Yadda ake Keɓance Widgets ɗin Kulle akan Android ɗinku
Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
Android makullin allo widgets na asali lambobin sirri ne waɗanda zasu iya tafiyar da shirin, a mafi yawan lokuta kuma suna aiki azaman gajerun hanyoyi zuwa wasu ƙa'idodi. An fara samun su a kan Android 1.5, kuma tun daga lokacin suka fara samun farin jini tare da haɗaɗɗun yanayi da bayanan labarai, da sauran abubuwa da yawa, fakitin bayanan da ake samu. Masu haɓaka Android sun yi abubuwan al'ajabi tare da waɗannan na'urorin kulle allo, har zuwa lokacin da a yau yawancin al'ummar Android ke amfani da su. Ko kuna son kunna allon makullin ku na Android zuwa wani abu fiye da yadda yake a yanzu ko kuma kawai kuna buƙatar aikace-aikacen guda ɗaya wanda ke samuwa cikin sauƙi kuma mai sauƙi a gare ku, kusan tabbas akwai widget ɗin kulle allo na Android a can wanda zai iya taimaka muku a cikin wannan maɗaukaki. nema. Amma yaya waɗannan ƙa'idodin ke aiki? Bari mu gano.
Ta yaya zaku iya saka widget din makullin allo a wayarku ta Android? Tun daga shekarar 2015 ta sabunta Lollipop, sanya widget din akan allon makullin ku na Android ya zama ba zai yiwu ba. Abin takaici sun cire wannan kyakkyawan yanayin, wanda ke nufin cewa wayoyin da ba su da tushe kuma suna amfani da nau'in haja na mashahurin tsarin aiki ba za su iya haɗa waɗannan widget din ba kuma, aƙalla a kan allon kulle. An yi sa'a a gare mu, wannan ci gaba ya tayar da hankali sosai a tsakanin masu sha'awar Android masu aminci, wanda ke nufin mafita ta kasance cikin sauri. Sunan wannan mafita shine Notifidgets, kuma ya kasance hanyar kewayawa ta Nr.1 har wa yau.
Part 1: Yadda za a yi amfani da Notifidgets don siffanta Android Lock Screen
Notifidgets an ƙirƙira su ne don ƙara widgets a allon kulle Android ɗinku, cin gajiyar tsarin sanarwar Android. Abu mafi kyau shi ne cewa ba dole ba ne ka yi rooting na'urar Android don amfani da wannan ban mamaki app. Kawai bi matakai masu sauƙi a ƙasa don gwada shi.
Mataki 1: Zazzage Notifidgets daga goole kuma shigar da shi akan wayar ku ta Android tukuna.
Mataki 2: Bayan ka kaddamar da Notifidgets a wayarka, zai tambaye ka ka zabi apps da kake son ƙarawa a cikin kulle allo. Sannan bi umarnin bugu don ƙirƙirar widget din kai tsaye.
Mataki na 3: Akwai hanyoyi guda biyu da zaku iya samun dama ga ƙarin widgets. Za ka iya ko dai samun damar su a kan kulle allo ko Android ta sanarwar tire.
Da fatan za a tuna cewa bayan kun ƙara widget ɗin akan allon kulle ku, duk wanda zai iya shiga wayarku zai iya shiga kuma yayi hulɗa da widget ɗinku da bayananku.
Sashe na 2: Madadin Aikace-aikace don Kulle allo Widgets a kan Android
1.Lock Screen Widget
Makulle wayarka da dannawa ɗaya irin nau'in iPhone. Tare da Widget ɗin allo kuma kuna da fakitin widget ɗin juyawa, gami da Wifi, GPS, Bluetooth, Silent, Juyawa ta atomatik, Haske, Jirgin sama.
Kafin cire widget din tabbatar da kashe izinin gudanarwa a Wuri & tsaro> Zaɓi mai sarrafa na'ura> Widget ɗin allo
2. DashClock Widget
DashClock shine widget din agogon gida don wayoyi da allunan Android 4.2+, tare da tallafin allo na Android 4.2-4.4. Hakanan yana fallasa ƙarin abubuwan matsayi da ake kira kari. Widget din yana zuwa haɗe tare da kari waɗanda ke ba ku dama nan take
3.HD Widgets
Widgets HD shine hanya mafi ban sha'awa da sauƙi don ƙara widget din zuwa allon gida! Keɓance widget din bai taɓa yin sauƙi ba!
4. WidgetLocker Lockscreen
WidgetLocker shine maye gurbin allo na kulle wanda ke ba ku ikon sarrafa kamanni, ji da tsarar allon makullin ku.Jawo da sauke wuri na Sliders, Widgets na Android da Gajerun hanyoyin App
5. Tafi Locker
Za'a iya daidaita allon kulle mafi kwanciyar hankali zuwa nau'ikan wayoyi sama da 8000! Kusan abubuwan zazzagewa miliyan 100, duban masu amfani 1,000,000+ da ƙimar tauraro 4.4, Go Locker kenan! Kada ku sake damuwa da keɓantawar ku kamar yadda GO Locker zai kulle maɓallin gida gaba ɗaya daga tada allon ku! Kuna iya saita masu sauyawa akan allon hagu, kuma kuna iya tsaftace aikace-aikacen da ke gudana don haɓaka wayarku sama!
Takaitawa
Android makullin allo widgets iya juya kowace Android phone a cikin mafi inganci kuma kyakkyawan na'ura. Ba wai kawai za ku iya samun sabuntawa nan take kan labarai, abubuwan wasanni ko canjin yanayi ba, amma kuna iya yin kowane aikace-aikacen cikin sauƙi da samuwa ba tare da buɗe allonku ba. Idan wayarka ta ɓace, wasu za su iya shiga waɗannan aikace-aikacen, amma ba za su sami ko ɗaya daga cikin bayanan sirri naka ba, muddin kana da tsaro na kulle allo. Wannan na iya nufin lamba, tsari, haɗin waɗannan biyun ko ma bugun babban yatsan ku. Kar ka manta, allon makullin na'urarka ba kawai ana nufin ya zama kyakkyawa ba; ya kamata a sami adadin fasali a wurin wanda zai iya sa kwarewar Android ta fi kyau. Kuna son wayarka ta kasance mai aiki gwargwadon iyawa, kuma don haka tabbas kuna buƙatar widgets na Android akan allon kulle. Wannan ba wai kawai zai sauƙaƙa samun damar wayar da manyan ƙa'idodinta ba, kuma a ƙarshe zai ƙara yin aiki, amma a zahiri zai ba ku damar yin ƙari da wayarku, tare da ƙarancin ƙoƙari! Haɗin da ke da wuyar dokewa.
Buɗe Android
- 1. Kulle Android
- 1.1 Android Smart Lock
- 1.2 Kulle Tsarin Android
- 1.3 Wayoyin Android Buɗewa
- 1.4 Kashe Allon Kulle
- 1.5 Android Kulle Screen Apps
- 1.6 Android Buɗe allo Apps
- 1.7 Buše Android Screen ba tare da Google Account
- 1.8 Widgets na allo na Android
- 1.9 Fuskar allo Kulle Android
- 1.10 Buɗe Android ba tare da PIN ba
- 1.11 Kulle firintar yatsa don Android
- 1.12 Allon Kulle Gesture
- 1.13 Aikace-aikacen Kulle Sawun yatsa
- 1.14 Ketare allon Kulle Android Amfani da Kiran Gaggawa
- 1.15 Buɗe Manajan Na'urar Android
- 1.16 Share allo don buɗewa
- 1.17 Kulle Apps tare da Hoton yatsa
- 1.18 Buɗe Wayar Android
- 1.19 Huawei Buɗe Bootloader
- 1.20 Buɗe Android Tare da Fashe allo
- 1.21.Bypass Android Kulle Screen
- 1.22 Sake saita Wayar Android Kulle
- 1.23 Mai Cire Tsarin Kulle Tsarin Android
- 1.24 Kulle daga wayar Android
- 1.25 Buɗe Tsarin Android ba tare da Sake saiti ba
- 1.26 Allon Kulle Tsari
- 1.27 Kulle Tsarin Manta
- 1.28 Shiga cikin Waya Kulle
- 1.29 Kulle Saitunan allo
- 1.30 Cire Xiaomi Patter Lock
- 1.31 Sake saita wayar Motorola wacce ke Kulle
- 2. Android Password
- 2.1 Hack Android WiFi kalmar sirri
- 2.2 Sake saita kalmar wucewa ta Gmail ta Android
- 2.3 Nuna kalmar wucewa ta WiFi
- 2.4 Sake saita kalmar wucewa ta Android
- 2.5 Manta Kalmar wucewa ta allo ta Android
- 2.6 Buše Android Kalmar wucewa ba tare da Factory Sake saitin
- 3.7 Manta Kalmar wucewa ta Huawei
- 3. Kewaya Samsung FRP
- 1. Kashe Factory Sake saitin Kariya (FRP) duka iPhone da Android
- 2. Mafi Hanyar Kewaya Tabbatar da Asusun Google Bayan Sake saiti
- 3. 9 FRP Bypass Tools to Ketare Google Account
- 4. Kewaya Factory Sake saitin akan Android
- 5. Ketare Samsung Google Account Verification
- 6. Ketare Tabbatarwar Wayar Gmail
- 7. Warware Custom Binary Blocked
Selena Lee
babban Edita
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)