Hanyoyi uku don buɗe Sim Moto G

Selena Lee

Mar 07, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita

Kuna iya zama mai mallakar Moto G mobile. Kuna iya tunanin buše SIM amma ba za ku iya fahimtar yadda za ku buše Motorola ba. Aiki ne mai sauqi qwarai. Lokacin da za ku dandana shi, za ku sami farin ciki. Kuna iya tunanin yanzu zan iya buɗe Moto G .

Sashe na 1: Yadda ake buɗe Moto G ta masu ɗaukar kaya daban-daban ?

Kafin tuntuɓar masu ɗaukar kaya daban-daban, dole ne ku sani game da lambar IMEI ta wayar hannu. Yana da matukar muhimmanci ka san IMEI don buɗe wayarka ta android. Akwai hanya mai sauƙi don sanin no ta danna *#06#. Dole ne ku tabbatar da cewa babu wayar ku ta imel ko tuntuɓar lambobi da aka bayar.

Akwai dillalai da yawa don buɗe wayar hannu. Wasu daga cikinsu sune AT&T, Sprint, T - wayar hannu da dai sauransu.

Ta bin matakan da aka bayar za ku iya yin aikinku cikin sauƙi.

Mataki-1: Kashe wayarka kuma Cire katin SIM

Aikin farko da za ku yi shi ne kashe wayar hannu. Dole ne ku tabbatar cewa wayarku tana kashe. Na gaba cire SIM naka daga wayar hannu. Kuna iya sani game da Ramin SIM.Dole ka cire SIM ɗin daga can.

unlock moto g

Mataki-2: Saka sabon SIM kuma Kunna wayar kuma

Yi haɗi daga mai ɗauka tare da sabon SIM. Tabbatar cewa haɗin yana aiki da kyau. Don yin haka, dole ne ka kunna wayarka. Tabbatar cewa mai ɗaukar hoto yana aiki daidai. Don ingantacciyar sakamako dole ne ka tattara bayanai game da zazzagewar mai ɗaukar kaya.

sim unlock moto g

Mataki-3: Bi umarnin masu ɗaukar kaya

Yanzu dole ka bi takamaiman ƙa'idodin dillali don buše wayarka. Matakan da ke biyowa zasu taimake ka ka buše SIM ɗinka a Moto G. Amma idan ka sami wasu matsaloli za ka iya yin kwangila don layin taimako daban-daban ko gidajen yanar gizo. A cikin masu zuwa an ba da wasu lambobi da adireshin gidajen yanar gizo.

network sim unlock moto g

AT&T-1-(877) -331-0500.

Kuna iya samun ƙarin bayani daga hanyar haɗin-www.art.com/device

buše/index.HTML

Gudu-1-(888) -2266-7212.

Yanar gizo-sprint worldwide.custhelp.com/app/chat/chat_lounc.

T wayar hannu1-(877)-746-0909

Web-support.T-Mobile.com/community/contract mu.

Dole ne ku san bayani daga lissafin da aka bayar. Sa'an nan za ka gane cewa kwance allon SIM ne mai sauqi.

Sashe na 2: Yadda ake buše Moto G ta lamba

Buɗe wayar Moto G ta amfani da lambar buɗewa hanya ce mai kyau kuma mai sauƙi. DoctorSIM - Sabis na Buše SIM (Motorola Unlocker) ita ce shawarar masana'antun waya da masu samar da hanyar sadarwa don buše Moto G ta lamba. Zai iya taimaka maka buše wayarka cikin aminci da dindindin. Don haka kuna iya amfani da shi akan kowane mai ɗaukar hanyar sadarwa a cikin duniya.

Yadda ake buše Moto G ta lamba

Mataki 1. A kan DoctorSIM Buše Service (Motorola Unlocker) official website, danna kan Select Your Phone kuma su zabi Motorola tsakanin duk wayar brands.

Mataki 2. Cika a wayarka model, lambar IMEI, lamba email a cikin online form, sa'an nan kuma gama da biyan bashin tsari.

Mataki 3. A cikin 'yan sa'o'i kadan, za ku sami sauki mataki-by-steki umarni ta e-mail kan yadda za a buše wayarka.

Sashe na 3: Yadda ake buše Moto G ta software?

Hakanan zaka iya buše Moto G ta amfani da software. Yanzu za a tattauna hanyar buše wayarka ta amfani da software. Akwai software da yawa da za ku iya amfani da su don yin aikin. Kuna iya samun software kyauta ko biya.

Kuna iya amfani da WinDroid Universal Android Toolkit. Anan akwai matakai masu sauƙi don bi don buɗe Moto G naku.

WinDroid Universal Kayan aikin Android

Wannan kayan aiki ba kawai don buɗe na'urarka ba ne, amma yana yin wasu ayyuka da yawa kuma. Koyaya, don manufar buɗewa, wannan kayan aikin kyakkyawan zaɓi ne ga duk wanda ke da niyyar buɗe nasa Moto G. Don haka karanta amfanin wannan kayan aikin don buɗe Moto G.

Mataki 1. Zaɓi kuma zazzage kayan aiki

Abu na farko da za ku yi shi ne zazzage kayan aiki, WinDroid Universal Android Toolkit, wanda zai iya samar da lambar buɗewa don Moto G. Don buɗe Moto G, google kayan aikin kuma zazzage shi akan PC ɗinku. Da zarar an gama zazzagewa, je mataki na gaba.

Mataki 2. Shigar da Gudanar da Software

Yanzu shigar da software akan PC ɗinku ko kowane tsarin da kuka fi so. Kaddamar da kayan aiki kuma za ku ga fom don wasu bayanan da ake buƙata. Sannan zaɓi samfurin Moto G naku. Bayan haka, je don zaɓar ƙasar ku da mai ɗaukar kaya. Za ku ga cewa akwai fanko akwatin don barin adireshin imel. Ajiye adireshin imel ɗin ku a can. 

Mataki 3. Haɗa wayarka zuwa PC

Don buše Motorola, yanzu dole ne ka haɗa Moto G ɗinka zuwa PC ta kebul na USB. Za ku ga wani maɓalli mai suna "Buɗe" a cikin kayan aiki. Danna maballin za ku ga an aiko da imel a adireshin imel ɗin ku. Duba akwatin saƙo naka kuma tattara lambar buɗe Motorola. An ba lambar don Buše Moto G . Yanzu amfani da Buše Motorola code don buše wayarka.

Wow Moto G ɗinku yanzu an buɗe.

Hanyoyin buɗe Moto G naku suna da sauƙi kuma ba su da wahala. Don haka ba lallai ne ku sami ilimin fasaha don gudanar da wannan lamarin ba.

Selena Lee

Selena Lee

babban Edita

Home> Yadda-to > Cire allon Kulle Na'ura > Hanyoyi uku don Buše Sim Buše Moto G