drfone app drfone app ios

Yadda ake buše lokacin da na manta kalmar wucewa ta Apple ID da kuma imel?

drfone

Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita

0

Tare da na'urori da aikace-aikace da yawa a kan beck da kira, ya zama kusan ba zai yiwu a tuna da kalmomin shiga da adiresoshin imel ba. Don kiyaye baƙo daga shiga cikin sirrinmu, yawanci muna da manyan kalmomin shiga waɗanda ke haifar da manta yawancin su. Idan kun kasance a cikin tambayar kanku, "Na manta Apple ID da kalmar sirri," kuma kuna buƙatar nemo mafita, kuna gefen dama na waƙoƙi.

Abin farin, a cikin wannan labarin, za mu yi la'akari da Apple ID kalmar sirri da kuma adireshin imel matsaloli da kuma samar da m hanyoyin gyara su. An shawarci mai amfani a hankali ya bi matakai da jagororin don samun ta hanyar matsalar. Don haka, ba tare da jinkirta wannan ba, bari mu shiga cikinsa daidai.

Sashe na 1: Game da Apple ID Adireshin Imel

Mataki na farko kuma mafi mahimmanci shine fahimtar adireshin imel na Apple ID da yadda yake aiki. Samun fahimtar ID na Apple yana kawo mu kusa don magance matsalolinmu da suka shafi manta kalmomin shiga da hanyoyin sake saita su.

ID ɗin Apple suna amfani da adireshin imel don haɗa ku zuwa Facetime, App Store, iMessage, da Apple Music, da sauransu. Wannan adireshin imel ɗin ID ɗin ku ne da sunan mai amfani; shi ya sa yake da muhimmanci a kiyaye shi. Ainihin, akwai adiresoshin imel iri uku, gami da Adireshin Imel na Apple ID, Ƙarin Adireshin Imel, da Adireshin Imel na Ceto.

Adireshin imel na Apple ID shine imel na farko don asusun ID na Apple. Ci gaba, Ƙarin adiresoshin imel sune ƙarin waɗanda ke ba ku damar haɗawa da ayyukan Apple kamar yadda aka ambata a sama kuma suna ba da damar mutane su same ku. Adreshin Imel na Ceto, a gefe guda, yana ƙara ƙarin tsaro ga asusun ku kuma yana aika muku sanarwa game da asusun.

Part 2: Yadda za a sake saita Apple ID kalmar sirri da email?

Tambayar farko da za a magance a nan tana da alaƙa da sake saita kalmar wucewa ta Apple ID ta amfani da adireshin imel. Masu amfani da Apple suna manta kalmar sirrin su ya zama ruwan dare gama gari, sabili da haka, babu wani girgiza a nan. Sashen zai samar da mafita mai sauƙi kuma mai iya aiki don sake saita kalmar wucewa ta adireshin imel.

Baya ga adireshin imel, mai amfani yana da zaɓi na sake saita kalmar sirri ta iCloud ta hanyar amsa tambayar tsaro. Haka kuma, mutum na iya amfani da tsarin tantance abubuwa biyu don samun lamba da sake saita kalmar sirri da aka manta.

Dangane da abin da ya shafi wannan sashin, bari mu tsaya kan hanyar magance adireshin imel, shin za mu?

    1. Kaddamar da duk wani mai binciken gidan yanar gizo da ake amfani da shi.
    2. Bude iforgot.apple.com.
    3. Daga can, rubuta a cikin adireshin imel na Apple ID kuma buga "Ci gaba."
      unlock apple id
    4. Yayin da ka danna maɓallin "Ci gaba", za ka sami zaɓi na "I need to reset my password". Sa'an nan, danna kan "Ci gaba."
      unlock apple id
    5. Bayan haka, za a tambaye ku zaɓi biyu na samun imel ko tambayar tsaro. Danna "Samu Imel" kuma danna "Ci gaba" sannan "An yi."
      unlock apple id
    6. Yanzu, kewaya zuwa imel ɗin ku, inda za ku sami batun "Yadda za a sake saita kalmar wucewa ta Apple ID."
    7. 7. Danna "Sake saitin Yanzu."
      unlock apple id
    8. Yanzu ya zo ɓangaren da aka fi so inda a ƙarshe za ku iya rubuta sabon kalmar sirrinku.
    9. Shigar da shi don tabbatar da shi kuma danna "Sake saita kalmar wucewa."
unlock apple id

Sashe na 3: Yadda za a sake saita Apple ID idan na manta ta Apple ID kalmar sirri da email?

Idan kuna neman amsar tambayar da ke ƙonewa, "Yadda ake dawo da Apple?" za a ba ku a nan. Sashen ya ƙunshi Wondershare Dr.Fone, wanda babban alhakinsa shine magance matsalolin yanayi iri ɗaya yayin murmurewa da dawo da mahimman bayanai daga na'urori daban-daban. Tare da wannan, mai amfani kuma zai iya buše nakasassu iPhone ɗin su a cikin dakika 5, wanda ke da daɗi a yanzu, kar ku yi tunanin?

Wadannan su ne wasu fa'idodin amfani da wannan masarrafa mai ma'ana.

  1. Software yana ba mai amfani damar yin amfani da ƙoƙarce-ƙoƙarce ta hanyar samar da hanyar sadarwa mai sauƙin amfani.
  2. Dr.Fone yayi mai amfani don mai da bayanai daga duk na'urorin, ciki har da iPhone, iTunes madadin, har ma da iCloud madadin.
  3. Tare da wannan, software ɗin tana wadatar mai amfani tare da zaɓi na maido da mahimman saƙonni, rajistan ayyukan kira, hotuna, bidiyo, da menene.
  4. Dr.Fone Screen Buše damar mai amfani don sake saita wayar idan ka manta da ID da kalmar sirri na Apple account.

Duk da haka, yana da mahimmanci a lura cewa duk bayananku za su ɓace, kuma iPhone zai zama mai kyau kamar sabon ba tare da wani ƙuntatawa na ID da kalmar wucewa ba. A cikin matakai da ke ƙasa akwai jagororin masu sauƙi waɗanda za su sake saita ID na Apple idan kun manta da ID da imel. Don haka, bari mu shiga ciki.

Mataki 1: Haɗa Na'urar

Don farawa, Download Wondershare Dr.Fone a cikin tsarin. Bayan an gama tsarin shigarwa, haɗa na'urarka zuwa tsarin. Kaddamar da software da kuma buga " Screen Buše " daga dubawa. Matsa a kan "Buše Apple ID" daga wani taga da ya bayyana.

drfone android ios unlock
Mataki 2: Aminta da Kwamfuta

Bayan an haɗa na'urar, za a tambaye ku ko kun amince da wannan kwamfutar ta hanyar gaggawar mataki. Danna "Trust" kuma bari abubuwa su yi tafiya ta dabi'a.

trust computer
Mataki 3: Sake saita Wayar

Bayan haka, faɗakarwar faɗakarwa za ta bayyana. Rubuta "000000" kuma danna maɓallin "Buɗe" nan take.

attention

Bayan haka, je zuwa wayarka "Settings," sa'an nan buga "General" zaɓi. Danna kan "Sake saitin" da "Sake saita duk saitunan" daga baya. Buga lambar wucewar ku don tabbatar da tsari.

interface
Mataki 4: Buše Apple ID

Bayan an sake saita na'urar, aikace-aikacen yana ƙare aikin. Jira na wasu mintuna biyu. Cire wayar daga tsarin kuma amfani da ita ba tare da wata matsala ba.

process of unlocking

Sashe na 4: Yadda za a share tsohon Apple ID?

A mafi yawan lokuta, masu amfani da Apple suna da tsohon asusun ajiyar kuɗi wanda ba shi da amfani a gare su, kuma suna buƙatar hanyar da za su share wannan asusun. An yi sa'a, mun kafa wasu matakai masu sauƙi don share asusun kuma ku ci gaba da rayuwar ku. Bi matakan a bayyane.

  1. Kaddamar da kowane mai binciken gidan yanar gizo akan PC ko Mac ɗin ku.
  2. Kewaya zuwa privacy.apple.com.
    unlock apple id
  3. Daga can, rubuta your Apple ID email da kuma kalmar sirri. An shawarce ku da ku buga su daidai.
  4. Amsa tambayar tsaro ko ingantaccen abu biyu da kuka kafa don wannan asusun.
  5. Daga Apple ID da Privacy taga, buga "Ci gaba."
    unlock apple id
  6. A ƙarƙashin panel na "Delete Your Account," zaɓi "Fara."
    unlock apple id
  7. Bayan haka, ambaci dalilin share asusun ku kuma danna kan "Ci gaba." Ci gaba, mai amfani zai sami wasu mahimman bayanai. Kuna iya danna "Ci gaba."
    unlock apple id
  8. Yi nazarin sharuɗɗan da sharuɗɗan share asusun ID na Apple kuma sake buga "Ci gaba." Yanzu, zaɓi hanyoyin da kuke son ci gaba da karɓar sabuntawar matsayi. Danna "Ci gaba."
    unlock apple id
  9. Akwai lambar shiga da ke ba mai amfani damar tuntuɓar Apple idan akwai wata tambaya. Bayan samun damar code, rubuta shi kuma danna kan "Ci gaba."
    unlock apple id
  10. Danna "Delete Account" daga baya.
    unlock apple id
  11. Za a goge asusun nan da kwana bakwai. Har zuwa lokacin, zai ci gaba da aiki, kuma dole ne mai amfani ya tabbatar da cewa ba a shigar da asusun a cikin wasu na'urori ba."
    unlock apple id

Kammalawa

Labarin ya sami nasarar rufe hanyoyin da ke da ikon guje wa harin damuwa idan mai amfani ya manta imel ɗin ID na Apple da kuma kalmar sirri. Bi waɗannan matakan a hankali zai jagoranci mai amfani don sake saita kalmar wucewa da buɗe ID na Apple. Haka kuma, wanda kuma zai iya share tsohon asusun Apple idan ba a yi amfani da shi ba. Muna fatan cewa labarin ya kasance mai taimako magani ga duk masu amfani da iOS.

screen unlock

James Davis

Editan ma'aikata

( Danna don yin rating wannan post )

Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)

Kulle allo na iDevices

IPhone Kulle Screen
Allon Kulle iPad
Buše Apple ID
Buɗe MDM
Buɗe lambar wucewar Lokacin allo
Home> Yadda-to > Cire Allon Kulle Na'ura > Yadda ake buše lokacin da na manta kalmar wucewa ta Apple ID da kuma imel?