Ta yaya zan SIM Buše iPhone X / 8 (Plus) / 7 (Plus) / SE / 6S (Plus) / 6 (Plus) / 5S / 5C / 5 / 4S
Afrilu 22, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'urar • Ingantattun mafita
Idan an kulle iPhone ɗinku zuwa wani mai ɗaukar hoto, zai iya zama mai ban takaici. Wannan saboda na'urarka kawai za ta iya aiki tare da katin SIM daga mai badawa ba wani. Wannan na iya zama matsala lokacin da kake son canza masu ɗaukar kaya. Wasu iPhones ne kullum sauki buše fiye da sauran kuma mafi sauki hanyar buše wani iPhone ne yawanci don amfani da biya online sabis. Matsalar ita ce waɗannan ayyuka na iya yin tsada sosai.
A cikin wannan labarin, za mu dubi yadda za ka iya sim buše iPhone. Yana da mahimmanci a lura cewa idan ka sayi na'urarka a cikin shekara guda da ta gabata, an riga an buɗe shi.
Mutane da yawa na iya mamaki ko yana da doka don buše iphone. A zahiri yana da cikakkiyar doka don buše iPhone ɗinku idan kun kammala biyan kuɗi akan kwangilar ko kun sayi na'urar gaba ɗaya. Idan har yanzu kuna kan aiwatar da biyan kuɗin kwangilar ku, ba ku da cikakkiyar mallake wayar don haka ya kamata ku tuntuɓi mai ɗaukar hoto kafin buɗe ta.
Amma idan ka iPhone yana da mummunan ESN ko aka blacklisted da m, za ka iya duba da sabon post nan don duba abin da ya yi idan kana da wani blacklisted iPhone .
Sashe na 1: Yadda za a SIM Buše iPhone X / 8 (Plus) / 7 (Plus) / SE / 6S (Plus) / 6 (Plus) / 5S / 5C / 5 / 4S
Akwai hanyoyi da yawa don buše na'urarka. Bari mu kalli kadan daga cikinsu.
1.Contact your Carrier da kuma samun su buše na'urar a gare ku
Wannan tabbas ita ce hanya mafi aminci don yin ta. Idan kun riga kun kammala biyan kuɗi akan iPhone ɗinku ko kun siya shi kai tsaye, zaku iya tambayar dillalan ku don buɗe fil ɗin cibiyar sadarwar sim don buɗe na'urarku. Dangane da dillalan dillalan ku, ƙila ku biya kuɗin wannan sabis ɗin kuma hakanan yana ɗaukar kwanaki 7 a wasu lokuta fiye don su dawo gare ku.
2.Buɗewar Software
Wannan shi ne inda kuke zazzage wani yanki na cibiyar sadarwar sim ɗin buše pin software akan na'urar ku. Wannan software tana yin canje-canje ga na'urar tana ba ku damar yin kira daga kowane mai ɗauka. Duk da yake wannan na iya sauti madaidaiciya-gaba da sauƙi, sai dai yana da haɗari sosai kuma ba zai yi aiki ba don iPhone 4 da samfuran daga baya.
3. Hardware Buɗewa
Wannan shine inda kuke canza kayan aikin na'urar don ƙirƙirar madadin hanya don isar da kira. Ko da yake ana iya yin wannan, yana kuma canza na'urarka ba tare da ɓata lokaci ba kuma mai yiwuwa kuma ta ɓata garantin ku. Ba ma maganar kuna iya biyan sama da $200 don buɗe na'urar ta wannan hanyar.
4.IMEI budewa
Wannan ita ce hanya mafi kyau don buše na'urar ku kuma ta zuwa yanzu mafi sauƙi. Wannan hanya tana amfani da lambar IMEI na na'urarka don samun damar bayanai na IMEI da canza matsayin iPhone daga kulle zuwa buɗe. Akwai sosai da yawa ayyuka da za ka iya amfani da su zuwa IMEI buše your na'urar da mafi yawansu za su bayar da sabis a wani fee. Amma wannan babban bayani ne domin babu software da za a zazzagewa kuma ba kwa yin rikici da kayan aikin ta kowace hanya.
Matakai kan Yadda IMEI buše iPhone X / 8 (Plus) / 7 (Plus) / SE / 6S (Plus) / 6 (Plus) / 5S / 5C / 5 / 4S
Kamar yadda muka ambata a gaban akwai mai yawa ayyuka za ka iya amfani da su buše iPhone. Ɗaya daga cikin mafi kyau shine iPhoneIMEI.net. Wannan gidan yanar gizon yana taimaka muku buše iPhone a cikin hanyar hukuma kuma yayi alkawarin cewa ba za a sake buɗe iPhone ɗin da aka buɗe ba. A cikin wannan koyawa za mu yi amfani da wannan website ya nuna maka yadda sauki shi ne buše your iPhone amfani da lambar IMEI.
Mataki 1: A kan browser kewaya zuwa iPhoneIMEI.net daga home page. Zaɓi samfurin iPhone ɗinku da mai ba da hanyar sadarwa da wayar ke kulle. Sannan danna Unlock.
Mataki 2: Next, za a buƙaci ka shigar da lambar IMEI da kuma samun cikakken bayani game da farashin da tsawon lokacin da zai dauki ga code da za a generated. Danna "Buɗe Yanzu" kuma za a tura ku zuwa shafin biyan kuɗi inda za ku iya kammala biyan kuɗi.
Mataki 3. Bayan biya ne nasara, da tsarin zai aika your iPhone IMEI zuwa cibiyar sadarwa naka da kuma whitelist shi daga Apple kunna bayanai database (Za a samu wani imel ga wannan canji). Wannan matakin na iya ɗaukar kwanaki 1-5.
Bayan an yi nasarar buɗe wayar, zaku sami sanarwar imel kuma. Lokacin da kuka ga cewa imel, kawai haɗa iPhone ɗinku zuwa cibiyar sadarwar Wifi kuma saka kowane katin SIM, iPhone ɗinku yakamata yayi aiki nan take!
Sashe na 2: Mafi kyawun Buše SIM - Dr.Fone
PIN na buše SIM hanya ce mai inganci don cire makullin SIM ɗinka yadda ya kamata. Duk da haka, yana iya yin aiki wani lokaci. Misali, wasu masu samar da hanyar sadarwa suna buƙatar ainihin mai wayar kawai zai iya samun lambar. Don haka, idan kuna da iPhone contrat na biyu, ba za ku iya samun PIN ɗin buše ba. Idan iPhone ɗinku shine XR SE2XsXs Max\11 series\12 series\13jeri, sa'a, zan gabatar da software mai ban mamaki don taimakawa buše katin SIM ɗinku har abada. Wato Dr.Fone - Buɗe allo.
Dr.Fone - Buɗe allo (iOS)
Fast SIM Buše don iPhone
- Yana goyan bayan kusan duk dillalai, daga Vodafone zuwa Gudu.
- Kammala buše SIM a cikin 'yan mintuna kaɗan
- Samar da cikakken jagora ga masu amfani.
- Cikakken jituwa tare da iPhone XR SE2Xs Max Max 11 jerin 12 jerin 13.
Yadda za a yi amfani da Dr.Fone SIM Buše Service
Mataki 1. Danna kan homepage na Dr.Fone-Screen Buše riga da kuma bude "Cire SIM Kulle".
Mataki 2. Haɗa kayan aikin ku zuwa kwamfuta tare da tebur na walƙiya. Fara aiwatar da tabbaci bayan latsa "Fara" kuma danna kan "Tabbatar".
Mataki na 3. Za a sami bayanin martaba akan allon ku. Sannan bi jagororin don buɗe allo. Zaɓi "Na gaba" don ci gaba.
Mataki 4. Rufe popup page kuma je zuwa "SettingsProfile Zazzage". Sa'an nan "Shigar" kuma buše allon kayan aikin ku.
Mataki 5. Zabi "Install" a saman dama sannan kuma danna maballin a kasa. Bayan shigarwa, juya zuwa "Settings Gaba ɗaya".
Tare da cikakken jagora, za ku gama dukan tsari da sauƙi. Kuma Dr.Fone zai taimaka "Cire Setting" a kan na'urarka don tabbatar da masu amfani iya amfani da Wi-Fi kamar yadda al'ada. Barka da zuwa duba iPhone SIM Buše jagora don ƙarin sani.
Kammalawa
Kamar yadda muka gani a sama shi ne ba cewa wuya a buše your na'urar don haka ci gaba da buše your iPhone da kuma ji dadin amfanin wani a bude na'urar tabbatar da duba farko na na'urar ne a bude ko a'a. Kuna iya yin hakan cikin sauƙi ta saka katin SIM daga wani mai ɗauka daban. Idan yana aiki, na'urar tana buɗewa. Bari mu san idan kun fuskanci wata matsala tare da hanyar da ke sama.
Buɗe SIM
- 1 Buše SIM
- Buše iPhone tare da / ba tare da katin SIM ba
- Buše Android Code
- Buɗe Android Ba tare da Code ba
- SIM Buše iPhone ta
- Samu Lambobin Buɗe hanyar sadarwar SIM Kyauta
- Mafi kyawun Buɗe hanyar sadarwar SIM
- Babban Galax SIM Buše APK
- Babban Buɗe SIM APK
- Lambar Buše SIM
- HTC SIM Buše
- HTC Buše Code Generators
- Android SIM Buše
- Mafi kyawun Buɗe SIM
- Motorola Buše Code
- Buɗe Moto G
- Buše LG Phone
- LG Buše Code
- Buše Sony Xperia
- Sony Buɗe Code
- Android Buɗe Software
- Android SIM Buše Generator
- Samsung Buše Lambobin
- Mai ɗaukar hoto Buɗe Android
- SIM Buše Android ba tare da Code
- Buše iPhone ba tare da SIM ba
- Yadda za a Buše iPhone 6
- Yadda za a Buše AT&T iPhone
- Yadda za a buše SIM akan iPhone 7 Plus
- Yadda ake buše katin SIM ba tare da Jailbreak ba
- Yadda za a Buše iPhone SIM
- Yadda za a Buše iPhone Factory
- Yadda za a Buše AT&T iPhone
- Buɗe Wayar AT&T
- Vodafone Buše Code
- Buše Telstra iPhone
- Buše Verizon iPhone
- Yadda ake Buɗe Wayar Verizon
- Buše T Mobile iPhone
- Factory Buše iPhone
- Duba IPhone Buše Status
- 2 IMEI
Selena Lee
babban Edita