Yadda ake Cire MDM daga iPad Kamar Pro?
Mayu 09, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
Ba lallai ba ne ka zama mai fasaha don kawar da MDM daga iPad ɗinka kamar gwani. Madadin haka, kawai kuna buƙatar shiga cikin wannan yanki, kuna kula da jagororin sa na mataki-mataki. A cikin wannan jerin MDM kau daga iDevices, za ka koyi yadda za a cire m management daga iPad kamar ƙwararren. Idan ba ku sani ba, ka'idar MDM yarjejeniya ce da ke ba masu amfani da kamfanoni damar tura apps da sauran saitunan tsaro akan na'urorin Apple. Da kyau, masu amfani za su iya shigar da ƙa'idodi daga nesa kuma su kunna wasu saitunan tsaro ba tare da yin haka ba don duk na'urorin.
Kamar dai wayowin komai da ruwan, ka'idar kuma tana aiki akan iPad. Damar ita ce za ku yi tuntuɓe cikin fasalin idan kun sayi shafin na hannu ko wani ya ba ku kyautar na'urar "kulle". Kada ku yi gumi: wannan koyawa za ta bi ku ta matakan kawar da shi a kan tafiya. Kamar koyaushe, ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa suna da sauƙi kuma madaidaiciya. Ba tare da ƙarin jin daɗi ba, bari mu fara nan da nan!
1. Shin Jailbreak zai Cire Gudanar da Nesa na iPad?
Ee, yana iya. Lokacin da kuka karya shafinku, kuna ba da damar shiga mara izini. Tabbas, wannan yana ba ku ƙarin iko akan shafin kamar yadda zaku iya bincika duk abubuwan da suka zo tare da shi. Don yantad da iPad ɗinku yana nufin cewa kuna son cire MDM daga iPad ba tare da amfani da kowane kayan aiki, apps ko software ba. Bayan haka, ƙa'idar ba za ta ƙara iyakance ku aiwatar da wasu ayyuka ba. Babban koma baya na yantad da iPad ɗinku shine cewa dabarar ta rage ƙarancin tsaro na tab ɗin ku. To, abin da ake nufi da shi shi ne yana fallasa shi ga hare-haren yanar gizo da ƙwayoyin cuta. Ka ga, yantad da iPad ɗinka bai dace ba ga MDM. Abu mai kyau shi ne cewa akwai wasu apps da za ku iya amfani da su don cim ma ayyuka iri ɗaya ba tare da lalata shi ba.
Don haka, babu wani ƙwararren da zai ba da shawarar wannan dabara don kawar da yarjejeniya.
2. iPad MDM Kewaya Software - Dr.Fone
Shin, ba ka san cewa za ka iya cire yarjejeniya daga shafin ba tare da rasa your data? Tabbas, cire MDM daga iPad ne zai yiwu tare da Wondershare ta Dr.Fone - Screen Buše . Bugu da kari, ba za ka rasa your data bayan aiwatar. Yaya ban mamaki! A taƙaice, software ɗin tana ba ku damar yin ta kamar ƙwararren ba tare da neman wani ya yi muku ba.
Dr.Fone - Buɗe allo (iOS)
Kewaya MDM Kulle iPad.
- Sauƙi don amfani tare da cikakken jagora.
- Yana cire allon makullin iPad a duk lokacin da aka kashe shi.
- Yana aiki don duk samfuran iPhone, iPad da iPod touch.
- Cikakken jituwa tare da sabuwar iOS tsarin.
Yanzu, bi sharuɗɗan da ke ƙasa don ƙetare ƙa'idar akan shafinku:
Mataki 1: Zazzage kuma shigar da software a kan kwamfutarka.
Mataki 2: Jeka ga "Screen Buše" zaɓi kuma sannan danna kan "Buše MDM iPhone".
Mataki 3: Yanzu, dole ne ka zaɓi "Bypass MDM".
Mataki na 4: A nan, dole ne ka danna kan "Fara to Bypass".
Mataki 5: Bada izinin kayan aikin don tabbatar da tsari.
Mataki na 6: Bayan haka, za ku ga sako, yana faɗakar da ku cewa kun yi nasarar tsallake ƙa'idar.
Babu shakka, yana da sauƙi kamar ABC! Bayan haka, ba ku da wani abin da zai hana ku haɓaka cikakkun abubuwan shafin ku.
3. Yadda ake Share Na'ura Management a makaranta iPad
Kamar kamfanoni da yawa, makarantu suna ƙara shigar da fasalin akan na'urorin ɗalibai. A cikin makarantu, an fi sani da Apple School Manager. Tare da shirin, masu gudanarwa na makaranta za su iya siyan abun ciki, daidaita rajistar na'ura ta atomatik da ƙirƙirar asusun ɗalibai da malamai. Yanzu kun sayi iPad mai kunna MDM ko wani ya ba shi kyautar shafin, kuna neman yadda ake share sarrafa na'urar akan iPad ɗin makaranta. To, kada ka kara duba. Duk abin da kuke buƙatar yi shine bi matakan da ke ƙasa don share shi:
Mataki 1: Zazzagewa kuma shigar da kayan aikin akan kwamfutarka.
Mataki 2: Je zuwa "Screen Buše" da kuma matsa "Buše MDM iPad" zaɓi.
Mataki 3: Danna kan "Cire MDM" don fara da kau tsari.
Mataki 4: A wannan gaba, danna kan "Fara cirewa".
Mataki 5: Bayan haka, za ku jira na ɗan lokaci don ba da damar app don tabbatar da tsari.
Mataki 6: Ya kamata ka kashe "Find my iPad".
Mataki na 7: Tuni, kun yi aikin! Dole ne ku jira kayan aikin don kammala aikin kuma ku aiko muku da "An Cire Cikin Nasara!" sako.
Shin kai dalibi ne? Idan haka ne, zaku iya taimaka wa ƴan uwanku ɗalibai su cire nasu su biya kuɗin hidimar ku. Ee, yanzu ƙwararre ce a cikin wannan sarari! Godiya ga Wondershare Dr.Fone Toolkit.
4. Hakanan kuna iya sha'awar iPad Lock Bypass
Idan kun karanta har zuwa wannan batu, ba za ku sake neman yadda ake sarrafa iPad ba. Amma sai, za ka iya zama sha'awar iPad kunnawa kulle kewaye. Kamar yadda kuka riga kuka sani, makullin kunnawa na Apple wani fasalin tsaro ne wanda ke taimakawa kiyaye lafiyar iPad ɗinku yayin hasara ko sata. Tare da aikin, mutumin da ya riƙe iPad ɗinku zai same shi mara amfani saboda ba za su iya samun damar shiga shafin ba.
Abin baƙin ciki, ƙila ka sami kanka a cikin yanayin da ba za ka iya tunawa da bayanan kulle kunnawa ba. Akwai wasu lokuta inda allon ya zama mara amsa, yana yin wahalar samun damar shiga shafin ku. Idan ka sami kanka a cikin wannan matsala, ba dole ka damu ba saboda Dr.Fone Toolkit zai iya taimaka maka da wannan. Lallai, software tana ba ku damar yin motsi da wuce iPad. A takaice, da iPad jerin ba kome, kamar yadda wannan Toolkit taimaka ka kewaye shi smartly.
Bi waɗannan umarnin don cim ma hakan:
Mataki 1: Ziyarci gidan yanar gizon kuma zazzage kayan aikin zuwa kwamfutarka.
Mataki 2: Na gaba, kaddamar da shi.
Mataki 3: Ya kamata ka zaɓi "Buɗe Active Lock". Lokacin da kuka isa wannan batu, zaɓi Buɗe ID.
Mataki 4: Je zuwa "Don Allah Jailbreak Your Na'urar".
Mataki 5: Yanzu, dole ka tabbatar da na'urar ta bayanai.
Mataki 6: Kewaya iCloud kunnawa kulle. A wannan lokacin, za ku sami "An yi Nasara!" amsa.
Kammalawa
A cikin wannan yadda ake jagora, kun koyi yadda ake cire MDM daga iPad kamar gwani. Wannan yana nufin za ku iya taimakawa danginku da abokanku su yi haka. Kamar yadda aka alkawarta, shaci-fadi sun kasance masu sauƙi kuma madaidaiciya. Bugu da ƙari, ka koyi yadda za a yi amfani da Wondershare ta Dr.Fone don kewaye da iPad kunnawa kulle. Ta wannan hanyar, ba za ku yi wahala ba don samun damar zuwa shafin da kuka saya ko samu. Bayan tambayoyi, binciken yanar gizon ku na cire MDM da wucewa ya ƙare saboda wannan koyawa ta ba ku mafita da kuke nema. Yanzu, zaku iya samun mafi yawan amfanin shafinku saboda kuna iya kawar da ƙuntatawa ba tare da wahala ba. Mafi mahimmanci, ba lallai ne ku damu ba cewa wani yana bin ayyukan ku daga wuri mai nisa. Kar ku tsaya a karanta wannan jagorar; fara aiwatar da cirewa yanzu!
Kulle allo na iDevices
- IPhone Kulle Screen
- Kewaya allon kulle iOS 14
- Hard Sake saitin akan iOS 14 iPhone
- Buɗe iPhone 12 ba tare da kalmar wucewa ba
- Sake saita iPhone 11 ba tare da kalmar wucewa ba
- Goge iPhone Lokacin da ke Kulle
- Buše naƙasasshen iPhone ba tare da iTunes ba
- Kewaya lambar wucewa ta iPhone
- Factory Sake saitin iPhone Ba tare da lambar wucewa
- Sake saita iPhone lambar wucewa
- An kashe iPhone
- Buše iPhone Ba tare da Mayar da
- Buɗe lambar wucewar iPad
- Shiga cikin Kulle iPhone
- Buše iPhone 7/7 Plus ba tare da lambar wucewa ba
- Buše iPhone 5 lambar wucewa ba tare da iTunes
- Kulle App na iPhone
- Allon Kulle iPhone Tare da Fadakarwa
- Buše iPhone Ba tare da Computer
- Buše iPhone lambar wucewa
- Buše iPhone ba tare da lambar wucewa ba
- Shiga Waya Kulle
- Sake saita Kulle iPhone
- Allon Kulle iPad
- Buše iPad Ba tare da Kalmar wucewa ba
- An kashe iPad
- Sake saita iPad Password
- Sake saita iPad ba tare da Kalmar wucewa ba
- An kulle daga iPad
- Manta Kalmar wucewa ta Kulle allo
- iPad Buɗe Software
- Buše iPad ɗin da aka kashe ba tare da iTunes ba
- An kashe iPod Haɗa zuwa iTunes
- Buše Apple ID
- Buɗe MDM
- Farashin MDM
- iPad MDM
- Share MDM daga iPad School
- Cire MDM daga iPhone
- Kewaya MDM akan iPhone
- Kewaya MDM iOS 14
- Cire MDM daga iPhone da Mac
- Cire MDM daga iPad
- Jailbreak Cire MDM
- Buɗe lambar wucewar Lokacin allo
James Davis
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)