Mafi 6 Mac Nesa Apps Sauƙi Sarrafa Mac daga Android
Mayu 13, 2022 • An aika zuwa: Gyara Matsalolin Wayar hannu ta Android • Tabbatar da mafita
Samun dama da canja wurin bayanai tsakanin wayarka da Mac ya kasance koyaushe yana da matsala, daidai? Yanzu, zaku iya jin daɗin fa'idodin kasancewa mai amfani da Android. Kuna iya sarrafa Mac ɗinku tare da na'urar da kuke riƙe da hannu don daidaita abun ciki ba tare da matsala ba. Ya kamata ku nisanta Mac daga na'urar ku ta Android don samun abun ciki iri ɗaya a cikin wayarku da kwamfutarku. Kuna iya jin daɗin samun damar bayanai akan kwamfutarka akan tafiya cikin sauƙi kuma ta atomatik. Ba za a sami buƙatar ɗaukar bayanai da hannu ba.
Ingantacciyar haɗin gwiwa da aminci tsakanin na'urar Android da kwamfutarku zai sauƙaƙe rayuwar ku. Ba wai kawai za ku isa ga fayilolinku da aikace-aikacenku daga ko'ina ba amma kuma ku sarrafa da saka idanu. Da cewa ya ce, wannan labarin harhada saman 7 Android apps da za su iya m Mac.
1. Mai kallon Tawagar
Team Viewer aikace-aikace ne na kyauta da ake amfani dashi don sarrafa MAC ɗin ku kuma ana iya shigar dashi cikin sauƙi. Ba kamar sauran aikace-aikacen da koyaushe ke gudana ba, Team Viewer yana buƙatar ƙaddamar da shi da hannu. Koyaya, zaku iya amfani da zaɓi don ci gaba da gudana kuma sanya kalmar sirri ta al'ada kafin shiga MAC ɗin ku. Ƙaƙƙarfan ɓoyewa, cikakken madannai, da manyan ka'idojin tsaro kaɗan ne daga cikin abubuwan da ya fi fice. Hakanan, yana ba da damar canja wurin fayiloli a cikin kwatance biyu da amfani da mai binciken gidan yanar gizo don samun dama ga MAC ɗin ku. Ko da yake yana da dintsi na fasali, ba shine mafi kyawun zaɓi ba idan kuna da niyyar gudanar da aikace-aikace masu nauyi daga nesa.
2. Splashtop 2 Nesa Desktop
Splashtop yana ɗaya daga cikin mafi haɓaka, mafi sauri da cikakkun aikace-aikacen tebur mai nisa, wanda ke ba ku damar cin gajiyar babban gudu da inganci. Kuna iya jin daɗin bidiyon 1080p, wanda kuma aka sani da Cikakken HD. Yana aiki ba kawai tare da MAC (OS X 10.6+), amma kuma tare da Windows (8, 7, Vista, da XP) da Linux. Duk shirye-shirye ana goyan bayan Splashtop waɗanda aka shigar a cikin kwamfutarka. Kuna iya kewaya allon kwamfutarka cikin sauƙi saboda ingantaccen fassarar Multitouch gestures na wannan App. Yana ba da dama ga kwamfutoci 5 ta hanyar asusun Splashtop guda ɗaya akan hanyar sadarwar gida. Idan kuna son shiga ta intanit, kuna buƙatar yin rajista zuwa Kundin Samun damar Duk wani wuri ta hanyar Siyan In-App.
3. VNC Viewer
Mai duba VNC tsarin ladabi ne mai sarrafa tebur mai hoto. Samfuri ne daga masu ƙirƙira fasahar shiga nesa. Yana da wuya a kafa kuma ya dogara da dandamali. Koyaya, yana da wasu kyawawan siffofi kamar gungurawa da jan motsi, tsunkule don zuƙowa, haɓaka aikin atomatik amma ya dogara da saurin intanet ɗinku.
Babu iyakacin adadin kwamfutoci da zaku iya shiga ta hanyar VNC Viewer ko tsawon lokacin samun damar ku. Hakanan ya haɗa da ɓoyewa da tantancewa don amintacciyar hanyar haɗi zuwa kwamfutarka. Duk da haka, yana da wasu rashin amfani kamar tsaro da al'amuran ayyuka. Hakanan, yana buƙatar ƙarin tsari fiye da sauran kuma yana da ɗan rikitarwa.
4. Mac Remote
Idan na'urar android da MAC OSX suna raba hanyar sadarwar Wifi iri ɗaya kuma kuna son amfani da na'urar ku ta android azaman mai sarrafa ramut, to MAC remote shine zaɓin da ya dace. Wannan app ɗin yana dacewa da adadin 'yan wasan kafofin watsa labarai, gami da amma ba'a iyakance ga:
- VLC
- Itunes
- Hoton
- Spotify
- Saurin lokaci
- MplayerX
- Dubawa
- Mahimmin bayani
Zaku iya zama kawai ku huta a cikin kujera yayin kallon fim akan MAC ɗin ku kuma ƙara ƙarar motsa jiki, haske da sauran mahimman sarrafa sake kunnawa ta amfani da na'urar android azaman nesa. Hakanan zaka iya kashe MAC ta amfani da nesa na MAC. Yana aiki da gaske azaman mai sarrafa mai jarida kuma yana goyan bayan shirye-shiryen da aka jera a sama don haka ba a amfani da su don sarrafa duk MAC. Yana da sauƙi amma kuma iyakance a amfani. Girman MAC Remote shine 4.1M. Yana buƙatar nau'in Android 2.3 da sama kuma yana da ƙimar ƙima na 4.0 akan Google play.
5. Chrome Remote Desktop
Idan kuna amfani da mai binciken gidan yanar gizo na Google Chrome, to zaku iya samun sauƙin shiga nesa zuwa MAC ko PC ɗinku ta hanyar shigar da tsawo da aka sani da tebur mai nisa Chrome a cikin burauzar gidan yanar gizon ku ta Chrome. Kuna buƙatar shigar da wannan tsawo kuma ba da tabbaci ta hanyar PIN na sirri. Kuna buƙatar shiga cikin asusun Google ɗin ku. Yi amfani da takaddun shaidar Google iri ɗaya a cikin sauran masu bincike na Chrome kuma za ku ga wasu sunayen PC waɗanda kuke son fara zaman nesa da su. Yana da sauqi qwarai don saitawa da amfani. Koyaya, baya ƙyale raba fayil da sauran zaɓuɓɓukan ci-gaba waɗanda sauran ƙa'idodin shiga nesa suke bayarwa. Ya dace da kowane tsarin aiki wanda ke amfani da Google Chrome. Girman Desktop Remote Chrome shine 2.1M. Yana buƙatar nau'in Android 4.0 da sama kuma yana da ƙimar ƙimar 4.4 akan Google play.
6. Jump Desktop (RDP & VNC)
Tare da Jump Desktop, zaku iya barin kwamfutarku ko kwamfutar tafi-da-gidanka a baya kuma ku ji daɗin shiga ta nesa 24/7 a ko'ina. Yana ɗaya daga cikin ƙaƙƙarfan aikace-aikacen shiga nesa, waɗanda ke ba ku damar shiga da sarrafa PC ɗinku daga na'urar ku ta android. Tsaro, amintacce, sauƙi, ingantaccen tsarin mai amfani, dacewa tare da RDP da VNC, masu saka idanu da yawa, da ɓoyewa sune abubuwan da suka fi dacewa.
A kan PC ko MAC ɗin ku, je zuwa gidan yanar gizon Jump Desktop kuma ku bi matakai masu sauƙi don farawa cikin lokaci kaɗan. Yana da fasali iri ɗaya kamar yawancin aikace-aikacen kamar su tsunkule-zuwa zuƙowa, jan linzamin kwamfuta, da gungurawar yatsa biyu. Yana ba ku damar sarrafa kwamfutarku cikin sauƙi kuma ba tare da matsala ba. Hakanan yana goyan bayan cikakken allon madannai da linzamin kwamfuta na waje, yana ba ku jin kamar PC. Da zarar an saya, za ku iya amfani da shi akan duk na'urorin Android. Canza aikace-aikacen ba zai haifar da asarar haɗi ba.
7. Sarrafa Mac Nesa Apps yadda ya kamata
Yanzu kun zazzage Mac Nesa Apps kuma kun dandana kyawawan abubuwan su. Shin kun san yadda ake sarrafa ƙa'idodin ku na Android da kyau, kamar yadda ake yawan shigar/ uninstall apps, duba jerin abubuwan app daban-daban, da fitar da waɗannan ƙa'idodin don rabawa tare da aboki?
Muna da Dr.Fone - Phone Manager a nan don saduwa da duk irin wannan bukatun. Yana yana da duka Windows da kuma Mac versions don sauƙaƙe Android management fadin daban-daban irin PC.
Dr.Fone - Mai sarrafa waya (Android)
Ingantacciyar Magani don Sarrafa Manhajojin Nesa na Mac da ƙari
- Canja wurin fayiloli tsakanin Android da kwamfuta, gami da lambobin sadarwa, hotuna, kiɗa, SMS, da ƙari.
- Sarrafa, fitarwa / shigo da kiɗan ku, hotuna, bidiyo, lambobin sadarwa, SMS, Apps da sauransu.
- Canja wurin iTunes zuwa Android (madaidaici).
- Sarrafa na'urar ku ta Android akan kwamfuta.
- Cikakken jituwa tare da Android 8.0.
Tukwici na Android
- Siffofin Android Mutane Kadan Suka Sani
- Rubutu zuwa Magana
- Madadin Kasuwar App ta Android
- Ajiye Hotunan Instagram zuwa Android
- Mafi kyawun Shafukan Zazzage App na Android
- Dabarun Allon allo na Android
- Haɗa Lambobi a kan Android
- Mafi kyawun Ayyukan Nesa na Mac
- Nemo Aikace-aikacen Waya Batattu
- iTunes U don Android
- Canza Fonts na Android
- Dole-Dos Don Sabuwar Wayar Android
- Yi tafiya tare da Google Yanzu
- Faɗakarwar Gaggawa
- Daban-daban Android Managers
Alice MJ
Editan ma'aikata