Yadda ake Sake saita wayar Motorola wacce ke Kulle?
Afrilu 28, 2022 • An aika zuwa: Cire Allon Kulle Na'ura • Tabbatar da mafita
Dukanmu mun kasance a can lokacin da muke yin tauri don fashe kulle akan wayar kuma mu manta kalmar sirri gaba ɗaya. Irin waɗannan yanayi na iya zama mai wahala a wasu lokuta, amma akwai hanya a kusa da shi. Idan kun shafe sa'o'i marasa adadi kan yadda ake sake saita wayar Motorola da ke kulle, ko yadda ake shiga wayar Motorola da ke kulle cikin sauri tare da ko ba tare da Sake saitin Factory ba. wannan shine daidai labarin a gare ku. Anan za mu bayyana duk hanyoyi daban-daban da zaku iya sake saita wayarku tare da dacewa da software don ma sake saita ta da hannu. Don haka, ba tare da yin ƙarin fa'ida ba, bari mu shiga cikinsa kai tsaye.
Part 1: Yadda za a sake saita wayar Motorola da ke kulle ba tare da kalmar sirri ba?
Domin sake saita wayar Motorola ba tare da kalmar sirri ba, kuna buƙatar samun software guda ɗaya da aka sani da Dr.Fone. Yana da sauƙi kamar yadda zai iya samu. Domin sake saita wayarka daidai, tabbatar da bin matakan da aka bayar a ƙasa:
Abin da ake bukata : Kana bukatar ka shigar Dr.Fone aikace-aikace a kan Windows PC ko Mac.
Mataki 1: Kaddamar da Shirin
Da farko, kaddamar da Dr.Fone Screen Buše a kan kwamfutarka, kuma za a gaishe ku da maraba allo kamar wannan. Yanzu, je zuwa sashin "Buɗe allo".
Mataki 2: Haɗa Na'urar
Yanzu, kana bukatar ka gama ka Motorola wayar da kwamfuta via kebul na USB kuma zaɓi "Buše Android Screen." Wannan mataki na musamman shine aikace-aikacen duk wayoyin Android da ke can.
Mataki 3: Zabi Na'ura Model
Anan kana buƙatar zaɓar ainihin lambar ƙirar wayar Motorola. Idan ba za ku iya samunsa ba, kawai ku yi amfani da Advanced Mode. Matsa kan "Ba zan iya samun samfurina daga lissafin da ke sama ba". Sannan shirin zai fara shirya fayil ɗin don cire allon kulle.
Da zarar yi, za ka iya yanzu danna "Buše yanzu".
Mataki 4: Shigar da farfadowa da na'ura Mode
Yanzu, za ku yi booting wayar Moto ɗin ku zuwa Yanayin farfadowa. Da farko, kashe na'urarka. Sannan danna maballin Ƙarar ƙasa + Power a lokaci guda. Lokacin da ka ga allon yana juya baki, kawai danna maɓallin Ƙara Up + Power + Home. Saki su lokacin da tambarin ya bayyana.
Lura: Yi amfani da maɓallin Bixby don na'urar da ba ta da maɓallin Gida.
Mataki 5: Buɗe allo
Da zarar yanayin dawowa ya yi nasara, tafi tare da umarnin akan allon kuma cire duk saitunan na'urar. A cikin ɗan lokaci kaɗan, za a buɗe allon.
Bayan da aka kammala dukan tsari, za ka iya samun dama ga Wayarka ba tare da bukatar shigar da kalmar sirri. Duk takunkumin da aka saita da kyau don buɗewa za'a cire su ta yadda zaka iya amfani da wayarka kamar yadda aka yi niyya.
Sashe na 2: Yadda za a sake saita wayar Motorola wanda aka kulle tare da sake saiti mai wuya
Disclaimer: Kawai yi wannan mataki idan kun kasance da kyau saba da Android dawo da tsarin ko a kalla san hanyar ku a kusa da Motorola wayar.
Ana faɗin haka, yakamata ku koma yin amfani da sake saiti mai wuya kawai idan ba ku da wasu mahimman bayanai akan wayarku. Bugu da ƙari, sake saitin wayarka tare da zaɓin sake saiti mai wuya zai shafe duk bayanan da aka adana a ciki. Yanzu, ci gaba gaba za a ba da duk matakan da ke ƙasa:
Mataki 1: Cajin Na'urar
Cajin wayar Motorola ta yadda zata sami batir na akalla 30% ko sama da haka. Sannan kashe wayar.
Mataki 2: Danna maɓallan
Yanzu, kana bukatar ka danna Volume Down + Power button lokaci guda har sai da na'urar logo nuna sama a kan allo.
Mataki 3: Shigar da farfadowa da na'ura Mode
Yanzu, danna maɓallin Ƙarar ƙasa don kewaya zuwa Yanayin farfadowa.
Mataki 4: Sake saitin masana'anta
Yi amfani da maɓallan don kewaya zuwa zaɓi "Shafa bayanai / sake saitin masana'anta" kuma zaɓi shi ta latsa maɓallin wuta. Yanzu, zaɓi zaɓi ”Sake saitin bayanan Factory” kuma jira ‘yan seconds har sai an gama.
Mataki 5: Sake yi Yanzu
Sake amfani da maɓallin ƙarar kuma zaɓi "Sake yi tsarin yanzu."
Bayan kun yi nasarar sake saita wayar Motorola ɗin ku, zai ɗauki ƴan mintuna kafin ta tashi. Da zarar an yi haka, za a bar ku da tsaftataccen slate, kamar sabuwar wayar zamani.
Tukwici Bonus: Buɗe wayar Motorola mai kulle tare da ID na Gmail da kalmar wucewa
Yana da mahimmanci a fahimci cewa buɗe wayar Motorola ta amfani da ID na Gmail da kalmar wucewa ya kamata ya zama maƙasudin ku na ƙarshe kuma musamman idan kuna amfani da tsohuwar sigar Android. Daga cikin dabaru na yadda ake sake saita wayar Motorola da ke kulle, tana aiki ne kawai idan kana aiki da Around version 4.4 KitKat ko fiye da haka. Ko kadan a ce, domin matakin ya yi aiki da kyau, kuna buƙatar daidaita asusun Gmail ɗinku da na'urar yadda ya kamata.
Mataki 1: Ƙoƙarin Ƙaddamarwa
Da farko, kana buƙatar yin ƙoƙari guda biyar don buše na'urarka. Ko kun yi amfani da PIN ko Pattern kulle, Android koyaushe za ta ba ku ƙoƙari guda biyar don samun kalmar wucewa daidai. Da zarar ka samu hakan, zai haifar da zaɓin “Forget Password/Pattern” akan wayarka ta hannu. Ta wannan hanyar, zaku iya sake shiga tsarin kuma.
Mataki 2: Shigar da Takaddun shaida
Da zarar ka danna zabin, za a tura ka zuwa wani shafi, inda kake buƙatar shigar da id da kalmar sirri na Gmail. Tabbatar cewa kun sami bayanin daidai, zaɓi "Sign in."
Da zarar kun sami komai daidai, wannan zai ƙetare duk wata kalmar sirri ko tsarin da kuka taɓa sanyawa a Wayar ku. Ka tuna kawai, kana buƙatar samun tsayayyen haɗin Intanet domin matakin ya yi aiki ba tare da matsala ba.
Kammalawa
Babu wata fa'ida a cikin jayayya cewa duba yadda ake sake saita wayar Motorola da ke kulle bayan kun manta kalmar sirri hakika aiki ne mai wahala. Amma, akwai wata hanya a kusa da shi kuma. Ta hanyar bin duk matakan da aka ambata a sama, koyaushe zaka iya samun wayar da ba a buɗe ba cikin sauƙi.
To mu shawarwarin, za mu bayar da shawarar za ta hanyar Dr.Fone sabõda haka, za ka iya yin dukan tsari a matsayin m kamar yadda zai yiwu. Yana da nisa mafi sauƙi kuma mafi dacewa tsari don aiki a kusa. Babu kasa a ce, akwai ton na bidiyo koyawa da za su iya taimaka maka idan ka samu makale a tsakiyar tsari.
Buɗe Android
- 1. Kulle Android
- 1.1 Android Smart Lock
- 1.2 Kulle Tsarin Android
- 1.3 Wayoyin Android Buɗewa
- 1.4 Kashe Allon Kulle
- 1.5 Android Kulle Screen Apps
- 1.6 Android Buɗe allo Apps
- 1.7 Buše Android Screen ba tare da Google Account
- 1.8 Widgets na allo na Android
- 1.9 Fuskar allo Kulle Android
- 1.10 Buɗe Android ba tare da PIN ba
- 1.11 Kulle firintar yatsa don Android
- 1.12 Allon Kulle Gesture
- 1.13 Aikace-aikacen Kulle Sawun yatsa
- 1.14 Ketare allon Kulle Android Amfani da Kiran Gaggawa
- 1.15 Buɗe Manajan Na'urar Android
- 1.16 Share allo don buɗewa
- 1.17 Kulle Apps tare da Hoton yatsa
- 1.18 Buɗe Wayar Android
- 1.19 Huawei Buɗe Bootloader
- 1.20 Buɗe Android Tare da Fashe allo
- 1.21.Bypass Android Kulle Screen
- 1.22 Sake saita Wayar Android Kulle
- 1.23 Mai Cire Tsarin Kulle Tsarin Android
- 1.24 Kulle daga wayar Android
- 1.25 Buɗe Tsarin Android ba tare da Sake saiti ba
- 1.26 Allon Kulle Tsari
- 1.27 Kulle Tsarin Manta
- 1.28 Shiga cikin Waya Kulle
- 1.29 Kulle Saitunan allo
- 1.30 Cire Xiaomi Patter Lock
- 1.31 Sake saita wayar Motorola wacce ke Kulle
- 2. Android Password
- 2.1 Hack Android WiFi kalmar sirri
- 2.2 Sake saita kalmar wucewa ta Gmail ta Android
- 2.3 Nuna kalmar wucewa ta WiFi
- 2.4 Sake saita kalmar wucewa ta Android
- 2.5 Manta Kalmar wucewa ta allo ta Android
- 2.6 Buše Android Kalmar wucewa ba tare da Factory Sake saitin
- 3.7 Manta Kalmar wucewa ta Huawei
- 3. Kewaya Samsung FRP
- 1. Kashe Factory Sake saitin Kariya (FRP) duka iPhone da Android
- 2. Mafi Hanyar Kewaya Tabbatar da Asusun Google Bayan Sake saiti
- 3. 9 FRP Bypass Tools to Ketare Google Account
- 4. Kewaya Factory Sake saitin akan Android
- 5. Ketare Samsung Google Account Verification
- 6. Ketare Tabbatarwar Wayar Gmail
- 7. Warware Custom Binary Blocked
Selena Lee
babban Edita
Gabaɗaya rated 4.5 ( 105 sun shiga)