Mafi Kyau Mai Cire Tsarin Kulle Tsarin Android: Cire Tsarin Kulle ba tare da Rasa Bayanai ba
Afrilu 27, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
Yaya kuke ji idan tsarin wayar Android ɗin ku yana kulle kuma ba za ku iya cire shi ba? Gaskiya yana da ban haushi, dama? Eh, kulle tsarin matsala ce da ba za ta iya barin ku shiga cikin wayarku ba. Don haka ba za ku iya sarrafa wayarku gwargwadon bukatunku ba. Kada ku damu, a cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda za a cire juna kulle a kan Android tare da juna kulle remover .
Sashe na 1: Cire Kulle Tsari tare da Dr.Fone - Buɗe allo
Lura cewa zaku iya buɗe allon kulle ku ta android ta hanyar sake saiti mai wuya, amma zai kashe duk bayanan da ke kan wayar. Ba za ku sami kowane bayanai akan wayarka ba bayan sake saiti mai wuya. Don haka zaku iya guje wa wannan matsala tare da kayan aikin kulle kulle. Tare da software na buɗe wayar , ba za ku damu da duk wani asarar bayanai ba. Yanzu mun tsince wani babban android juna kulle remover mai suna Dr.Fone - Screen Buše (Android) gabatar da Wondershare. Wannan kayan aikin cirewa na android yana yin babban aiki a buše wayarka ta android ba tare da rasa bayanai ba.
Dr.Fone - Buɗe allo (Android)
Cire nau'ikan Kulle allo na Android guda 4 ba tare da asarar bayanai ba
- Yana iya cire nau'ikan kulle allo guda 4 - tsari, PIN, kalmar sirri & alamun yatsa.
- Cire allon kulle kawai, babu asarar bayanai kwata-kwata ga wasu wayoyin Samsung da LG.
- Babu ilimin fasaha da aka tambayi kowa zai iya sarrafa shi.
- Yi aiki don jerin Samsung Galaxy S / Note / Tab, LG G2 / G3 / G4, Lenovo, da Huawei, da sauransu.
Yanzu za mu dubi functionalities da ake bukata domin buše your Android juna kulle.
A zahiri, zaku iya amfani da wannan kayan aikin don buɗe wasu wayoyin Android waɗanda suka haɗa da Huawei, Lenovo, Xiaomi, da sauransu, sadaukarwa ɗaya kawai shine zaku rasa duk bayanan bayan buɗewa.
Mataki. 1. Da farko, fara Dr.Fone a kan PC sa'an nan kuma danna kan "Screen Buše". Wannan fasalin zai cire kalmar sirrin ku na allon ƙirar kuma ya ba ku damar shiga wayarku.
Ɗauki wayarka kuma haɗa ta da PC ta kebul na USB sannan. Danna maɓallin "Fara" don fara aikin.
Mataki 2. Boot a Download Mode a kan Android phone
Yanzu dole ne ka ɗauki wayar Android don saukar da yanayin. Don yin hakan, dole ne ku bi jagororin da aka bayar a ƙasa.
- 1. Tabbatar cewa wayarka tana kashe.
- 2. Dole ne ka danna ka riƙe maɓalli 3 a lokaci guda. Su ne – Ƙarar ƙasa, gida da maɓallin wuta.
- 3. Kuna iya shiga yanayin saukewa ta danna maɓallin ƙara ƙara.
Mataki 3. Zazzage Kunshin Farko
Bayan shiga yanayin zazzagewa, wayarka za ta fara samun fakitin farfadowa. Za ku jira har sai an kammala zazzagewa.
Mataki 4. Cire Android Pattern Lock Sans Losing Data
Bayan da downloading ne cikakke, za ka yanzu lura cewa Android Pattern Lock cire tsari da aka fara ta atomatik. Kada ku damu da bayanan ku akan wayarku kamar yadda kauwar kulle allo ba zai shafe kowane bayanai daga wayarka ba. Bayan cire tsari, za ka iya samun damar wayarka kamar yadda ta so.
Kashi na 2: Android Multi Tool Android Pattern Remover
Yanzu muna da wani juna kulle remover mai suna Android Multi-kayan aiki. Wannan kayan aiki na iya yin aikin buɗe ƙira kuma. Kalli fasalinsa -
· Yana iya buše nau'ikan allon kulle daban-daban kamar su pattern, password, PIN, kulle fuska da sauransu.
· Kayan aiki na iya sake saita saitin ku ba tare da rasa bayanai ba.
· Yana iya gudu PC da kuma aiki a kan Android na'urorin smoothly.
Yadda ake Buše Kulle Ƙa'idar tare da Android Multi Tool?
Anan ga matakan mataki-mataki don buɗe allon kulle-
Mataki 1: Zazzage sabuwar sigar kayan aiki akan PC ɗin ku kuma gudanar da shi a can.
Mataki 2: Connect Android phone tare da PC via kebul na USB. Tabbatar cewa na'urarka ta Android tana haɗe da PC ɗinka yadda ya kamata. In ba haka ba, ba zai yi aiki ba.
Mataki 3: Bayan yanã gudãna Android Multi kayan aiki a kan PC, za ka ga onscreen umarnin kamar daban-daban lambobi ga daban-daban ayyuka. Danna lamba ga wane mataki kake son yi. Don tsarin buɗewa, akwai maɓallin lamba don haka zaku tafi don hakan.
Mataki na 4: Za ka ga cewa wayarka ta fara rebooting bayan danna takamaiman button. Jira har sai kun ga yana farawa ta atomatik. Lokacin da wayar zata fara, zaku iya amfani da ita ba tare da wata matsala ba. Abu mai kyau shi ne cewa wannan kayan aiki kuma ba ya share bayanai yayin da buše your juna kulle.
Sashe na 3: Kwatanta Tsakanin Kayan Aikin Biyu
To, kun zo san manyan abubuwa game da biyu juna kulle remover kayan aikin - Dr.Fone - Screen Buše da Android Multi Tool. Yanzu dubi waɗannan kayan aikin' kwatancen -
Dr.Fone - Buɗe allo (Android) | Android Multi Tool |
Yana aiki don buɗewa juna da sauran makullin allo ba tare da goge bayanan ba. | Wannan kayan aiki kuma na iya buše makullin ƙirar ba tare da share bayanai ba. |
Yana da sauƙin sarrafa kayan aiki. Sauƙi shine ainihin abin sa. | Fasalolin suna da sauƙi, amma ƙila ka damu don ganin ayyuka da yawa akan allo. |
Kayan aiki ne mai ƙarfi don buɗe nau'ikan kulle allo daban-daban. | Wannan kayan aikin na iya zama wani lokacin ba ya aiki. Sannan ba za ku iya amfani da kayan aikin ba. |
A kayan aiki zo daga wani mashahuri iri Wondershare. | Kuna buƙatar Samun Tushen kuma kunna yanayin gyara kuskure ko yanayin taya mai sauri. |
Za ka iya gwada biyu da kayan aikin, amma la'akari Wondershare Dr.Fone ga Samsung na'urorin domin shi ke sadaukar domin yin wasu m ayyuka ga wadannan na'urorin.
Don haka daga tattaunawar da ke sama, yanzu kuna da zurfin ilimi game da yadda ake buše makullin ƙirar ku. Gwada kayan aikin (An ba da shawarar Wondershare Dr.Fone) kuma ku sa kwarewar ku ta Android ta fi kyau. Daga yanzu, kada ku damu idan allon wayar ku ta Android tana kulle. Kawai amfani da duk wani kayan aikin kuma buše allon wayarku ta Android ba tare da wata matsala ba.
Buɗe Android
- 1. Kulle Android
- 1.1 Android Smart Lock
- 1.2 Kulle Tsarin Android
- 1.3 Wayoyin Android Buɗewa
- 1.4 Kashe Allon Kulle
- 1.5 Android Kulle Screen Apps
- 1.6 Android Buɗe allo Apps
- 1.7 Buše Android Screen ba tare da Google Account
- 1.8 Widgets na allo na Android
- 1.9 Fuskar allo Kulle Android
- 1.10 Buɗe Android ba tare da PIN ba
- 1.11 Kulle firintar yatsa don Android
- 1.12 Allon Kulle Gesture
- 1.13 Aikace-aikacen Kulle Sawun yatsa
- 1.14 Ketare allon Kulle Android Amfani da Kiran Gaggawa
- 1.15 Buɗe Manajan Na'urar Android
- 1.16 Share allo don buɗewa
- 1.17 Kulle Apps tare da Hoton yatsa
- 1.18 Buɗe Wayar Android
- 1.19 Huawei Buɗe Bootloader
- 1.20 Buɗe Android Tare da Fashe allo
- 1.21.Bypass Android Kulle Screen
- 1.22 Sake saita Wayar Android Kulle
- 1.23 Mai Cire Tsarin Kulle Tsarin Android
- 1.24 Kulle daga wayar Android
- 1.25 Buɗe Tsarin Android ba tare da Sake saiti ba
- 1.26 Allon Kulle Tsari
- 1.27 Kulle Tsarin Manta
- 1.28 Shiga cikin Waya Kulle
- 1.29 Kulle Saitunan allo
- 1.30 Cire Xiaomi Patter Lock
- 1.31 Sake saita wayar Motorola wacce ke Kulle
- 2. Android Password
- 2.1 Hack Android WiFi kalmar sirri
- 2.2 Sake saita kalmar wucewa ta Gmail ta Android
- 2.3 Nuna kalmar wucewa ta WiFi
- 2.4 Sake saita kalmar wucewa ta Android
- 2.5 Manta Kalmar wucewa ta allo ta Android
- 2.6 Buše Android Kalmar wucewa ba tare da Factory Sake saitin
- 3.7 Manta Kalmar wucewa ta Huawei
- 3. Kewaya Samsung FRP
- 1. Kashe Factory Sake saitin Kariya (FRP) duka iPhone da Android
- 2. Mafi Hanyar Kewaya Tabbatar da Asusun Google Bayan Sake saiti
- 3. 9 FRP Bypass Tools to Ketare Google Account
- 4. Kewaya Factory Sake saitin akan Android
- 5. Ketare Samsung Google Account Verification
- 6. Ketare Tabbatarwar Wayar Gmail
- 7. Warware Custom Binary Blocked
Alice MJ
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)