Manyan Hanyoyi 5 Don Buɗe Samsung S22 Ultra Ba tare da Rasa Data ba
Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
Akwai masu amfani da Android biliyan 2.5 masu aiki a cikin ƙasashe 190 a halin yanzu saboda sassauƙarsa da ayyukan aiki masu sauƙi. Amma fa idan kaga kana makale kana bude screen? Kayi searchlessly kamar yadda zaka buše wayata ta Samsung ba tare da rasa data? Tabbas, wayoyin mu na Android suna da muhimman takardu, lambobin sadarwa, hotuna, da sauransu, wadanda ba za a iya warware su ba.
Shi ya sa muka sami wasu ingantattun hanyoyin magance wannan matsala mai ban haushi tare da kulle allo. Muna da wasu matakai masu sauƙi da aminci waɗanda ke taimaka muku buše Samsung S22 Ultra ko kowace wayar Android ba tare da wani lokaci ba. Maimakon ajiye kwafin mahimman abubuwan da ke ciki da amfani da ma'adana a cikin Pendrive ko PC, zaku iya lura da waɗannan kutse don buɗe wayar Android ba tare da goge bayanan ba.
- Hanyar 1: Hanya mai sauri da aminci - Buɗe allo
- Hanyar 2: Yi amfani da Android Na'ura Manager don Buše Samsung
- Hanyar 3: Buše Samsung Screen via Samsung Account
- Hanyar 4: Buše Samsung S22 tare da Sake saitin Factory (Last Resort)
- Hanyar 5: Buɗe Samsung kulle ta aikace-aikacen ɓangare na uku (Sanya shi cikin yanayin aminci)
Hanyar 1: Hanya mai sauri da aminci - Buɗe allo
Akwai yalwa da dabaru samuwa don gaya muku yadda za a buše Verizon Samsung wayar ko wani dace model. Amma sannan kuna buƙatar tunani, shin suna lafiya?
Me ya sa ciyar lokaci don gane abin da zabin ne mai lafiya da abin da ba a lokacin da za ka iya wadãtar da Dr.Fone - Screen Buše (Android) software a wasu sauki matakai. Kuna iya amfani da wannan software akan Windows da Mac OS. A saman cewa, shi ne tabbatar da bayani ci gaba da Dr.Fone don buše Samsung wayoyin tare da sauran rare Android brands, kiyaye da bayanai sauti.
Kafin bayyana matakan, ga wasu abubuwa masu ban mamaki da ya kamata ku sani game da wannan sabon samfurin.
Dr.Fone - Buɗe allo (Android)
Cire nau'ikan Kulle allo na Android guda 4 ba tare da asarar bayanai ba
- Tare da taimakon Buɗe allo, zaku iya buɗe Samsung S22 Ultra tare da kowane tsarin kulle cikin mintuna. Akwai daidaitattun dabara guda ɗaya kawai da za a bi don buɗe allo maimakon tsarin daban-daban.
- Babu ilimin fasaha da aka tambaya; kowa zai iya rike shi.
- Yi aiki don jerin Samsung Galaxy S / Note / Tab, LG G2 / G3 / G4, Lenovo, Huawei, da sauransu.
Kuna iya buɗe wayoyin Samsung ko wayoyin LG cikin sauƙi ba tare da rasa mahimman bayanai ba yayin sarrafa tsarin na'urar. Bari mu shiga cikin matakan da za mu bi don buše Samsung S22 Ultra yanzu. Lura cewa waɗannan matakan suna aiki daidai da sauran nau'ikan wayar Android kamar LG , Huawei, Xiaomi, da sauransu.
Mataki 1: Da farko, zazzagewa kuma shigar da software akan PC ɗin ku.
Mataki na 2: Za a nuna tashar gidan yanar gizo lokacin da ka buɗe software. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa. Don buše wayar Samsung , je zuwa zaɓin "Buɗe allo" akan babban allo.
Mataki 3: Za a yi wani sabon taga inda biyar daban-daban allon kulle zažužžukan aka nuna daga abin da ka bukatar ka zaɓa da "Buše Android Screen" zaɓi.
Mataki na 4: Bayan haka, kana buƙatar zaɓar "alama", "sunan na'ura", da "samfurin na'ura" idan zaka iya samun alamar da kake so da aka jera a can. Duba akwatin da ke ƙasa don yarda da sharuɗɗan kuma danna kan "Na gaba".
Mataki 5: Kuna iya ganin matsayin sarrafawa yayin da yake farawa.
Mataki 6: Don buše Verizon Samsung wayar ko wani model, jira wasu mintuna da taga zai nuna "Buɗe Nasara".
Note: Idan na'urarka ba a jera a Mataki na 4, kana bukatar ka ficewa ga Advanced Mode. Koyaya, wannan yanayin zai haifar da goge duk bayanan.
Hanyar 2: Yi amfani da Android Na'ura Manager don Buše Samsung
Mataki 1 : Ziyarci gidan yanar gizon Manajan Na'ura na Android (ADM) akan mai bincike daga wata waya ko PC. Tabbatar kun shigar da id ɗin imel iri ɗaya wanda kuka yi amfani da shi a cikin kulle waya. Sa'an nan, dole ka shigar da daidai email id da kalmar sirri shiga.
Mataki 2 : Kunna Wi-Fi da bayanan wayar hannu daga sandar sanarwa yayin da ke cikin yanayin kulle, daga sandar sanarwa.
Mataki 3: Ci gaba tare da danna kan "Goge Na'ura" zaɓi. Su, sake zaɓar maɓallin kore da aka rubuta azaman "Goge Na'urar". Bayan haka, sake shiga ta hanyar imel iri ɗaya da kalmar sirri.
Mataki na 4: Yayin da ka sake shiga, za a sami akwatin saƙo da aka rubuta, “Goge har abada (sunan na’ura)?” Danna “Goge” don buɗe wayar. Gabaɗaya, idan kuna son buše wayar Samsung don siyarwa”, ba kwa buƙatar ƙara bayanan data kasance.
Hanyar 3: Buše Samsung Screen via Samsung Account
Ga wata madadin hanyar cika tambayar ku akan 'yadda ake buše waya ta Samsung?'
Mataki 1: Ziyarci official site na Samsung Find My Mobile kuma shigar da takardun shaidarka. Kuna iya shiga tare da Google kuma.
Mataki 2: Kana bukatar ka ba da damar yin amfani da halin yanzu wuri na Samsung na'urar ta danna kan "Amince" bi da "Ok" button.
Mataki 3: Sa'an nan, tabbatar da zabar "Buɗe ta allo" daga "m controls" menu wanda aka nuna a cikin taga.
Mataki 4: A karshe, danna kan "buše" don fara a haɗa da na'urar, sa'an nan kuma buše Samsung wayar nasara.
Hanyar 4: Buše Samsung S22 tare da Sake saitin Factory (Last Resort)
Idan kana da madadin muhimman takardu kuma za a iya jure asarar duk bayanan, za ka iya tafiya da wannan dabara don buše na'urar Samsung S22 Ultra .
Mataki 1: Kashe na'urar sannan danna maballin "power" da "ƙaramar ƙasa" a lokaci guda. Za ka iya samun Samsung logo a kan allo da kuma saki da Buttons.
Mataki 2: Danna kawai "ikon" button har Android System farfadowa da na'ura allo ne bayyane.
Mataki 3: Matsa zuwa "shafa bayanai / factory sake saiti" zaɓi daga menu tare da "girman" up-saukar Buttons sa'an nan zaži shi da "ikon" button.
Mataki 4: A mataki na karshe, zaɓi "Sake yi tsarin yanzu" to zata sake farawa da na'urar ba tare da baya data. Bayan nasarar sake kunnawa, za a kashe makullin allo na yanzu.
Hanyar 5: Buɗe Samsung kulle ta aikace-aikacen ɓangare na uku (Sanya shi cikin yanayin aminci)
Sanya na'urarka cikin yanayin aminci ita ce hanya ta ƙarshe da zaku iya gwadawa. Wannan shi ne m idan ka yi amfani da wani ɓangare na uku app ga kulle your Samsung na'urar. Matakan sune:
Mataki 1: Da fari dai, kashe na'urarka ta dogon latsa Power button.
Mataki 2: Yanzu, lokacin da aka tambaye ka kora na'urar a Safe Mode, kawai matsa "Ok".
Mataki na 3: Sake kunna na'urar kuma bincika app ɗin da kuke amfani da shi don allon kulle. Cire shi sannan saita sabon allon kullewa.
Wannan hanyar za ta kashe wannan app na ɓangare na uku kuma za ku iya sake kulle na'urar ku.
Kammalawa
Babu buƙatar yin mamaki game da Intanet tare da 'yadda za a buše wayar Samsung' kuma ko ziyarci kowane kantin sayar da ku kuma ku biya karin kuɗi. Idan kana son buše wayarka ta Android cikin sauri da aminci, Buɗe allo shine mafi kyawun zaɓinku. Wannan labarin shine mafita ga kowane nau'in wayar hannu tare da tsarin aiki na Android.
Buɗe Samsung
- 1. Buše Samsung Phone
- 1.1 Manta Samsung Password
- 1.2 Buɗe Samsung
- 1.3 Kewaya Samsung
- 1.4 Free Samsung Buše Code Generators
- 1.5 Samsung Buše Code
- 1.6 Lambar Sirrin Samsung
- 1.7 Samsung SIM Network Buše PIN
- 1.8 Lambobin Buše Samsung Kyauta
- 1.9 Free Samsung SIM Buše
- 1.10 Galxay SIM Buɗe Apps
- 1.11 Buɗe Samsung S5
- 1.12 Buɗe Galaxy S4
- 1.13 Samsung S5 Buše Code
- 1.14 Hack Samsung S3
- 1.15 Buɗe Kulle allo na Galaxy S3
- 1.16 Buɗe Samsung S2
- 1.17 Buɗe Samsung Sim kyauta
- 1.18 Samsung S2 Lambar Buɗe Kyauta
- 1.19 Samsung Buše Code Generators
- 1.20 Samsung S8/S7/S6/S5 Kulle allo
- 1.21 Kulle Sake kunnawa Samsung
- 1.22 Samsung Galaxy Buše
- 1.23 Buše Samsung Lock Password
- 1.24 Sake saita Samsung Wayar da ke Kulle
- 1.25 Kulle Daga S6
Alice MJ
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)