Yadda ake Buše Wayar LG: Cikakken Jagora don Kewaya Kulle Kulle da Kulle Sim
Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
Karɓar wayarka na iya zama da wahala a wasu lokuta. Wataƙila za ku ɗauki wasu ƙarin matakai don samun abin da kuke buƙata. Wayoyin LG wani juyin juya hali ne a cikin fasahar zamani kuma za ka iya fuskantar wasu matsalolin da ba zato ba tsammani tare da su, kamar rashin iya amfani da wani SIM sai wanda wayar ta yi rajista da shi ko kuma manta code don buɗe allonka. A nan, za mu samar muku da sauki mataki-mataki jagororin kewaye da kulle allo da kuma yadda za a buše LG wayar.
Akwai iya zo wani halin da ake ciki a lokacin da ka kulla your LG wayar da allon kulle da rashin alheri, zai iya manta da code don buše wayarka. Mutane da yawa sun firgita kuma ba su san abin da za su yi ba. Ga wadannan maras so yanayi, a nan ne uku sauki hanyoyin da za a buše LG wayar allo.
- Sashe na 1: LG Screen Buše tare da Android Na'ura Manager
- Sashe na 2: LG allo Buše tare da Dr.Fone - Screen Buše (Android)
- Sashe na 3: LG allo Buše tare da Android SDK
- Sashe na 4: LG SIM Buše tare da Buše Code
- Sashe na 5: LG SIM Buše tare da LG Shark Codes Kalkuleta
- Sashe na 6: Dr.Fone - SIM Buše Service(LG Unlocker)
Sashe na 1: LG Screen Buše tare da Android Na'ura Manager
Za ka iya amfani da kwamfutarka ko wani na'ura don buše LG wayar da Android na'urar sarrafa kwance allon . Bi waɗannan matakai masu sauƙi.
1. Idan kana amfani da kwamfuta to kaje google.com/android/devicemanager idan kuma kana amfani da wata na'ura kamar wayar hannu ko kwamfutar hannu, zaka iya sauke manhajar Android Device Manager kawai.
2. Za a umarce ku da ku shiga cikin asusunku na Google. Ka tuna, asusun da kake shiga ya kamata a yi rijista da wayar hannu.
3. Da zarar ka shiga, za ka iya ganin na'urar da aka jera. Za a nuna zaɓuɓɓuka uku a ƙarƙashin na'urar da aka jera, zobe, kulle da gogewa.
4. Danna maɓallin kulle kuma za a ba ku damar saita kalmar sirri ta wucin gadi akan na'urarku wanda zai mamaye kalmar sirri na yanzu akan na'urarku.
5. Bayan kun shigar da bayanan da suka dace, danna maɓallin kulle. Idan an yi nasara za ku ga sanarwar buɗewa a ƙarƙashin zobe, kulle da share zaɓuɓɓuka.
6. Yanzu, shigar da sabon kalmar sirri da kuka ƙirƙira, kuma za ku iya samun damar shiga na'urar ku ta kulle. Yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin sabon kalmar sirri ta fara aiki. Za ka iya buše LG wayar sauƙi yanzu da kuma amfani da shi sosai.
Sashe na 2: LG allo Buše tare da Dr.Fone - Screen Buše (Android)
Dr.Fone - Buɗe allo (Android)
Cire nau'ikan Kulle allo na Android guda 4 ba tare da asarar bayanai ba
- Yana iya cire nau'ikan kulle allo guda 4 - tsari, PIN, kalmar sirri & alamun yatsa.
- Cire allon kulle kawai, babu asarar bayanai kwata-kwata.
- Babu ilimin fasaha da aka tambaya, kowa zai iya sarrafa shi.
- Yi aiki don jerin Samsung Galaxy S / Note / Tab, da LG G2 / G3 / G4, da sauransu.
Za ka iya buše LG wayar sauƙi ta amfani da Dr.Fone ba tare da rasa your data ta bin wadannan matakai.
1) Kawai download Dr.Fone, shigar da shi.
2) Kaddamar da Dr.Fone a kan kwamfutarka. Zaɓi Buɗe tsakanin duk ayyuka.
3) Kuna iya cire kowane irin kalmar sirri, kawai haɗa na'urar ku kuma danna "Fara".
4) Je zuwa yanayin saukewa akan wayar LG. Don fara yanayin saukewa bi umarnin da ke ƙasa
a) Kashe wayarka gaba daya.
b) Danna ƙarar ƙasa + maɓallin wuta a lokaci guda kuma ka riƙe.
c) Danna maɓallin ƙara ƙara lokacin da kuka ga alamar android don shigar da yanayin saukewa.
5) Da zarar wayarka ta kunna yanayin saukewa, za ta fara zazzage kunshin dawo da. Jira shi don kammala zazzagewa.
6) Bayan da dawo da kunshin da aka samu nasarar sauke, Android kulle allo cire fara. Tsarin yana da lafiya gaba ɗaya kuma ba zai cutar da bayanan ku ba. Kuna iya shiga na'urar ku ba tare da wata kalmar sirri ba da zarar an gama cire allo.
Sashe na 3: LG allo Buše tare da Android SDK
A nan ne mai sauki hanya a kan yadda za a buše LG waya kulle allo. Domin wannan hanya, kana bukatar ka download da Android SDK da kuma shigar da shi a kan kwamfutarka. Wannan hanya za ta yi aiki ne kawai idan kun kunna kebul na debugging a baya a cikin menu na masu haɓakawa na wayarka da kuma idan kun haɗa wayar LG ɗin ku don haɗawa da kwamfutarku ta hanyar ADB.
1. Fara da zazzage Android SDK daga http://developer.android.com/sdk/index.html#Sauran .
2. Haɗa wayarka zuwa kwamfuta ta USB.
3. Je zuwa babban fayil ɗin da ka shigar da ADB.
4. Riƙe 'shift' da dama danna kan babban fayil na ADB kuma zaɓi "buɗe umarni taga a nan". Wannan zai kaddamar da umarni da sauri.
5. Dole ne ku shigar da umarnin nan don buɗe allonku. Umurnin shine "adb shell rm /data/system/gesture.key". Bayan shigar da umarnin danna shigar.
6. Yanzu duk abin da za ku yi shi ne cire haɗin wayar ku kuma sake yi. Za ku sami cikakkiyar damar shiga wayar ku. Tabbatar cewa kun saita sabon code da zarar kun kunna shi, tsohon kalmar sirri za a dawo da shi lokacin da wayar ta sake yin sake sai dai idan kun saita sabo.
Sashe na 4: LG SIM Buše tare da Buše Code
Bayan sanin yadda za a buše kulle allo na LG na'urar, shi ne na matuƙar mahimmanci don kewaye ta kulle SIM da. Yawancin lokaci, waɗannan na'urori suna zuwa tare da shirye-shiryen jigilar kaya da aka riga aka ba da izini. Kuna iya fuskantar yanayin da ba a so a wasu lokuta, musamman lokacin tafiya. Idan kana so ka wuce ainihin tsare-tsaren ku kuma gwada wani mai ɗaukar kaya, sannan fara da buɗe SIM ɗin ku.
Baya ga sanin yadda za a buše wani LG waya kulle allo, fahimtar tsari don buše LG phones ga wani m iya kuma zo m zuwa gare ku. Kuna iya amfani da kowane SIM tare da wayarka wanda ke da kyau don tafiya. Anan akwai hanyoyi guda biyu don buše wayarka LG don kowane SIM.
1) Za ku buƙaci kwamfuta, wayar LG ɗinku da duk wani katin SIM na waje wanda wayarku ba ta karɓa.
2) Nemo lambar IMEI ta hanyar danna *#06#. Lura saukar da lambar IMEI wanda yake da matukar muhimmanci.
3) Amfani da kwamfutarka, je zuwa www.unlockriver.com . Bayan an loda gidan yanar gizon, nemi lambar buɗewa.
4) Zaɓi ainihin dillalin da wayar ta yi rajista don, zaɓi manufacturer, ainihin samfurin wayar LG ɗin ku kuma shigar da lambar IMEI na wayarka.
5) Shigar da keɓaɓɓen id ɗin imel ɗin ku wanda kuke son a aika lambar. Za ku sami adadin da aka ƙididdigewa da za a biya da kiyasin lokaci don samun lambar buɗewa.
6) Za a nuna shafi tare da bayanan asali kuma a ƙasa za a sami zaɓi don sanya odar ku. Sanya odar cikin sauƙi tare da katin zare kudi ko asusun PayPal.
7) Za ku sami imel tare da lambar buɗewa a ciki da kuma umarnin mataki-mataki don shigar da lambar. Ana amfani da lambar sau ɗaya kawai, don haka tabbatar da yin amfani da shi daidai.
8) Yanzu kashe wayarka kuma saka katin SIM mara tallafi. Kunna wayarka kuma za a umarce ku da shigar da lambar buɗewa. Shigar da lambar buɗewa.
9) Za ka samu wani nasara sako cewa LG wayar da aka a bude kuma za ka iya amfani da shi tare da wani katin SIM.
Yanzu ka san yadda za a buše LG waya nagarta sosai da kuma sauƙi.
Sashe na 5: LG SIM Buše tare da LG Shark Codes Kalkuleta
1) Mutane da yawa tambayi tambaya yadda za a buše LG waya ga wani katin SIM. Amsar ita ce mai sauƙi, je zuwa www.furiousgold.com akan kwamfutarka kuma zazzage kalkuleta na LG shark ka shigar da shi.
2) Haɗa wayarka zuwa kwamfutar tare da kebul na USB. Tabbatar cewa wayar tana kunne da nuni ma.
3) Guda LG shark code kalkuleta. Danna kan tashar jiragen ruwa scan. Za a gano na'urarka ta atomatik.
4) Zaži 'Add IMEI' zaɓi kuma danna 'yi aiki'. Za a gano lambar IMEI da samfurin wayar ta atomatik.
5) Zabi 'full unlock' zaɓi kuma danna 'yi aiki' kuma za ku iya ganin bayanan wayarku tare da lambar buɗewa.
6) Kashe wayarka kuma saka SIM ɗin waje. Idan kana amfani da sabon ƙira, za a sami saurin shigar da lambar buɗewa nan da nan. Idan kana amfani da ɗan ƙaramin samfuri fiye da yadda zaka buga lambar da ta keɓance ga wannan ƙirar. Kuna iya samun lambar cikin sauƙi akan Google.
7) Bayan buga lambar, je zuwa saitunan> tsaro> buɗe SIM kuma shigar da lambar. Wayarka yanzu a buɗe take kuma zaka iya amfani da dirarriyar hanyar sadarwa ta waje.
Sashe na 6: SIM Buše Service - LG Unlocker
Sabis ɗin Buɗe SIM (LG Unlocker) na iya tallafawa don cire kulle SIM a wayarka cikin sauƙi da dindindin. Mafi mahimmanci, ba zai ɓata garantin wayarka ba kuma zaka iya ci gaba da amfani da wayarka yayin aiwatar da buɗewa.
Yadda za a buše LG wayar da SIM Buše Service
Mataki 1. Je zuwa DoctorSIM Buše Service official website. Danna Zaɓi Wayarka sannan zaɓi LG a cikin duk samfuran.
Mataki 2. Don buše wayarka da doctorSIM, zaži make, model, kasa da cibiyar sadarwa mai ba da sabis wayarka tana kulle zuwa. Sannan gama tsarin biyan kuɗi.
Mataki 3. A cikin 'yan sa'o'i kadan, za ku sami sauki mataki-by-steki umarni ta e-mail kan yadda za a buše wayarka.
Wajibi ne a san yadda za a buše wani LG wayar kulle kulle da SIM Buše. Ba za ku taɓa sanin lokacin da za ku buƙaci su ba. Duk hanyoyin da aka jera a sama suna da aminci gaba ɗaya. Yanzu, za ka iya amfani da LG wayar da hikima, ba tare da wani matsala.
Buɗe SIM
- 1 Buše SIM
- Buše iPhone tare da / ba tare da katin SIM ba
- Buše Android Code
- Buɗe Android Ba tare da Code ba
- SIM Buše iPhone ta
- Samu Lambobin Buɗe hanyar sadarwar SIM Kyauta
- Mafi kyawun Buɗe hanyar sadarwar SIM
- Babban Galax SIM Buše APK
- Babban Buɗe SIM APK
- Lambar Buše SIM
- HTC SIM Buše
- HTC Buše Code Generators
- Android SIM Buše
- Mafi kyawun Buɗe SIM
- Motorola Buše Code
- Buɗe Moto G
- Buše LG Phone
- LG Buše Code
- Buše Sony Xperia
- Sony Buɗe Code
- Android Buɗe Software
- Android SIM Buše Generator
- Samsung Buše Lambobin
- Mai ɗaukar hoto Buɗe Android
- SIM Buše Android ba tare da Code
- Buše iPhone ba tare da SIM ba
- Yadda za a Buše iPhone 6
- Yadda za a Buše AT&T iPhone
- Yadda za a buše SIM akan iPhone 7 Plus
- Yadda ake buše katin SIM ba tare da Jailbreak ba
- Yadda za a Buše iPhone SIM
- Yadda za a Buše iPhone Factory
- Yadda za a Buše AT&T iPhone
- Buɗe Wayar AT&T
- Vodafone Buše Code
- Buše Telstra iPhone
- Buše Verizon iPhone
- Yadda ake Buɗe Wayar Verizon
- Buše T Mobile iPhone
- Factory Buše iPhone
- Duba IPhone Buše Status
- 2 IMEI
Selena Lee
babban Edita