6 Mafi kyawun VPNs don Firefox - VPN Add-ons don Firefox

James Davis

Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Samun Yanar Gizon da ba a san shi ba • Tabbatar da mafita

Ƙara-kan an ayyana su azaman haɓakawa waɗanda za'a iya shigar da su zuwa ayyukan kamar Thunderbird, Sunbird, Firefox, da SeaMonkey. Babban fasalin Firefox VPN add-ons shine ƙarawa ko shigar da fasalin aikace-aikacen kuma an rarraba shi da yawa a matsayin "Extension", "Themes" da "Plug-in". Add-on na VPN don Firefox suna mai da hankali kan kafawar mai amfani na ƙarshe kuma suna dawo da su lokaci guda suna nuna abun cikin gidan yanar gizon ta amfani da sarrafa abubuwan ƙarawa na VPN. Yana bincika abubuwan sabuntawa nan take kuma yana ba da tsoffin rubutun hannu.

Top 6 Firefox VPN add-ons an ambaci su a ƙasa tare da duk abubuwan da suka shafi ciki har da ƙimar mai amfani da ayyukan su.

1. Hola Unblocker:

Hola Unblocker yana samuwa azaman ƙarawa na Firefox VPN, amma dole ne ku lura cewa yana aiki tare da geo-blocking saboda haka aikace-aikacen hola zai debo bayanan daga wani amfanin mai amfani don amfani da tsarin da ba tare da toshewa ba. Ƙaddamar da Firefox VPN yana ƙara alamar zuwa babban kayan aiki na Firefox ta tsohuwa. Kuma wannan yana ƙayyade ko an saita haɗin ko a'a. Hola Unblocker yana ba da damar amfani da PC ɗin ku don yawo abubuwan ciki don masu amfani da takwarorinsu kuma amma a cikin sigar sa ta kyauta.

  • • Samar da sauri, amintaccen ƙwarewar bincike.
  • • Tsawaita yana da wayo sosai don tunawa da zaɓi don haɗin haɗin gwiwa ya sake kafa lokacin da kuka ziyarci wannan rukunin yanar gizon.

Ribobi:

  • • Yana ba da damar sabis na yawo a cikin sauri sosai ba tare da wani ɗan tsaiko ba ko buffer.
  • • Yana ba da damar shiga cikin sauƙi ga gidajen yanar gizo kamar Netflix, Hulu, BBC, Pandora Radio, Amazon.com, da sauransu don suna.

Fursunoni:

  • • Babban koma baya shine bandwidth da aka yi amfani da shi a aikace-aikacen Hola na iya amfani da wani mai amfani.
  • Ana iya yada malware cikin sauƙi ta amfani da aikace-aikacen Hola.

Ƙimar mai amfani:  Yana da ƙimar 4.5 cikin 5.

Samu a nan

firefox vpn - Hola Unblocker

2. Tsaro na ZenMate & VPN na Sirri

ZenMate VPN Firefox ya shahara tsakanin masu amfani saboda yana samuwa azaman mai kyauta, mai iyakataccen bincike kamar Firefox VPN addon. Akwai kuma don Chrome. Kuna iya amfani da ƙari sosai ba tare da yin rajista ba. Hakanan kuna iya ɗaukar gwaji na kwanaki 7 kyauta na sigar kyauta idan kuna so. Tsawaita yana nuna gunki akan babban kayan aikin Firefox wanda zaku iya amfani dashi don zaɓar wurin da kuke so azaman wurin fita.

  • • Yana da fasalin don canzawa tsakanin kumburin fita da hannu.
  • • Kuna iya ɓoye adireshin IP ɗinku daga ko'ina don sa hacker ɗin ku ya zama wawa.
  • • Yana da 500MB bandwidth samuwa da kuma compressor na bayanai da aka kara.

Ribobi:

  • • Masu amfani da Premium suna samun mafi kyawun ma'amala na wurare, da kuma sauyawa ta atomatik na wurare dangane da rukunin yanar gizon da aka shiga.
  • • Bugu da ƙari, suna kuma samun cikakken abokin ciniki na VPN na tebur don tsarin Windows da Mac, da kuma saurin gudu.

Fursunoni:

  • • Masu amfani kyauta suna iyakance ga wasu wurare kamar Amurka da Jamus.
  • • Wasu daga cikin sauran wuraren da aka fi so kamar Birtaniya ba su samuwa ga masu amfani da kyauta.

Ƙimar mai amfani: Yana da ƙimar 4.1 cikin 5.

firefox vpn add-one - ZenMate Security & Privacy VPN

3. Hoxx VPN

Hoxx VPN yana da hali don buɗe gidan yanar gizon ku da aka katange. Yana nufin kuna kan amintaccen haɗin yanar gizo don amfani da kowane nau'in gidan yanar gizo tun da Hoxx VPN yana ba ku ɓoyayyun manufar adireshin IP da ɓoye bayananku nan take. Lokacin da muke magana game da bincika zaɓuɓɓukan ƙarawa, za ku ga cewa zaɓi wanda aka kunna ta tsohuwa yana tattara wasu bayanan da ba a san su ba waɗanda za ku iya kashe su cikin sauƙi. Yana da kyauta don amfani kuma yana mamaye sabobin 100 a duk faɗin duniya.

  • • Yana da dabarar rufe fuska don ɓoye adireshin IP ɗin ku.
  • • Rufin rufaffen ya yi kusan ɗan ƙaramin adadin 4,096.
  • • Duk lokacin da kuka aika ko karɓar bayanai ana rufaffen su gaba ɗaya tare da ladabi.

Ribobi:

  • • Wannan ƙari na VPN na Firefox yana da ikon yin aiki ba tare da hulɗar mai amfani ba kuma yana yin amfani da proxies don samar da ayyukan sa ga masu amfani.
  • Ba a buƙatar saiti- za ku iya kunna asusun kawai ta yin matakan tabbatarwa waɗanda ba a ba su shawarar nuna hujjojinku ba.

Fursunoni:

  • • Ya nuna yana da sassauci ya dogara da sigar. Ba shawara ga duk Firefox version.
  • Kowane siga daban-daban kayayyaki don haka dole ne ku ci gaba da canzawa zuwa nau'ikan.

Samu a nan

Ƙimar mai amfani: Mai amfani ya ba da ƙimar kamar 5 cikin 5.

Hoxx VPN for firefox

4. Windscribe

Windscribe Firefox VPN yana ba da adadin haɗin na'ura mara iyaka, yayin da yawancin masu samar da sabis sun iyakance zuwa iyakar na'urori biyar ko shida, ko da ƙasa. Wannan kamfani na Kanada yana ba da mafi kyawun tsarin masana'antar kyauta. Yana da sabobin 348 a cikin wurare sama da 50 a duk faɗin duniya. Baya ga biyan kuɗi na kyauta, kuna iya zaɓar zaɓin Pro wanda ke kashe kusan dalar Amurka 4.50 kowane wata.

  • • Yana nuna babban aiki, tare da asarar kusan 10% akan ɗorawa na yau da kullun ko zazzagewa ta hanyar haɗin gida.
  • Yin bincike tare da wannan ƙari na Firefox VPN yana ba da hanyoyin haɗin kai daban-daban, tushen hanyar haɗin yanar gizo, da bin diddigi, da sauransu don suna.

Ribobi:

  • • Mafi sashi shi ne cewa tsare sirri manufofin na wannan VPN Firefox a fili da kuma complimentary.
  • • Babu wani log na tarihin bincike ko na adiresoshin IP masu shigowa ko masu fita ko kowane irin wannan ayyuka.

Fursunoni:

  • • Yana kawar da maɓallin kafofin watsa labarun - dole ne ku bincika asusun kafofin watsa labarun da hannu.
  • • Sabar a Uk tana da saurin gudu.
  • • Babu taɗi kai tsaye.

Samu a nan

Ƙimar mai amfani: Mai amfani ya ba da ƙimar kamar 4.4 cikin 5.

Windscribe vpn for firefox

5. ExpressVPN

ExpressVPN yana tsaye azaman ɗayan mafi kyawun sabis na VPN na Firefox a duniya a halin yanzu. Yana da cikakken kunshin tayi, duk abin da za ku iya tsammani daga sabis na VPN, har ila yau ya haɗa da tsawo na Firefox. Aiwatar da ExpressVPN Firefox tabbas shine mafi kyawun nau'in sa.

  • • Yana ba da fasali masu ban mamaki kamar kashe kashewa, toshe Sadarwar Sadarwar Yanar Gizo ta Real-Time (WebRTC), garkuwar leak ɗin IP da rigakafin leak na DNS, da sauransu.
  • • Shigarwa yana ɗaukar mintuna 5 kacal kuma yana ɓoye bayanan ku ba tare da sanin ɗan hacker ba.

Ribobi:

  • • Wannan VPN yana da sabobin a cikin ƙasashe sama da 94 kuma shine mafi kyawun zaɓi don gujewa ganowa a ƙasashe kamar China.
  • • An adana bayanan ku da aka ɓoye ba kawai ta hanyar ɗan gwanin kwamfuta ba har ma mai ba da sabis na intanit ma ba zai iya ganin ɓoyayyen bayananku ba.

Fursunoni:

  • • Hakanan ya zo tare da garantin dawo da kuɗi na kwanaki 30 kuma ba sabis na gaggawa da ake samu don dawo da kuɗin ku ba.
  • • Yana ba da damar haɗi guda uku kawai a lokaci ɗaya.

Ƙimar mai amfani: Mai amfani ya ba da ƙimar kamar 4.1 cikin 5.

expressvpn for firefox

6. ibVPN

Wannan ibVPN ainihin wakili ne da aka rufaffen. Wannan yana ba da damar shiga cikin sauƙi daga ko'ina kuma yana goyan bayan PPTP, SSTP, L2TP. Ya zo tare da garantin dawowar kuɗi na kwanaki 15, da gwaji na sa'o'i 24 kyauta kuma yana zuwa tare da kayan aikin sake haɗawa ta atomatik. Ana samun sabar a cikin ƙasashe 47.

  • • Tsarin DNS mai wayo yana da kyau ga duk manyan abokan ciniki.
  • • Yana da dukan fasalin kashe kashe a kan kowane-app siffofin.

Ribobi:

  • • Ba shi da bayanan shiga ayyukan mai amfani kuma kamfanin yana mai da hankali kan sirrin masu amfani.
  • • Yana da sabis na ƙananan farashi.

Fursunoni:

Abubuwan da aka maimaituwa.

Ƙimar mai amfani: Mai amfani ya ba da ƙimar kamar 4 cikin 5.

ibVPN for firefox

Add-ons na VPN suna da sauƙin amfani kuma ba a buƙatar zaɓin fasaha. Masu amfani za su iya ba da izinin tsawaita gwargwadon buƙatun su. Ƙara-kan Firefox VPN suna da faɗi cikin tsari kuma an bincika su tare da ingantattun ayyuka. Don haka kawai zaɓi mafi kyawun Firefox Firefox kamar yadda ake buƙata don samun damar intanet cikin aminci. Da fatan wannan labarin zai taimake ku!

James Davis

James Davis

Editan ma'aikata

VPN

VPN Reviews
Jerin Manyan VPN
Yadda ake VPN
Home> Yadda za a > Samun Yanar Gizo mara suna > 6 Mafi kyawun VPNs don Firefox - VPN Add-Ons don Firefox