Yadda za a buše katin SIM akan iPhone da Android akan layi ba tare da yantad da ba

Selena Lee

Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita

Ashe ba abin takaici ba ne lokacin da kuke ƙoƙarin canza SIM ko cibiyar sadarwar ku amma kawai ba za ku iya ba saboda wayar ku a kulle take ƙarƙashin kwangila? Wayoyi sune tushen rayuwar mu a wannan zamanin na duniya, shine haɗin gwiwarmu ga gaskiya, ga duniya! Amma idan kana da wayar da ke kulle to wannan haɗin yana ƙarƙashin kwangilar wata hukuma ta waje! Ba za ku iya canza hanyoyin sadarwar ku ba, akwai iyakance kan yadda kuke amfani da wayarku, kuma lokacin da za ku yi balaguro zuwa ƙasashen waje ba ku da wani zaɓi face biyan kuɗin Roaming. Idan ka ce, kuna da iPhone 5c kuma kuna da waɗannan abubuwan takaici, wataƙila kun riga kun yi mamakin yadda ake buɗe iPhone 5c.

Da alama idan kana da wayar da ke kulle na ɗan lokaci za ka iya riga ka manta da yadda 'yancin wayar salula ke ji. Amma muna nan don tunatar da ku. Duk abin da za ku yi shi ne karya wancan kulle-kulle kuma kuna da kyau ku tafi. Duk da haka, ya kamata ku yi hankali yayin yin haka, saboda idan kun gwada amfani da dabarar wartsakewa, yana iya samun babban sakamako. Don haka muna nan don ba ku wasu shawarwari masu mahimmanci game da yadda ake buše iPhone 5, iPhone 5c, ko ma wayoyin Android.

Part 1: Buše SIM Card a kan iPhone da Android via yantad da

Kafin mu shiga gaya muku yadda ake buše iPhone 5, ko SIM Card akan iPhone ko Android, ya kamata mu fara gaya muku menene Jailbreaking. Wataƙila kun taɓa jin labarin wannan wa'adin a baya, kuma na tabbata ya zama abin ban tsoro a gare ku. Jailbreak? Yana jin yana kusa da 'Rashin kurkuku'. To, idan aka yi la'akari da makullin mai ɗaukar hoto kamar gidan yari ne na cell ɗin ku, ingantaccen kalmomi ne. Amma Jailbreak ba kawai game da karya makullin mai ɗaukar kaya bane. Wannan na iya faruwa a matsayin samfuri amma ainihin maƙasudin shine don warware ƙayyadaddun ƙayyadaddun software waɗanda galibi ana amfani da su ga na'urorin Apple. Wannan na iya zama kamar zaɓi mai kyau saboda, da kyau, wanda ba ya so ya rabu da duk ƙuntatawa na Apple? Amma wannan koyaushe yana zuwa cikin haɗari da yawa.

Barazanar buše SIM ta Jailbreak

1. Ba Dawwama ba

Wannan ya zama ɗaya daga cikin manyan dalilai na rashin yantad da wayarka. Ba ta dawwama! A zahiri, lokacin da kuka sabunta na'urar ku, zazzagewar ku ya ɓace kuma idan kun fara amfani da SIM na daban ba zai ƙara aiki ba kuma za ku koma amfani da Mai ɗaukar hoto da kuka yi ƙoƙari sosai don kuɓuta daga! Gaskiya bai cancanci ƙoƙarin ba. Tabbas, zaku iya dakatar da sabuntawa gaba ɗaya, amma hakan zai kawo mu ga ...

Unlock SIM Card on iPhone and Android via jailbreak

2. Haɗari

Idan ba ka sabunta iOS, ko Mac ko iPad ko kowace na'ura kwata-kwata, a wannan zamani da zamani, kana m kawai neman a hacked. Wato ba wai uzuri bane masu yin kutse da dasa malware akan na’urarka, amma idan ka bar kofar gidanka a bude a wata unguwa mai daurewa da kyau to kai kadai ke da laifi da zarar an yi maka fashi!

3. Garanti

Jailbreaking yanzu ya zama nau'in-na doka, a cikin ma'ana mai wahala, amma hakan baya nufin Apple da zuciya ɗaya yana maraba da fasa gidan yari. Idan kun yi haka, ba za ku sake samun damar yin amfani da garantin akan wayarku ba. Kuma tare da irin manyan kuɗaɗen da dole ne ku fitar da waɗancan iPhones, mafi kyawun ku kiyaye wannan garantin daidai.

4. Rashin Apps

Yawancin manya-manyan manyan kamfanoni da ƙungiyoyi na app suna ƙi yin amfani da aikace-aikacen su a cikin wayoyi masu ɓarna saboda suna da haɗari sosai kuma suna iya yin kutse. Sakamakon haka dole ne ka dogara da ɗimbin aikace-aikacen da ba na ƙwararru ba da masu son yin amfani da su ke haifar da lahani ga wayarka.

5. Tuba

Wannan ainihin yana nufin gabaɗayan tsarin ku na iya faɗuwa kuma ya daina aiki. A sakamakon haka za ku je 'dole mayar da dukan abu da kuma kokarin ceton duk wani bayani da za ka iya. Yanzu waɗanda ke yin yantad da kai a kai a kai za su ba ku kowane irin uzuri kamar abin da ke faruwa da wuya ko kuma kuna iya dawo da bayanan ku kawai daga gajimare, et al. Amma da gaske kuna son karkatar da duk lokacinku da kuzarinku ƙoƙarin yaƙar malware, adana duk bayananku, da sauransu, musamman idan akwai zaɓi mafi dacewa a kusa da kusurwa?

Ban yi tunanin haka ba.

Sashe na 2: Yadda za a buše katin SIM a kan iPhone ba tare da yantad [Bonus]

Kamar yadda aka ambata a sama, buɗewa ta hanyar jailbreaking yana da haɗari kuma kawai na ɗan lokaci. Saboda haka, wannan ba zaɓi ne mai kyau ba. Gaskiya, ƙwararre kuma abin dogaro SIM buše software shine mafi kyawun zaɓi. Labari mai dadi ga masu amfani da iPhone yana zuwa! Dr.Fone - Screen Buše ya kaddamar da ingancin SIM Buše sabis don iPhone XR SE2Xs Max's Max'11 series'12 series\13series. Ku biyo mu don ƙarin sani game da shi!

style arrow up

Dr.Fone - Buɗe allo (iOS)

Fast SIM Buše don iPhone

  • Yana goyan bayan kusan duk dillalai, daga Vodafone zuwa Gudu.
  • Kammala buše SIM a cikin 'yan mintuna kaɗan
  • Samar da cikakken jagora ga masu amfani.
  • Cikakken jituwa tare da iPhone XR SE2Xs Max Max 11 jerin 12 jerin 13.
Akwai akan: Windows Mac
3981454 mutane sun sauke shi

Yadda za a yi amfani da Dr.Fone SIM Buše Service

Mataki 1. Download Dr.Fone-Screen Buše kuma danna kan "Cire SIM Kulle".

screen unlock agreement

Mataki 2. Fara aiwatar da tabbaci don ci gaba. Tabbatar cewa iPhone ya haɗa zuwa kwamfutar. Danna "Tabbatar" zuwa mataki na gaba.

authorization

Mataki 3. Na'urarka za ta sami bayanin martaba. Sannan bi jagororin don buɗe allo. Zaɓi "Na gaba" don ci gaba.

screen unlock agreement

Mataki 4. Kashe popup page da kuma je zuwa "SettingsProfile Zazzage". Sannan zaɓi "Shigar" kuma buga lambar wucewar allo.

screen unlock agreement

Mataki 5. Zaɓi "Install" a saman dama sannan kuma danna maballin a kasa. Bayan kammala shigarwa, juya zuwa "SettingsGeneral".

screen unlock agreement

Na gaba, cikakkun matakai za su nuna akan allon iPhone ɗinku, kawai ku bi shi! Kuma Dr.Fone zai samar muku da sabis na "Cire Setting" bayan an cire kulle SIM don kunna Wi-Fi kamar yadda aka saba. Danna kan mu iPhone SIM Buše jagora don ƙarin koyo.

Sashe na 3: Yadda za a buše SIM Card a kan iPhone da Android ba tare da yantad da

Yanzu da ka san abin da ba za ka yi, watau, yantad da, za mu iya karshe gaya maka yadda za a buše iPhone 5 a cikin wani doka, aminci da kuma amintacce hanya online, ba tare da jailbreaking. Har zuwa wani lokaci baya daya daga cikin dalilan da mutane suka yanke shawarar karya wayoyinsu shine saboda halalcin hanyar shine irin wannan ciwon kai wanda dole ne ka tuntuɓi mai ɗaukar hoto don neman canji, kuma ko da hakan za su iya ƙi bayan makonni da yawa na tabbatarwa. ' Koyaya, yanzu tare da jinkirin gabatarwar aikace-aikacen da za su iya yin dukkan ayyukan a gare ku, a cikin sa'o'i 48, da gaske ba ma'ana ba ne don karyawa. Don haka yanzu za mu gaya muku yadda za a buše iPhone 5c amfani da wani Online iPhone Buše kayan aiki da ake kira DoctorSIM Buše Service.

SIM Buše Service ne da gaske quite da juyin juya hali kayan aiki wanda kawai bukatar your IMEI code da zai iya yi duk aikin a gare ku da kuma aika muku da Buše code a cikin wani garanti lokaci na 48 hours! Yana da lafiya, yana da doka, yana da matsala kyauta, kuma ba ya rasa garantin ku wanda ya tabbatar da cewa yana da hanyar da aka amince da ita a hukumance na buše iPhone dinku. Duk da haka, kafin mu gaya muku yadda za a buše iPhone 5, ya kamata ka yiwuwa iya tabbatar da idan wayarka a bude riga.

Sashe na 4: Yadda za a buše SIM Card a kan iPhone tare da iPhoneIMEI.net ba tare da yantad da

iPhoneIMEI.net yana amfani da hukuma hanya don buše iPhone na'urorin da whitelist your IMEI daga Apple ta database. Your iPhone za a bude ta atomatik Over-The-Air, kawai haɗa shi zuwa wani Wifi cibiyar sadarwa (Available for iOS 7, iOS 8, iOS 9, iOS 10 ko mafi girma, iOS 6 ko ƙananan ya kamata a bude ta iTunes). Don haka ba kwa buƙatar aika iPhone ɗinku zuwa mai ba da hanyar sadarwa. The a bude iPhone ba za a taba a relocked ko da ka hažaka da OS ko Daidaita da iTunes.

sim unlock iphone with iphoneimei.net

Yadda za a buše iPhone tare da iPhoneIMEI?

Mataki 1. Don buše iPhone tare da iPhoneIMEI, da farko je iPhoneIMEI.net official website.

Mataki 2. Cika a cikin iPhone model, da kuma cibiyar sadarwa bada your iPhone aka kulle zuwa, da kuma danna kan Buše.

Mataki 3. Sa'an nan cika a cikin lambar IMEI na iPhone. Danna Buše Yanzu kuma gama biyan kuɗi. Bayan biya ne nasara, iPhoneIMEI zai aika da lambar IMEI zuwa cibiyar sadarwa naka da kuma whitelist shi daga Apple kunna bayanai database (Za a samu wani imel ga wannan canji).

Mataki 4. A cikin 1-5 days, iPhoneImei zai aiko maka da wani imel tare da batun "Taya! Your iPhone da aka bude". Lokacin da kuka ga cewa imel, kawai haɗa iPhone ɗinku zuwa cibiyar sadarwar Wifi kuma saka kowane katin SIM, iPhone ɗinku yakamata yayi aiki nan take!

To yanzu da kuka san duk abubuwan da ke tattare da buše wayoyin dakon kaya da kuma illolin da ke tattare da fasa gidan yari, da fatan za ku kasance da wadatattun kayan aiki don yanke shawara. Tabbas, DoctorSIM - Sabis ɗin Buɗe SIM ba shine kaɗai ake samun kasuwa ba a yanzu. Akwai wasu kaɗan. Duk da haka, wannan har yanzu wani sabon yanki ne, kuma zan iya faɗi daga gwaninta na kaina cewa sauran kayan aikin da software ba su gama karyewa ba tukuna kuma sun fi saurin jinkiri, kurakurai, da dai sauransu. DoctorSIM zaɓi ne na hakika.

Selena Lee

Selena Lee

babban Edita

Home> Yadda-to > Cire Na'urar Kulle Screen > Yadda Buše SIM Card a kan iPhone da Android online ba tare da yantad