Manyan 6 Mafi kyawun Chrome VPN don Tsararren Bincike a cikin 2022
Mayu 11, 2022 • An aika zuwa: Samun Yanar Gizon da ba a san shi ba • Tabbatar da mafita
Idan kuna amfani da Google Chrome don bincika gidan yanar gizon, to lallai yakamata ku saba da wasu mafi kyawun VPN don Chrome kuma. Akwai tarin sabis na VPN waɗanda ke ba da tsawaita Chrome na VPN kyauta. Don haka, zaku iya kawai amfani da ingantaccen VPN don Chrome kuma ku bincika intanit cikin amintacciyar hanya ba tare da suna ba. Domin saukaka muku abubuwa, mun fito da jerin manyan kari shida na VPN Chrome.
A wannan shekara, tabbatar da cewa kuna zazzage gidan yanar gizo lafiya, ba tare da barin gwamnati ko wani gidan yanar gizon ya bi diddigin ayyukanku ba. Tare da taimakon waɗannan kari na Chrome VPN, zaku iya biyan bukatunku cikin sauƙi.
1. DotVPN
DotVPN ingantaccen haɓaka VPN na Chrome kyauta wanda ke ba da saurin walƙiya. Hakanan yana goyan bayan Tor akan VPN, yana tabbatar da cewa kun kasance 100% ganuwa yayin binciken yanar gizo.
- • Wannan tsawo na Chrome na VPN yana ba da ɓoyayyen maɓalli 4096-bit, wanda ma ya fi ƙarfin boye-boye-aji na banki.
- • Kuna iya zaɓar ƙasar da kuka zaɓa ta amfani da kayan aikin Chrome kyauta na VPN. Yana ba da damar shiga kasashe 12 kyauta.
- • DOT Chrome VPN zai toshe tallace-tallace ta atomatik.
- • Yana da inbuilt matsawa dabara da za su iya kawar da kusan 30% na ba dole ba zirga-zirga da kuma bugun-up your browsing.
- • DOT VPN don Chrome kuma yana aiki akan duk mashahurin kafofin watsa labarun da sabis na yawo.
Fursunoni:
- Sigar kyauta tana da iyakacin sabar da za a karɓa daga gare ta
- • Tallafin abokin ciniki baya rayuwa kuma mai amsawa
Matsakaicin Matsayi: 3.8
2. Garkuwan Hotspot
Hotspot Shield yana ɗaya daga cikin tsoffin VPNs tare da kasancewar fiye da shekaru 10 da zazzagewar miliyan 350. Yana da free Chrome VPN tsawo da cewa shi ne mai sauki don amfani da kuma ya zo da kuri'a na ban mamaki fasali.
- Wuraren da aka goyan bayan Chrome na VPN Kyauta sune Amurka, Kanada, Faransa, Netherlands, da Denmark.
- • Wannan tsawo na Chrome na VPN zai toshe tallace-tallace da masu sa ido ta atomatik.
- • An inganta shi don Netflix, Pandora, Hulu, Facebook, da sauran dandamali da dandamali na zamantakewa.
- • The Hotspot Shield VPN Chrome za a iya amfani da su kewaye Firewalls da wuri-tushen hani da kyawawan sauƙi.
- • Ko da yake Hotspot Shield yana samuwa kyauta, kuna iya haɓaka zuwa sigar ƙima ta hanyar biyan $2.08 kowane wata.
- • Zai samar da ƙwarewar bincike 100% maras amfani
Fursunoni:
- Sigar kyauta tana goyan bayan wurare masu iyaka
- • Wasu sabobin suna fama da mummunan lokacin aiki
Matsakaicin Matsayi: 3.5
3. Hola Unlimited
Hola yana ɗaya daga cikin shahararrun sabis na VPN kyauta a duniya. Wannan Chrome na kyauta na VPN yawanci ana bada shawarar don amfanin sirri ko cibiyoyin sadarwar gida. Idan kuna amfani da shi don kasuwanci, to kuna iya samun lasisin kasuwanci. Yana ba da tsaro mai ƙima, yana mai da shi mafi kyawun VPN don Chrome.
- • VPN kyauta kuma mara iyaka tare da ginanniyar uwar garken wakili na Hola Unblocker
- • Yana goyan bayan yaruka da yawa
- • An inganta Hola Chrome VPN don kafofin watsa labarun da ayyukan yawo.
- • Hakanan za'a iya amfani dashi don siyayya akan layi ta canza wurin ku.
- • Talla ne da sabis na VPN na Chrome kyauta
Fursunoni:
- • Ba a ba da goyon bayan tsara da tsara ba
- • Babu tallafin abokin ciniki kai tsaye
Matsakaicin Matsakaici: 4.8
4. Betternet Unlimited
Kamar Hola, Betternet kuma kari ne na VPN kyauta wanda zai dace da kowane buƙatun ku. Tuni masu amfani sama da miliyan 25 ke amfani da su a duk duniya, Betternet yana ɗaya daga cikin amintattun sabis na wakili na VPN. Its VPN Chrome tsawo yana samuwa kyauta kuma yana ɗaya daga cikin manyan kayan aikin da aka ƙima.
- • Yana ba da bandwidth mara iyaka tare da cikakken ɓoyewa na zirga-zirga mai fita da mai shigowa.
- • Ba a buƙatar bayanan rajista ko katin kiredit don amfani da wannan Chrome na kyauta na VPN.
- • Za ka iya da hannu zabar wurin da ka zaba ta hanyar mai amfani-friendly dubawa.
- • Yana toshe tallace-tallace ta atomatik da zirga-zirga maras dacewa.
- • M goyon baya ga Facebook, Twitter, YouTube, Dailymotion, da sauran makamantansu dandamali
Fursunoni:
- • Sigar kyauta tana da iyakataccen wuraren da za a zaɓa daga.
- • Ba da sauri kamar sauran Chrome VPN kayan aikin.
Matsakaicin Matsayi: 4.5
5. TunnelBear VPN
Ofayan mafi kyawun VPN don Chrome wanda zaku iya amfani dashi shine TunnelBear. Duk da cewa sabis ne da aka biya don aikace-aikacen tebur ɗin sa, kuna iya gwada haɓakar VPN Chrome ɗin sa kyauta. Yana goyan bayan ƙasashe 20+ kuma miliyoyin masu amfani a duk duniya sun riga sun yi amfani da su.
- • Yana hana bin ayyukan burauzar ku ta gidajen yanar gizo da ISPs.
- Ba ya kula da kowane rikodin bayanan binciken ku.
- • An inganta VPN Chrome don kafofin watsa labarun da dandamali na labarai.
- • Zai tabbatar da cewa kun kasance ba a san sunansa ba yayin binciken gidan yanar gizon.
- • Yana da matuƙar sauƙin amfani.
Fursunoni:
- • Gudun 'yan sabobin baya sauri kamar sauran.
- • Iyakance zuwa 500 MB na bayanai a wata (+1 GB idan kun yi tallan talla)
Matsakaicin Matsayi: 4.7
6. SurfEasy
Kamar yadda sunan ke nunawa, SurfEasy zai sauƙaƙa muku yin lilon yanar gizo cikin amintacciyar hanya. Chrome VPN na kyauta yana da ƙasashe 13 da za a karɓa daga yanzu kuma ana iya amfani da su don toshe duk wani ƙuntatawa na tushen wuri.
- • Yana goyan bayan matakin boye-boye na banki yayin kiyaye sirrin ku
- • Kuna iya toshe hanyoyin sadarwar zamantakewa cikin sauƙi kamar Facebook, Twitter, Tumblr, da dai sauransu a cikin ƙayyadaddun hanyar sadarwa.
- Zai iya ƙetare shingen wuta da sauran hani cikin sauƙi
- Ba ya kula da kowane log
Fursunoni:
• Ba ya samar da bandwidth mara iyaka. Dole ne ku yi tweet ko gayyatar aboki don samun ƙarin amfani da bayanai.
Matsakaicin Matsayi: 4.7
Kamar yadda kake gani, duk waɗannan kari na VPN Chrome suna da nasu ribobi da fursunoni. Ko da yake, idan kana neman wani Unlimited VPN ga Chrome, sa'an nan za ka iya kokarin Hola ko Betternet. Kawai ba waɗannan kayan aikin VPN na Chrome kyauta gwadawa kuma bari mu san game da wanda kuka fi so kuma.
VPN
- VPN Reviews
- Jerin Manyan VPN
- Yadda ake VPN
Alice MJ
Editan ma'aikata