raba allon iPad akan Mac. Duk da haka, kafin ka je yawo a kusa da yanar-gizo a search na wani kayan aiki ga cika manufar, za ka iya ko da yaushe la'akari da yin amfani da QuickTime Player ga irin wannan lokuta. Wannan ginannen kayan aiki don Mac yana ba ku mafi kyawun yanayi da yanayin aiki tare da. Tare da sauƙin dubawa da dacewa don raba allon iPad akan Mac, wannan kayan aikin multimedia yana gabatar da abubuwan amfani da ra'ayoyi da yawa don rufewa. Ana iya amfani da wannan dandali a cikin kowane nau'in fayilolin mai jarida. Duk da haka, a lõkacin da ta je yin amfani da QuickTime Player ga raba iPad ta allo a kan Mac, kana bukatar ka bi matakai bayar kamar haka.
- Kuna buƙatar haɗa na'urorin ku ta hanyar haɗin USB mai sauƙi. Don wannan, haɗa na'urorin tare da taimakon kebul na walƙiya.
- Zaɓin zaɓin fayil yana buɗewa a gabanku. Tare da QuickTime Player bude a kan Mac, matsa a kan "File" tab daga samuwa allo; kana bukatar ka zabi wani zaɓi na "New Movie Recording" daga drop-saukar menu.
- Tare da allon rikodi yana fitowa akan Mac ɗinku, kuna buƙatar canza zaɓuɓɓukan allon daga zaɓuɓɓukan da aka bayar a mashaya saitunan a cikin sashin rikodi. Zaɓi "iPad" daga samuwa zažužžukan kuma bari ka iPad madubi uwa your Mac da sauƙi. Tsarin madubi zai fara nan da nan da zarar an zaɓa.
Ribobi:
- Dandali na kyauta wanda yake da sauƙin aiki.
- Yana ba da ingantaccen ingancin bidiyo, har zuwa 1080p cikin inganci.
- Kyakkyawar mu'amala ba tare da wata matsala ba.
Fursunoni:
- Wannan dandali ne kawai samuwa ga Mac masu amfani.
- Mai jituwa tare da na'urorin da ke da iOS 7 ko kuma daga baya.
- Babu kayan aikin gyara na ci gaba da ke akwai.
Part 2. Screen share iPad zuwa Mac tare da Reflector app
Akwai aikace-aikacen sadaukarwa da yawa waɗanda zasu iya ba ku sabis ɗin tantance iPad ɗinku a kan allon Mac. Babbar tambayar da ta taso a cikin irin wannan yanayi ita ce ingancin fitarwar da za a samu tare da madubin allo ta hanyar dandamali iri-iri. Tare da wannan tacewa, akwai fewan dandamali waɗanda ke ba da fa'ida sosai wajen ba da mafita na musamman da keɓancewa mai ban sha'awa don rufewa. Reflector 3 wata software ce wacce ta gabatar da ingantacciyar hanyar madubin allo ga masu amfani. Babban mahimmanci a cikin amfani da wannan dandali shine tsarin sa mara waya don raba allon iPad zuwa Mac. Don amfani da Reflector 3 da kyau, kuna buƙatar bi matakan da aka bayar kamar haka.
- Zazzagewa kuma shigar da sigar macOS na Reflector 3 akan na'urar ku. Haɗa Mac da iPad ɗin ku a kan hanyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya kuma ci gaba da buɗe Reflector akan Mac ɗin ku.
- Samun dama ga iPad ɗin ku kuma kai ga buɗe Cibiyar Sarrafa ta ta shafa allon ku daga kusurwar sama-dama.
- Zaɓi "Screen Mirroring" daga zaɓuɓɓukan da aka bayar, kuma tare da zaɓuɓɓukan da ke akwai akan allo na gaba wanda zai buɗe, zaɓi Mac daga na'urorin da ake da su kuma cikin nasarar haɗa Mac ɗin tare da iPad ta hanyar Reflector.
Ribobi:
- An ƙera ƙirar zamani da ilhama.
- Yana ba da saiti mai ƙarfi na fasalulluka na allo.
- Yana ba da yawo kai tsaye akan YouTube tare da firam ɗin na'ura daban-daban.
Fursunoni:
- Ya haɗa da alamar ruwa akan allon na'urar a cikin sigar gwaji.
Sashe na 3. Airplay iPad zuwa Mac via Apowermirror
A ci-gaba da aikace-aikace, da mafi fĩfĩta shi ne don mirroring your iPad uwa Mac allo. Ko da yake an gane cewa kasuwa tana cike da nau'ikan dandamali daban-daban waɗanda ke ba da mafita nan da nan don madubin allo, yawancin dandamali a cikin jerin ba su da mahimman abubuwan da za a iya amfani da su don ingantaccen fitarwa. Apowermirror ne ci-gaba mirroring shirin da yayi masu amfani mai sauqi qwarai da ingantaccen kisa na allo mirroring daga iPad uwa Mac ta bin jerin musamman fasali da kuma kayan aikin da aka miƙa a cikin tsarin. Don yin la'akari da yin amfani da Apowermirror don yin daidai da kwatanta allon iPad ɗinku akan Mac, zaku iya amfani da software yadda yakamata. Ana iya amfani da ita azaman software mai amfani da yawa, tare da fasalin madubi da aka bayar ga masu amfani da dandano da salo daban-daban. Don fahimtar amfani da Apowermirror don kwatanta iPad akan Mac, kuna buƙatar amfani da Airplay don rufe hanyar. Bi matakai kamar yadda aka fada a kasa don samun nasarar amfani da Apowermirror don yin kama da iPad ɗinku akan Mac.
- Zazzage kuma shigar da Apowermirror akan Mac ɗin ku kuma ƙaddamar da shi. Kuna buƙatar haɗa Mac ɗinku da iPad ɗin ku a cikin haɗin Intanet iri ɗaya.
- Tare da ƙaddamar da aikace-aikacen, kuna buƙatar samun dama ga "Cibiyar Kulawa" akan iPad ɗinku ta hanyar swiping shi akan allon gida. Zaɓi "Screen Mirroring" daga samammun zaɓuɓɓukan da ke cikin lissafin da ya bayyana.
- Zaɓi sunan aikace-aikacen da ke bayyana akan jerin samammun na'urorin don madubin allo. Nasarar zaɓi zaɓin da ke akwai don kwatanta iPad ɗinku a cikin Mac.
Ribobi:
- Kuna iya samun sakamako mai inganci daga dandamali tare da gyare-gyaren ƙudurin allo.
- Mafi dacewa da gaggawar aiwatar da ayyuka.
- Yana ba da ikon kwatanta na'urori biyu ko fiye a lokaci ɗaya. i
Fursunoni:
- Yana cinye batirin na'urar, yana mai da shi ƙarfi sosai.
Sashe na 4. Yi amfani da AirServer raba iPad allo a kan Mac
AirServer wani dandamali ne wanda zai iya zuwa sosai a cikin aiki don yin kama da allo akan Mac. Babban bambance-bambancen da ake bayarwa a cikin AirServer idan aka kwatanta da sauran dandamali na madubi shine yancin kai don aiwatar da kowane irin kafofin watsa labarai akan Mac ta iPad tare da haɗin mara waya. Tare da zaɓi na karɓar rafuka daga na'urorin, AirServer na iya ba ku damar yin madubi da na'urori da yawa a ƙarƙashin misalin guda ɗaya. Wannan na iya ba ku damar kallon fuska mai yawa akan babban samfoti iri ɗaya. Yin amfani da irin waɗannan dandamali na madubi na allo yana biyan duk buƙatun mai amfani don ingantaccen samfoti na allo. Lokacin da yazo da amfani da AirServer don raba allon iPad akan Mac, kuna buƙatar bi matakan da aka bayar kamar haka.
- Shigar da AirServer akan Mac ɗin ku kuma ci gaba da haɗa iPad da Mac a cikin haɗin mara waya iri ɗaya.
- Bude Control Center a kan iPad da kuma ci gaba da zabi da 'Screen Mirroring' menu daga samuwa list.
- Tare da Mac sunan bayyana a kan jerin samuwa na'urorin, kana bukatar ka kunna mirroring bayan zabi shi nasara. Kunna fayil ɗin mai jarida wanda kuke son yin aiki ta na'urar akan babban allo.
Ribobi:
- Yi rikodin allonku a ƙudurin 4K, yana mai da shi ɗayan mafi kyawun zaɓuɓɓuka a cikin madubin allo.
- Wani dandamali mai sauƙi don amfani tare da ikon haɗa na'urori 9 tare.
Fursunoni:
- Baya bayar da ingantaccen saitin fasalin gyaran bidiyo a cikin tsarin.
- Siffofin sun dogara gaba ɗaya akan lasisin da aka saya.
Kammalawa
Wannan labarin ya ƙunshi jerin zaɓuɓɓukan da za a iya ɗauka don nuna allonku akan Mac. Lokacin amfani da iPad, ƙila ka ji ƙarancin nunin allo yayin aiwatar da wani aiki. A cikin irin wannan yanayi, maimakon zuwa sayayya mai tsada, koyaushe kuna iya la'akari da yin amfani da dandamali na madubi don raba allon iPad akan Mac. Tare da zaɓuɓɓukan da ke akwai, koyaushe kuna iya zaɓar waɗannan software don biyan bukatunku. Don wannan, kuna buƙatar duba labarin don haɓaka fahimtar aikin su kuma gano mafi kyawun dandamali don wannan harka.
Madubi tsakanin Waya & PC
- Mirror iPhone zuwa PC
- Mirror iPhone zuwa Windows 10
- Mirror iPhone zuwa PC via kebul na USB
- Mirror iPhone zuwa Laptop
- Nuna iPhone Screen akan PC
- Jera iPhone zuwa Computer
- Yawo iPhone Video zuwa Computer
- Yawo Hotunan iPhone zuwa Kwamfuta
- Mirror iPhone Screen zuwa Mac
- iPad Mirror zuwa PC
- iPad zuwa Mac Mirroring
- Raba allon iPad akan Mac
- Raba allon Mac zuwa iPad
- Mirror Android zuwa PC
- Mirror Android zuwa PC
- Mirror Android zuwa PC Wirelessly
- Yi Waya zuwa Kwamfuta
- Jefa Wayar Android zuwa Kwamfuta ta amfani da WiFi
- Huawei Mirrorshare zuwa Computer
- Screen Mirror Xiaomi zuwa PC
- Mirror Android zuwa Mac
- Mirror PC zuwa iPhone / Android
James Davis
Editan ma'aikata