Yadda ake Buɗe kalmar wucewa ta wayar Android ba tare da Sake saitin masana'anta ba?
Mayu 10, 2022 • An yi fayil ɗin zuwa: Cire Allon Kulle Na'urar • Tabbatar da mafita
Kullum kuna saita wani nau'in kulle don amintar wayarku don hana wasu duba bayanan wayarku, saƙonni, ko hotuna. Mafi mahimmanci, ana buƙatar ƙin shigar da mahimman bayanan wayar ku idan an sace ta. Duk da haka, sau da yawa ka gamu da wannan yanayin inda wayoyin ku na Android suka makale saboda ba za ku iya buɗe kalmar sirri ba. Ko dai yaranku suna wasa da tsarin kulle-kulle, kuma allon yana kulle saboda shigar da kalmar sirri da ba daidai ba sau da yawa, ko kuma kun manta kalmar sirri ba zato ba tsammani. Ko kuma wani ya sake saita kalmar wucewa, ko kuma ka karya allon wayar hannu, kuma ba za ka iya shigar da kalmar wucewa ba. Yawancin yanayi iri ɗaya na iya tasowa.
Kuna tsakiyar wasu abubuwa, kuma kuna son yin wasu kira na gaggawa. Yadda ake buše kalmar sirri ta wayar Android ba tare da sake saiti na masana'anta ba? Me kuke yi to? Akwai mafita masu sauqi ga wannan da zai taimaka wajen buše wayar ku ta Android cikin kankanin lokaci ba tare da zuwa factory reset ba kuma ku rasa mahimman bayanan ku.
Sashe na 1: Yadda za a buše Android kalmar sirri ba tare da factory sake saiti ta amfani da Dr.Fone - Screen Unlock?
Ko kana da tsari ko PIN ko sawun yatsa azaman kalmar sirri, zaka iya cire kowane nau'in kalmar sirri ta amfani da Dr.Fone - Buɗe allo. Lalacewar ita ce za a goge bayanan ku bayan buɗe wayar cikin nasara. Yana taimaka a cire kulle allo a kan Android phones. Yanzu, idan kuna tunanin yadda lafiya yake, bari in tabbatar muku cewa tsarin yana da aminci kuma mai sauƙi, ba tare da haɗarin zubar da bayanai ba. Wannan tsari yana da goyan bayan mafi yawan wayoyin Samsung da LG ba tare da asarar bayanai ba, kuma kawai kuna buƙatar haɗa wayar ku don bari Dr.Fone - Buɗe allo fara hanya.
Dr.Fone - Buɗe allo (Android)
Shiga cikin Wayoyin Android Masu Kulle ba tare da Sake saitin masana'anta ba
- Akwai nau'ikan kulle allo guda 4: tsari, PIN, kalmar sirri, sawun yatsa, ID na fuska, da sauransu .
- Goyan bayan samfuran wayoyi 20,000 na Android & Allunan.
- Ace ku daga ƙarewa da kulle waya bayan yunƙurin kuskure da yawa.
- Samar da takamaiman mafita na cirewa don yin alƙawarin ƙimar nasara mai kyau.
Bi wadannan matakai don buše Android kalmar sirri ba tare da factory sake saiti ta amfani da Dr.Fone.
Mataki 1: Da fari dai, shigar da gudu Download Dr.Fone –Screen Buše a kan kwamfutarka. Kuma haɗa wayarka ta Android zuwa kwamfutarka tare da kebul na USB> zazzagewa.
Mataki 2: Bayan haka, zaži wayar model daga jerin ko zabi "Ba zan iya samun ta na'urar model daga jerin sama" a gaba allon.
Mataki 3: Yanzu, za a yi matakai uku da aka ambata cewa dole ne ka bi don shigar da wayarka cikin yanayin Download. Na farko shine kashe wayar. Na biyu shine danna maɓallin ƙara kuma ka riƙe maɓallin Gida tare da maɓallin wuta da maɓallin wuta. Mataki na uku shine danna ƙarar ƙara zaɓi don shiga yanayin zazzagewa.
Mataki na 4: Da zarar wayarka tana cikin yanayin saukewa, shirin zai fara sauke kunshin dawo da shi sannan kuma ya buše kalmar sirri ta Android ba tare da sake saitin masana'anta ko asarar bayanai ba.
Mataki 5: Za ka ga cewa icon nuna "Cire Password Completed" zai tashi. Wannan dukan tsari daukan kawai 'yan mintoci don samun aikin yi ba tare da wani asarar wani data.
Part 2: Yadda buše Android kalmar sirri ba tare da factory sake saiti ta amfani da Android Na'ura Manager?
Tare da matakai masu sauƙi da ƴan mintuna a hannu, zaku iya kawar da kalmar wucewa ta amfani da Android Device Manager (ADM). Wannan kayan aiki zai buše kalmar sirrinka ba tare da zuwa don sake saitin masana'anta da rasa bayanai ba. Babban fasalin mai sarrafa na'urar Android zai gudana ta asusun Google. Shigar da asusun Google yana da matukar mahimmanci don fitar da mai sarrafa na'urar Android. Na'urar Android za ta amsa nan da nan sau ɗaya idan wayar ta kunna. Haɗin intanet ya zama dole don nemo taswira akan na'urar. Yadda ake buše kalmar sirri ta wayar Android ba tare da sake saitin masana'anta ba? Mai yiwuwa yana da ban sha'awa sosai don amfani da mai sarrafa na'ura visuals? Matakan da aka ambata a ƙasa:
Mataki 1. Wayar ku ta Android koyaushe tana da alaƙa da asusun Google ɗin ku. Don haka da farko, a kan kwamfutarka ko kuma a wata wayar hannu, buɗe shafin www.google.com/Android/devicemanager.
• Yanzu shiga da Google takardun shaidarka. Google zai fara neman na'urar ku. Anan kuna buƙatar zaɓar wayar Android da kuke son buɗewa idan har ba a zaɓi ta ba.
Mataki 2. Anan za ku ga zaɓuɓɓuka guda uku: "Ring," "Lock," da "Goge." Zaɓi zaɓin "Kulle".
Mataki 3. Wani taga zai bayyana inda kana bukatar ka rubuta kowane wucin gadi kalmar sirri. Kar a shigar da kalmar wucewa ta Google, kuma ba kwa buƙatar shigar da saƙon dawowa ba. Danna "Kulle" kuma.
Da zarar an yi nasara, zaku sami saƙon tabbatarwa a ƙasan maɓallan uku: Ring, Lock, da Zaɓin Goge.
Mataki 4. A kan kulle wayar, za ka ga wani fili neman kalmar sirri. Anan zaku iya shigar da kalmar wucewa ta wucin gadi. Yin hakan zai buɗe na'urar ku.
Mataki na 5. Yanzu a cikin wayar da aka buɗe, je zuwa Settings sannan zuwa Tsaro. Yanzu danna kashe don cire kalmar sirri ta wucin gadi, kuma daga baya ku canza shi da sabon.
Kun yi nasarar buɗe na'urar ku.
Sashe na 3: Buɗe kalmar sirri ta Android ta amfani da dawo da al'ada da Kashe kalmar wucewa ta Tsarin (katin SD da ake buƙata)?
Hanya ta uku don buše kalmar sirri ta wayar Android ba tare da sake saitin masana'anta ta hanyar amfani da dabarar "custom recovery". Don aiwatar da wannan tsari, dole ne ku shigar da tsarin dawo da al'ada. Hakanan, wayarka tana buƙatar samun katin SD. Za a buƙaci aika fayil ɗin zip ɗin zuwa wayar tunda na'urarka tana kulle. Wannan dabarar tana buƙatar samun dama ga babban fayil ɗin tsarin Android da rooting na'urarka idan ba a riga an yi kafe ba.
Farfadowa na al'ada shine tsarin da aka saba a duk wayowin komai da ruwan. Yana tsinkayar dabarun magance matsala da yadda ake aiwatar da babban tsari tare da duk jeri. Yana da ban sha'awa sosai, ba haka ba?
Bi wadannan matakai don kammala da buše Android kalmar sirri ba tare da factory sake saiti.
- Mataki na 1. Da farko, zazzage fayil ɗin zip da sunan "Pattern Password Disable" zuwa tsarin kwamfuta sannan ka tura shi zuwa katin SD naka.
- Mataki 2. Sa'an nan za ka bukatar ka saka katin SD a cikin kulle wayar sa'an nan kuma zata sake kunna na'urar a dawo da yanayin.
- Mataki 3. Na gaba, matsawa zuwa flash a kan zip files zuwa katin da zata sake farawa. Bayan haka, wayarka za ta yi boot kuma ta buɗe ba tare da kulle allo ba.
Lura : Wani lokaci, na'urar na iya neman tsari ko kalmar sirri. Kawai kuna buƙatar saka kowane tsari/password bazuwar sannan zai buɗe.
Ta hanyar wannan sauki hanya, za ka iya yanzu samun dama ga Android wayar ba tare da yin amfani da factory sake saiti da kuma rasa your muhimmanci data.
Matsalar kulle wayar hannu da rashin iya buɗewa matsala ce da ta zama ruwan dare a wayoyin Android a kwanakin nan. Yawancin mu kan firgita idan irin waɗannan matsalolin suka taso. Duk da haka, yanzu da muka ba da wasu sauki mafita da kuma hanyoyin da za a buše Android phone kalmomin shiga ba tare da factory sake saiti da kuma rasa wani data, abubuwa zai zama da sauki. Don haka, zaku magance matsalolin ku cikin ɗan lokaci.
Buɗe Android
- 1. Kulle Android
- 1.1 Android Smart Lock
- 1.2 Kulle Tsarin Android
- 1.3 Wayoyin Android Buɗewa
- 1.4 Kashe Allon Kulle
- 1.5 Android Kulle Screen Apps
- 1.6 Android Buɗe allo Apps
- 1.7 Buše Android Screen ba tare da Google Account
- 1.8 Widgets na allo na Android
- 1.9 Fuskar allo Kulle Android
- 1.10 Buɗe Android ba tare da PIN ba
- 1.11 Kulle firintar yatsa don Android
- 1.12 Allon Kulle Gesture
- 1.13 Aikace-aikacen Kulle Sawun yatsa
- 1.14 Ketare allon Kulle Android Amfani da Kiran Gaggawa
- 1.15 Buɗe Manajan Na'urar Android
- 1.16 Share allo don buɗewa
- 1.17 Kulle Apps tare da Hoton yatsa
- 1.18 Buɗe Wayar Android
- 1.19 Huawei Buɗe Bootloader
- 1.20 Buɗe Android Tare da Fashe allo
- 1.21.Bypass Android Kulle Screen
- 1.22 Sake saita Wayar Android Kulle
- 1.23 Mai Cire Tsarin Kulle Tsarin Android
- 1.24 Kulle daga wayar Android
- 1.25 Buɗe Tsarin Android ba tare da Sake saiti ba
- 1.26 Allon Kulle Tsari
- 1.27 Kulle Tsarin Manta
- 1.28 Shiga cikin Waya Kulle
- 1.29 Kulle Saitunan allo
- 1.30 Cire Xiaomi Patter Lock
- 1.31 Sake saita wayar Motorola wacce ke Kulle
- 2. Android Password
- 2.1 Hack Android WiFi kalmar sirri
- 2.2 Sake saita kalmar wucewa ta Gmail ta Android
- 2.3 Nuna kalmar wucewa ta WiFi
- 2.4 Sake saita kalmar wucewa ta Android
- 2.5 Manta Kalmar wucewa ta allo ta Android
- 2.6 Buše Android Kalmar wucewa ba tare da Factory Sake saitin
- 3.7 Manta Kalmar wucewa ta Huawei
- 3. Kewaya Samsung FRP
- 1. Kashe Factory Sake saitin Kariya (FRP) duka iPhone da Android
- 2. Mafi Hanyar Kewaya Tabbatar da Asusun Google Bayan Sake saiti
- 3. 9 FRP Bypass Tools to Ketare Google Account
- 4. Kewaya Factory Sake saitin akan Android
- 5. Ketare Samsung Google Account Verification
- 6. Ketare Tabbatarwar Wayar Gmail
- 7. Warware Custom Binary Blocked
Alice MJ
Editan ma'aikata
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)